Warning Admin Tekzoom.net Phạm Quang Nghiệp có dấu hiệu lừa đảo

Chỉ cần ko ai chơi với nó là xong thôi mà ... warning làm gì cho mệt... thiếu gì monitor tốt trên mmo4me để ace theo và có RCB cao ^_^

report lên cả chính phủ... =))
Mấy trang bán thuốc kích dục giả mình report chết tươi ngay rồi :v :v
Thử report cái này xem sao haha :p

Mấy trang bán thuốc kích dục giả mình report chết tươi ngay rồi :v :v
Thử report cái này xem sao haha :p

thím thâm vãi :oops:

thím thâm vãi :oops:
Mình mua cho người iu xài... Nó mang thuốc tới bóc thử thuốc ngay mà, 10' éo có tác dụng chụp ảnh sút đít thằng shipper...
Xong report luôn, bán thuốc thật khéo còn tha.... :mad:

Mình mua cho người iu xài... Nó mang thuốc tới bóc thử thuốc ngay mà, 10' éo có tác dụng chụp ảnh sút đít thằng shipper...
cho người yêu xài luôn, nick j trên td chấm com box nkmm vậy :))

có ai ớ đây chơi lướt sóng ko , có nhóm nào dẫn link cho e tìm hiểu được ko , ko dám chơi hyip :(

có ai ớ đây chơi lướt sóng ko , có nhóm nào dẫn link cho e tìm hiểu được ko , ko dám chơi hyip :(
Forex hả =))))))))))))

không phải do thuốc, do nội công người yêu các hạ quá thâm hậu nên :cool:Âm Dương hòa hợp táng cũng vô dụng rồi :cool:

không, polo bác ạ , chơi 2 ngày lỗ hơn 500k rồi :(

Trade không phải là đánh bạc đỏ đen mua rồi mong nó lên giá xong bán.

Mình thấy nhiều người trade poloniex chỉ biết nghe người khác kêu mua là mua, bán là bán, rồi nghe tin đồn, rồi lại hy vọng, đồn thổi nghe của ai đó hứa hẹn đồng này tăng lên XXX lần thế là ôm theo tới lúc lỗ thì lỗ sặc máu.

Đây không phải trò chơi của người không có kinh nghiệm, không biết gì. Muốn chơi tốt là phải học.

Vẫn dày mặt đăng lên các group dụ gà và còn nhiều gà vẫn theo kiếm vài hạt thóc vãi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom