Adf.ly - Kiếm tiền bằng cách rút gọn và chia sẻ link - Minpay 5$ - PP

mmopro1102

Hero
Reactions
528
MR
0.014
dùng autosuft.vn được không thớt?
Autosuft.vn là một trang trao đổi lưu lượng truy cập, mà đây là một trong những điều bị cấm trong AdF.ly. Nếu AdF.ly phát hiện được thì tài khoản của bạn sẽ bị banned. Trước đây mình có nghe admin của trang Autosuft.vn nói là có chế độ ẩn link gì đó nên AdF.ly không phát hiện được. Tuy nhiên mình vẫn chưa có thời gian để test lại. Nếu bạn có dùng thì nên cẩn thận, nhưng chung qui là dùng trao đổi lượng truy cập là không an toàn cho tài khoản của bạn.

mình đang xài thử tool Backlink Booster của thím GasBinhMinh mà ko biết sao đây, chứ ngồi spam forum rõ chán
Nếu bạn có blog hoặc website thì chơi AdF.ly rất ngon và không phải vất vã như khi ngồi post forum. Hiện tại có nhiều trang cho phép tạo blog miễn phí như blogger.com, wordpress.com... bạn có thể tạo blog và chơi AdF.ly :D. bạn tham khảo thêm bài viết này nhé: http://mmo4me.com/threads/phuong-phap-kiem-tien-blog-adf-ly-seo.188225/page-3#post-3807333

Nếu bạn có blog hoặc website thì chơi AdF.ly rất ngon và không phải vất vã như khi ngồi post forum. Hiện tại có nhiều trang cho phép tạo blog miễn phí như blogger.com, wordpress.com... bạn có thể tạo blog và chơi AdF.ly :D. bạn tham khảo thêm bài viết này nhé: http://mmo4me.com/threads/phuong-phap-kiem-tien-blog-adf-ly-seo.188225/page-3#post-3807333

làm blog phải học HTML , CSS, chưa kể còn phải SEO cho nó lên hạng nữa, mình lại lười nên thôi chạy tool cho khỏe thân. :D

Dùng blogger thì không cần phải biết html, CSS nhe bạn, blogger có giao diện rất dễ sử dụng cho người không chuyên IT.

mấy cái theme mặc định thì chán lắm, lại lỗi font chữ tùm lum như bên Wordpress, chưa kể làm blog phải thiết kế nội dung thật hay sao cho có nhiều người truy cập nữa chứ.

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
mấy cái theme mặc định thì chán lắm, lại lỗi font chữ tùm lum như bên Wordpress, chưa kể làm blog phải thiết kế nội dung thật hay sao cho có nhiều người truy cập nữa chứ.

Wordpress thì bạn chiến thật luôn đi :D , mua 1 domain + hosting ( VPS càng tốt ) , giao diện chuẩn và rất đẹp, thiết kế rất dễ và chuyên nghiệp, không như blogger thì phải biết code HTML cho theme :D

7Chi

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Follow me on Facebook
của mình mới chơi hôm mồng 4. Khá vất mà thu nhập cũng chưa cao.
Làm hôm nào được hôm đấy nên thu nhập bấp bênh quá. Có pro nào chỉ hướng đi lâu dài cho cái này không.
À view trong hình là view thật 100% nhé, không phải click ảo đâu.

Last edited:
của mình mới chơi hôm mồng 4. Khá vất mà thu nhập cũng chưa cao.
Làm hôm nào được hôm đấy nên thu nhập bấp bênh quá. Có pro nào chỉ hướng đi lâu dài cho cái này không.
À view trong hình là view thật 100% nhé, không phải click ảo đâu.

Bác muốn chơi lâu dài thì nên tập trung vào hướng làm blog nhé, khi blog đã có lượng visitor ổn định rồi thì thu nhập của bạn sẽ tự động đến và bạn sẽ không phải vất vã như bây giờ. Chúc bạn thành công :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week