Matrix Admin đã thông báo-JSS Tripler chuẩn bị Restart

Status
Not open for further replies.
Admin has reported-JSS Tripler Normal bị khởi động lại

Giúp em với mấy bác ơi.
Tính đến ngày 6/4 thì em đã thu nhâp được 14.4$. Ngày 6/4 em còn thu nhập 1.8$/ngày. Qua ngày 7/4 PIF JSS-TRipler trừ em 10$ lúc em đăng kí cho em mượn (cái này em chấp nhận). Hiện tại em có 9 vitri, mà em thắc mắc la sao JSS tính thu nhập bwsng số lẻ, tức là 9vitri một ngày cho em lợi nhuận có 1.35$ hà, còn trước kia la 1.8$. MONG CÁC BÁC GIẢI THÍCH GIÚP EM. XIN CHÂN THÀNH CÁM ƠN.

thằng này giảm lãi ....thấy nãn rồi..........con vụ hay reset này nữa......
....ko chơi với thằng này nữa......................

Giúp em với mấy bác ơi.
Tính đến ngày 6/4 thì em đã thu nhâp được 14.4$. Ngày 6/4 em còn thu nhập 1.8$/ngày. Qua ngày 7/4 PIF JSS-TRipler trừ em 10$ lúc em đăng kí cho em mượn (cái này em chấp nhận). Hiện tại em có 9 vitri, mà em thắc mắc la sao JSS tính thu nhập bwsng số lẻ, tức là 9vitri một ngày cho em lợi nhuận có 1.35$ hà, còn trước kia la 1.8$. MONG CÁC BÁC GIẢI THÍCH GIÚP EM. XIN CHÂN THÀNH CÁM ƠN.

thứ 7 chủ nhật chỉ còn 1.5% thoi

Giúp em với mấy bác ơi.
thứ 7, 8 lãi suất 1,5 % mà bạn

Giúp em với mấy bác ơi.
Bạn chịu khó theo dõi tại forum để biết thêm thông tin bạn ạ.

P/S: cũng không nhất thiết phải để chữ to như thế đâu. Mọi người biết đọc mà.

các bác cho em hỏi em mới chơi mua được 4 po neu re thì sẽ bị cái gì

Khi mới reset xong, tất cả AE tập trung DEP vào, có thể lên tới hàng trăm nghìn $, đến lúc đó nó scam thì có mà....................
Em chém tí thui chứ chả biết sao nữa :binhsua08:

Khi mới reset xong, tất cả AE tập trung DEP vào, có thể lên tới hàng trăm nghìn $, đến lúc đó nó scam thì có mà....................

Nếu thế nó cam mấy lần rồi cậu ơi :binhsua104:

Đây đâu phải là lần reset đầu tiên :binhsua01:

Giúp đỡ khi JSS restart

nhưng post đang còn hạn nó rs thì mất hết ah các bro ai hướng dẫn chi tiết đc ko :binhsua09:

Các bác ơi, JSS restart thì các pos chưa hết hạn, mới được 25 ngày ta phải làm sao đây. Các bác hướng dẫn giúp với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week