[ADF.LY] - Các phương pháp kiếm tiền với Adf.ly

Còn thiếu một cách rất bá đạo đó là: 3 ít :p
Nhiều site truyện hot và clip kiếm vài chục obama/ngày.
3 ít? Bạn có thể nói rõ hơn cho mọi người tham khảo được không? Dù sao cũng cảm ơn cậu đã chia sẻ! :D

3 ít? Bạn có thể nói rõ hơn cho mọi người tham khảo được không? Dù sao cũng cảm ơn cậu đã chia sẻ! :D
:pko lẽ viết 3 x mới hiểu, nhiều trang làm seri truyện và xem film, có cả nghìn trang là mỗi ngày cầm chắc $2 , $3, traffic việt nam, kéo traffic từ us thì ấm.
Hiện nay có kênh pinterest, Stumbleupon và rất rất nhiều forum không "nghiêm túc" để pr.
Lĩnh vực này không câng ngôn ngữ :D

:pko lẽ viết 3 x mới hiểu, nhiều trang làm seri truyện và xem film, có cả nghìn trang là mỗi ngày cầm chắc $2 , $3, traffic việt nam, kéo traffic từ us thì ấm.
Hiện nay có kênh pinterest, Stumbleupon và rất rất nhiều forum không "nghiêm túc" để pr.
Lĩnh vực này không câng ngôn ngữ :D

adfly mà chơi 3 ít thì ra đảo nghỉ mát đó bạn.:D

tuj
  • 32,461 TOTAL VIEWS là $45.01726 rùi... 143k mà có 50 mấy sao?

chắc tại nguồn traffic.

Thật tiếc phải không các bạn, phải chi anh đừng chia sẻ khoảng thu nhập của mình thì bây giờ anh đã thu nhập đều đều mỗi ngày 50.000$ rồi.
Dạ thưa với bạn là việc gỡ Flappy Bird trên 2 kho ứng dụng không làm ảnh hưởng nhiều đến thu nhập đâu ạ... Chỉ cần những người đã cài game vẫn cứ chơi, và như vậy quảng cáo vẫn cứ chạy... Dạo này bớt hot rồi, nhưng mà đợt đọc báo thấy Bộ Tài chính vào cuộc và ước tính thu nhap cua Nguyễn Hà Đông là gần 300 tỉ đồng rồi...

cũng đang chiến site này .mới đc pay đầu tháng .chắc cách làm k ngon nên kiếm đc vào $ tèo . :(

Mình mới viết thêm phương pháp thứ 6, mọi người vào tham khảo tiếp nhé! :)

Vừa dùng cách thứ 6 - Website Entry Script gắn vào hitleap thử mà không được cộng $,ko cheat được nhỉ

cũng đang chiến site này .mới đc pay đầu tháng .chắc cách làm k ngon nên kiếm đc vào $ tèo . :(
Cố lên bác, từ từ sẽ ngon thôi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,761
Latest member
Larano
Back
Top Bottom