Ask Admin Dan là ai ạ?

phamlinh92

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em đã tìm hiểu về offer được 1 thời gian và có làm cho admin VN, nhưng họ thanh toán không rõ ràng gì hết, còn hay trừ điểm của em.

e muốn hỏi làm thế nào để làm trực tiếp với các admin nước ngoài và Admin Dan là ai ạ, làm sao em có thể làm việc với họ! ở site paidtopia.com ạ

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Admin nào thì cũng như nhau ,tây hay ta thì vẫn phải đặt lợi ích bản thân và lợi nhuận của họ lên trước tiên rồi mới đến member ,bạn chơi với admin Việt còn chưa ok thì nói j đến chuyện làm việc với admin Tây .Học bò , học đi trước khi học chạy .Admin Dan là chủ site paidtopia nghe giang hồ đồn là như thế :)

Admin nào thì cũng như nhau ,tây hay ta thì vẫn phải đặt lợi ích bản thân và lợi nhuận của họ lên trước tiên rồi mới đến member ,bạn chơi với admin Việt còn chưa ok thì nói j đến chuyện làm việc với admin Tây .Học bò , học đi trước khi học chạy .Admin Dan là chủ site paidtopia nghe giang hồ đồn là như thế :)
dạ vì em nghe nói admin nước ngoài US họ uy tín hơn, ko scam như mấy anh VN...

cupic2008

Banned
Reactions
405
MR
0.000
Em đã tìm hiểu về offer được 1 thời gian và có làm cho admin VN, nhưng họ thanh toán không rõ ràng gì hết, còn hay trừ điểm của em.

e muốn hỏi làm thế nào để làm trực tiếp với các admin nước ngoài và Admin Dan là ai ạ, làm sao em có thể làm việc với họ! ở site paidtopia.com ạ

Pm anh nhé. anh chỉ cho :)

soncpa28

Junior
Reactions
288
MR
0.000
Admin nào cũng vậy, khi mà làm offers cheat choác nhiều như hiện nay...làm toàn cheat link...Hỏi admin Dan...Tên đích xác là Trần Long Hổ...Còn hỏi admin và sub Sơn Là Anh....nước ngoài hay nước ta như nhau cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,982
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week