Admin Shin vào giải quyết nhé

Status
Not open for further replies.
Admin Shin xem lại nhé. Lần trước cũng nhầm 1 lần tớ gửi tiền fee topic cậu nhận xong hôm sau lại request hết hạn.
Lần này thì thế này đây. Nghỉ tết nên tớ ko vào forum, vẫn nghĩ là topic còn hạn thì ko sao. Giờ vào ko thấy topic đâu.
Mà lần gần nhất tớ pay tiền cho Shin là pay luôn 3 tháng 12 1 2. Cậu làm ảnh hưởng đến việc làm ăn của tớ, gỡ topic cũng cả chục ngày rồi? :binhsua48:
Cậu onl vào giải quyết nhé.

o0NVT0o

Hero
Verified
Reactions
1,372
MR
0.003
$888.88
Chat with me via Skype
up cho admin shin vào. chắc nhiều việc quá nên nhầm lẫn đây mà :m020: khổ thân bạn tui quá :m003: ........

Upvote 0

HMASELLER

Verified
Reactions
934
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình nghĩ nhầm lẫn gì đó thôi.

Cậu call cho Admin đi.

Upvote 0

MrNam

Newbie
Reactions
54
MR
0.012
chắc mod nào làm bậy thôi! bên đây cũng có 1 trường hợp tương tự : http://mmo4me.com/showthread.php?99308-Sao-lai-unsticky-topic-cua-minh

Trường hợp của HardLive chỉ bị unsticky ko ảnh hưởng quá nhiều đến việc làm ăn. Của tớ bị del topic cũng chục ngày rồi. Trong những ngày đấy khách mới ko hề biết là tớ đang sell. Chưa kể giờ ko restore được topic thì tớ mất hết các comment của khách hàng cũ thì làm gì còn uy tín nữa :binhsua75:
Up cho Admin onl giải quyết.

Upvote 0
Vừa viết xong comment thì thấy topic hiện lên. May quá chưa mất data :binhsua10:.
Mà topic cũ ko phải bên Small Trades. Mod nào restore giúp tớ thì chuyển lại hộ tớ sang Services Trades và Ticky giúp tớ nhé.
Thanks!

Upvote 0

Tranau90

Legendary
Reactions
1,634
MR
19.964
$75.00
Chat with me via Skype
Admin quản lý các dịch vụ đóng phí bảo hiểm và sticky topic.Có gì bạn inbox admin hoặc pm yahoo vinhquang009 nha.

Upvote 0

niceday

Hero
Verified
Reactions
1,332
MR
141.016
Giải quyết luôn việc sticky topic cho cậu rồi. Hầu hết các trường hợp đó nếu cậu hay mọi người có đóng phí để sticky thì có thể PM mod và cấp cái ảnh ( cho thấy đã đóng phí có xác nhận của admin+ còn thời hạn sticky )như trong topic bọn mình giải quyết cũng được. Còn nếu muốn làm rõ hơn thì nên gọi thẳng vào số điện thoại của Shin để được giải quyết mọi thắc mắc :)

Upvote 0

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,489
MR
54.939
$240.00
Admin Shin xem lại nhé. Lần trước cũng nhầm 1 lần tớ gửi tiền fee topic cậu nhận xong hôm sau lại request hết hạn.
Lần này thì thế này đây. Nghỉ tết nên tớ ko vào forum, vẫn nghĩ là topic còn hạn thì ko sao. Giờ vào ko thấy topic đâu.
Mà lần gần nhất tớ pay tiền cho Shin là pay luôn 3 tháng 12 1 2. Cậu làm ảnh hưởng đến việc làm ăn của tớ, gỡ topic cũng cả chục ngày rồi? :binhsua48:
Cậu onl vào giải quyết nhé.

Chào bạn,

Thật sự xin lỗi bạn, do nhiều việc quá nên đôi lúc có sai sót hy vọng bạn thông cảm.

Và mình xin tặng thêm 1 tháng duy trì1 tháng Sticky xem như quà tạ lỗi.

Thân

Upvote 0

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
chúc mừng thớt nha, mà cho em hỏi, mở topic phải cần đóng tiền nữa ha~ mấy anh

Upvote 0
Status
Not open for further replies.