Matrix Admin đã thông báo-JSS Tripler chuẩn bị Restart

Status
Not open for further replies.
This means that all JSS-Tripler positions
bought on or after 4/7/12 will NOT be
affected by the Restart. So any JSS-Tripler
positions you buy from now on will not
be affected by the coming Restart.

có nghĩa là tất cả những POS jss Tripler mua sau ngày 7/4/2012 sẽ KHÔNG bị ảnh hưởng bởi restart. Vậy bất cứ POS bạn mua ngay từ lúc này sẽ không bị ảnh hưởng

anh em từ mai cho đúng ngày 7/4 của US là mua POS thả phanh rùi ! hix mình còn 740 POS mới active 22 ngày dở dở ương ương

Nghe tin vui phát mua luôn 14 pos :))
Đúng tin mình chờ, cuối cùng thì nó cũng không lì hơn mình được =))

Ngoài ra đang có 21 cái ma trận đang chờ các tình yêu đây :-x

Mới đầu tư 80lr mới nhận được 60 lr nó reset thì huề vốn biết vậy không đầu tư :binhsua09:

anh em từ mai cho đúng ngày 7/4 của US là mua POS thả phanh rùi ! hix mình còn 740 POS mới active 22 ngày dở dở ương ương

bây giờ là 10h28 ngày 7/4 của nó rồi :d
Mà bác này đại gia thế :-ss, 740 pos live 22 ngày. Tức là cũng sẽ còn nhiều nhiều pos khác nữa. OMG!!!!

Hic, đếm ngày thôi, coi nó convert bao nhiêu đây, mình cũng dở dở ương ương quá 25 ngày nhưng cũng chưa đủ 50 ngày :binhsua04:

ý em nói là có thể sẽ tăng hơn bây giờ và vượt mat paypal :)

vẫn chưa hiễu cái cách điền ma trân nên vẫn thấy lo, có người nói la điền ma trận thì phải đúng cách ko thì tốn tiền hoặc phải đợi lâu, bác nào pro phán cho em 1 câu dễ hiểu giúp cai nhá thks

Có khi mình phải nghiên cứu JSS, giờ muộn không vậy AE :D

Có 25po thì 15po bị dính res rồi. Mấy po kia cái cao nhất là đc 6 ngày. :-s

Nghe đâu tỉ lệ % số pos bị convert giảm và số pos nào chưa đủ 20 (25) ngày lãi thì sẽ ko bị convert ko biết phải ko :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,839
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week