Admin Sell5Socks Scam + Cãi Cùn, Anh Em Vào Giải Quyết Giúp Mình Với!!!

Links

Junior
Reactions
115
MR
0.001
Chào anh em 4rum!

Tình hình là sáng nay mình mua gói daily 160 của sell5socks.net, nhưng trước khi mua có 1 điều kiện. Đó là trong khi dùng acc socks mình sẽ dùng vài loại socks khác nhau tùy từng thời điểm. Ví dụ 1 thời gian chỉ toàn dùng socks UK, 1 thời gian sau chuyển wa dùng toàn socks CA.. Nhưng trước mắt ngay time này sau khi vừa mua acc mình sẽ chỉ dùng socks UK và cần admin up nhiều socks UK hơn bình thường để đủ dùng hàng ngày. Admin đã đồng ý, và mình send tiền, nhận acc.

Nhưng sau đó, từ sáng đến tối, mình vào chờ mòn mỏi lúc thì đc 1 kon socks UK, lúc thì 2 kon, lúc thì ko có kon nào, lại phải đợi cả tiếng mới có lại 1 2 kon, cứ thể, chẳng làm đc việc j`....

Giờ mình nói với admin rằng nếu đã không đáp ứng được yêu cầu như đã thỏa thuận từ trước, thì mình trả acc, admin send tiền lại, nhưng ko có sự đồng ý, và được trả lời "khong co chuyen refund dau".

1 Admin khá quen thuộc với anh em MMO, bây h lại ra thế này, thật quá thất vọng. Giờ mình giữ acc socks cũng chẳng có socks để dùng, sẽ để ko, nhưng tiền thì khơi khơi đưa cho ng ta xài. Bức xúc quá nên nhờ anh em vào phân xử. Thank mọi người!

Đây là block chat:

+ Hôm trước

+ Sáng nay

+ Bây giờ

+ Và.. cãi cùn

Làm ăn ko ra j` h còn bày đặt bào chữa 1 cách vô lý, còn cho là tôi cãi cuồng?, được, tôi phân tích cho thấy, cho trắng mắt ra..

"Lúc đầu mua thì đòi UK , AU , CA . nhưng giờ lại nói dùng với Uk"
Thế cái này là cái f gì:

Ông có mắt ko??? tôi hỏi thật đấy!

Lúc đầu ng ta hỏi cái j` cũng uh` cho đã để có tiền bỏ túi, lấy đc tiền rồi thì chả đc cái tích sự j`, lại định nuốt luôn và bảo ng ta cãi cuồng, F

Ông chỉ giỏi bào chữa chữa, nhưng có cái j` để chứng minh ngoài mấy lời nói ko? Còn tôi, block chat đầy đủ, nhìn vào đó ai cũng thấy rõ ràng, và ai cãi cùn thì ông tự hiểu nếu cái não của ông lớn hơn quả nho.

Anh em có thấy làm ăn với loại người này nguy hiểm đến thế nào ko..

Last edited by a moderator:
Đã nhanh chóng refund sau khi xé to chuyện, nhưng vẫn ko chịu mình sai

Refund ở đây không phải là tôi sợ bạn hay gì cả .mà tôi thấy bạn cãi cùn quá refund cho đỡ nhức đâu . Lúc đầu mua thì đòi UK , AU , CA . nhưng giờ lại nói dùng với Uk . tôi nói Uk tôi sẽ cố gắng up thêm trên site .đằng này viện một lý do nào đó không dùng socks . rôi đòi refund tiền . tôi thấy cãi cuồng nên tôi không cần đôi co với bạn .
xin vui lòng đóng chủ để này lại giúp tôi

Làm ăn ko ra j` h còn bày đặt bào chữa 1 cách vô lý, còn cho là tôi cãi cuồng?, được, tôi phân tích cho thấy, cho trắng mắt ra..

Thế cái này là cái f gì:

Lúc đầu ng ta hỏi cái j` cũng uh` cho đã để có tiền bỏ túi, lấy đc tiền rồi thì chả đc cái tích sự j`, lại định nuốt luôn và bảo ng ta cãi cuồng, F

Ông chỉ giỏi bào chữa chữa, nhưng có cái j` để chứng minh ngoài mấy lời nói ko? Còn tôi, block chat đầy đủ, nhìn vào đó ai cũng thấy rõ ràng, và ai cãi cùn thì ông tự hiểu nếu cái não của ông lớn hơn quả nho.

Anh em có thấy làm ăn với loại người này nguy hiểm đến thế nào ko..

Cả 1 site chỉ phục vụ 1 khách thôi à =))

Cả 1 site chỉ phục vụ 1 khách thôi à =))

Chỉ là tớ yêu cầu trước lúc mua là up nhiều theo yêu cầu để đủ dùng hàng ngày, biết là khó, nhưng nếu admin ko đồng ý để lấy tiền thì tớ đã chẳng mua, vấn đề là chỗ này..

Lẽ ra ko nên vì lợi nhuận mà làm ăn ù ù cạc cạc như vậy ;))
Mấy site sock VN thì ít UK mà có đc gần 20 con đi nữa thì cũng nát tương bạn ah.
Mình xài daily vài trăm con UK mà ko khoái UK nên hổng làm lun :))

lúc đầu thớt nói úp sock nhiều hơn hằng ngày chứ có nói nhiều hơn bao nhiêu đâu:m083:
người ta đã refund tiền lại rồi còn gì,admin sell5socks mở site ra đâu phải chỉ để bán cho chủ thớt:binhsua146:
muốn chất lượng cao thi qua mấy trang nước ngoài mà mua,tiền nao của đó:m131:

lúc đầu thớt nói úp sock nhiều hơn hằng ngày chứ có nói nhiều hơn bao nhiêu đâu:m083:
Thế đây là gì hả bạn:

..Bia..Ruou..Only.. ..: h e mua ruj` a up socks UK lên nhìu nhìu để e đủ dùng hàng ngày nha
Elisabeth Johnsson: uh

Và sau khi giao tiền, ĐỦ DÙNG HÀNG NGÀY theo admin có nghĩa là chờ mòn mỏi lúc thì đc 1 kon socks UK, lúc thì 2 kon, lúc thì ko có kon nào, lại phải đợi cả tiếng mới có lại 1 2 kon, cứ thể..

Hợp lý ko?

người ta đã refund tiền lại rồi còn gì,admin sell5socks mở site ra đâu phải chỉ để bán cho chủ thớt:binhsua146:
muốn chất lượng cao thi qua mấy trang nước ngoài mà mua,tiền nao của đó:m131:
Đã refund thì tớ cũng post là "đã refund", chứ có nói chưa đâu?
Và công nhận tiền nào của đó, nhưng nếu admin không đồng ý yêu cầu của tớ thì tớ đâu có giao tiền.. Hay là cứ uh` đại để có tiền bỏ túi sau đó ko đáp ứng đc thì nói là "tiền nào của đó, ko phải bán socks cho mình bạn"???

Hợp lý vãi nhỉ!
Bạn yên tâm, mình làm ăn cái j` cũng rõ ràng hết, ko thua lý ai đâu, ko ai bắt nạt mình được hết, bạn ko phải lo cho mình!

Thế đây là gì hả bạn:

..Bia..Ruou..Only.. ..: h e mua ruj` a up socks UK lên nhìu nhìu để e đủ dùng hàng ngày nha
Elisabeth Johnsson: uh

Và sau khi giao tiền, ĐỦ DÙNG HÀNG NGÀY theo admin có nghĩa là chờ mòn mỏi lúc thì đc 1 kon socks UK, lúc thì 2 kon, lúc thì ko có kon nào, lại phải đợi cả tiếng mới có lại 1 2 kon, cứ thể..

Hợp lý ko?

Đã refund thì tớ cũng post là "đã refund", chứ có nói chưa đâu?
Và công nhận tiền nào của đó, nhưng nếu admin không đồng ý yêu cầu của tớ thì tớ đâu có giao tiền.. Hay là cứ uh` đại để có tiền bỏ túi sau đó ko đáp ứng đc thì nói là "tiền nào của đó, ko phải bán socks cho mình bạn"???

Hợp lý vãi nhỉ!
Bạn yên tâm, mình làm ăn cái j` cũng rõ ràng hết, ko thua lý ai đâu, ko ai bắt nạt mình được hết, bạn ko phải lo cho mình!
nhìn ngứa mắt, chứng cứ rành rành ra rồi, cãi cọ làm gì cho mệt hả chủ thớt. đã refund rồi thì thôi, vậy là vẫn còn lương tâm bán hàng. Tình trạng chung của các ông bán hàng ở vn mà. người bán hàng luôn đúng. bạn vẫn còn may hơn mình đấy, lần sau tránh ra
closed đi cho đỡ mệt bác à

Thoai Thớt nhận refund thì xong rùi chém chi với mấy người khác, tìm nơi khác mà mua đi.

Cái sock cùi bắp này mà mua làm gì. Nói éo phải xạo chứ cái thằng này chưa mua thì nó ngon ngọt đủ hết đến khi send tiền cho nó rùi thì y như là đi xin nó ko bằng.Mình nói thật sock site này éo bằng sock free mà nhiều người up lên và share hàng ngày.Chỉ 1cau cùi ko chịu được ai có ý định mua sock site này thì coi lại :|. Còn nhắm mà sock cùi quá ko đáp ứng được cong việc của khách hàng thì đóng mịa cái site đi đừng đi lừa tình anh em nữa.Cả cái thái độ của mình nữa thấy ngứa mắt quá :|

Cái sock cùi bắp này mà mua làm gì. Nói éo phải xạo chứ cái thằng này chưa mua thì nó ngon ngọt đủ hết đến khi send tiền cho nó rùi thì y như là đi xin nó ko bằng.Mình nói thật sock site này éo bằng sock free mà nhiều người up lên và share hàng ngày.Chỉ 1cau cùi ko chịu được ai có ý định mua sock site này thì coi lại :|. Còn nhắm mà sock cùi quá ko đáp ứng được cong việc của khách hàng thì đóng mịa cái site đi đừng đi lừa tình anh em nữa.Cả cái thái độ của mình nữa thấy ngứa mắt quá :|

thứ nhất bạn có phải là một dich vụ sock khác không vào đây để nói xâu người khác. và còn nhiều trò vớ vấn đi lên noi xam . không thich tôi đã refund tiền lại rồi còn đòi hỏi gì nữa . tôi không thich thanh minh làm gì . vì tôi đưa ra bằng gì cho mệt . vì thật sư tôi cũng không cần đưa lên log chat nhưng lần bạn ây chat nói thê này thê khác .vì một ngừoi thì thích cái cùn lên là thế này thế khác giải thích thêm thừa. nói tóm lại la ko co có nhu cầu dùng nên tôi gởi tiền lại . nên tôi đã refund thôi . còn muốn nói gì thì tùy . chứ đừng chơi trò tiểu nhân đi nói xâu người khác

MOD CLOSE TOPIC lai.

Nói thật cái thể loại bẩn tính như thằng chủ thread . thì mày kiếm 5sock.net mà xài .. nói chuyện thua mấy đưa bán vé số .. chưa gì đã đâm chọt mất dạy. Nên biết là tiền nào của đó . dù thế nào cũng từ tốn mà nói . Hy vọng sẽ thay đổi nhé. chứ sống khốn nạn kiểu đó bố ai chơi chung đâu

Nói thật cái thể loại bẩn tính như thằng chủ thread . thì mày kiếm 5sock.net mà xài .. nói chuyện thua mấy đưa bán vé số .. chưa gì đã đâm chọt mất dạy. Nên biết là tiền nào của đó . dù thế nào cũng từ tốn mà nói . Hy vọng sẽ thay đổi nhé. chứ sống khốn nạn kiểu đó bố ai chơi chung đâu

Tao chưa nói cái j` bất lịch sự cả, mọi ng đều thấy. tao chưa chửi ai mất dạy, vì thế nếu mày nói tao, thì đó rõ ràng là mày.
Tao đã nói rõ ràng, có bằng chứng cụ thể, 1 thằng ko có mắt chưa đủ sao?

Cần tao nhắc lại ko?

Thế cái này là cái f gì:

Đây là những lời mày đã dành cho tao, trong khi tao chưa hề thô lỗ 1 câu nào từ đầu đến giờ: "loại bẩn tính, mất dạy". Tao ko thích chửi nhưng trả hết cho mày 2 chữ đó, đem về gắn lên đầu mày đi.

Tóm lại, tao có lý của tao và bằng chứng rõ ràng, còn mày nhìn thấy bằng chứng vẫn khăng khăng nói tao sai, tao ko hiểu, nhưng tao liên tưởng đến chữ "BẦY ĐÀN".

Còn ông quang, ông cứ nói như là ông đúng lắm vậy, trong khi chẳng có j` ngoài mấy cái comment ra vẻ ta đây ko chấp, thôi xin lỗi tôi đi toilet cái

Thôi, anh em với nhau cũng 1 thời hợp tác với nhau cả, đôi bên nhịn chút đi, đều là chỗ quen biết nhau cả mà.
Rượu nhận được tiền refund rồi thì tập trung vào làm việc đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week