Admin nào tuyển mem chiến Tết

Reactions
418
MR
0.010
Hiện tại offers rất khó lead, cả download lẫn survey, mình đang cần theo 1 admin chiến kiếm tiền xài tết, pay tuần hoặc 1/2 tháng có thể thương lượng, mình chỉ mong Admin support, vì tuần qua mình có nhận làm cho 1 admin chỉ giao site còn lại không nói năng gì cả mình làm cả ngày từ download , survey, sumib đc 3$~ 3.5$ trừ tiền sock thuê 1,2$ / 1 ngày ra thì mình chả còn được nhiêu ( 1 vài con download vs survey 2 tháng trước đây mình chiến lead rất tốt giờ thì hầu như ko lead )
Admin nào tuyển mem hợp tác lâu dài xin để lại yahoo

Mấy ông trong này toàn vứt site rồi tự nhai thôi bạn.. chả có ông nào rãnh rỗi đi support đâu... tự lực mà chiến... :oops::oops: giờ thời điểm cuối năm đang khó khăn + bận rộn nên chắc hơi bị khó :oops: nếu bạn có group tốt thì chia nhau ra test off lập danh sách rồi spam thôi :D:D

Hiện tại offers rất khó lead, cả download lẫn survey, mình đang cần theo 1 admin chiến kiếm tiền xài tết, pay tuần hoặc 1/2 tháng có thể thương lượng, mình chỉ mong Admin support, vì tuần qua mình có nhận làm cho 1 admin chỉ giao site còn lại không nói năng gì cả mình làm cả ngày từ download , survey, sumib đc 3$~ 3.5$ trừ tiền sock thuê 1,2$ / 1 ngày ra thì mình chả còn được nhiêu ( 1 vài con download vs survey 2 tháng trước đây mình chiến lead rất tốt giờ thì hầu như ko lead )
Admin nào tuyển mem hợp tác lâu dài xin để lại yahoo

cậu pm nick yahoo mình nhé:D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,601
Latest member
xecauthudaumot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back