Matrix Addyourhits.com RevShare kết hợp Matrix,có PZ,STP,Ego,PM,site HOT MMG

Status
Not open for further replies.

hieuchau

Senior
Reactions
247
MR
0.000
chủ topic vừa gọi cho mình,là cậu ấy có việc gấp phải về quê sáng nay,nên không online để reback cho các bạn được,mong các bạn thông cảm,sáng mai câu ấy lên lại thành phố ,sẽ giải quyết và reback hết cho các bạn.

chủ topic vừa gọi cho mình,là cậu ấy có việc gấp phải về quê sáng nay,nên không online để reback cho các bạn được,mong các bạn thông cảm,sáng mai câu ấy lên lại thành phố ,sẽ giải quyết và reback hết cho các bạn.

Nói rõ ràng thế có hơn không.. mà thấy site ảm đạm quá...:binhsua46:

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Xin lỗi anh em sáng qua về quê sớm cưới thằng bạn,về rượu chè lu bu nên không onl được.Đến giờ mới cắm cái Đờ cờ om onl được đây.Anh em nhận RCB vui lòng gửi email giúp tớ theo mẫu tới email : sharingmmo @ gmail .com

Email đăng kí: xxx@xxx
Số Share đã mua: yy
Tải khoản nhận RB: (PZ hoặc STP).
Đính kèm hình ảnh chụp phần quản lí pos.

Ae đăng nhập vào acc ae, sau đó click vào link này : https://www.addyourhits.com/managepos.php

Chụp giúp tớ cái hình phần manager Shares nhé.Vì phần quản lí ref nó không hiển thị ref mua bao nhiêu Share nên ae chịu khó giúp t phát.

Tình hình lãi đứng ở 10.3$ từ qua đến giờ, có mua thêm 1 Share mới thì lãi lên đc 0.53$ rồi đứng ở đó.Có thể nó chia random nên chưa đến lượt số Share của mình đc hưởng lãi tiếp :D .Để t đi hóng hót coi tình hình thế nào sẽ post lên nhé.Thanks anh em!

Xin lỗi anh em sáng qua về quê sớm cưới thằng bạn,về rượu chè lu bu nên không onl được.Đến giờ mới cắm cái Đờ cờ om onl được đây.Anh em nhận RCB vui lòng gửi email giúp tớ theo mẫu tới email : sharingmmo @ gmail .com

Email đăng kí: xxx@xxx
Số Share đã mua: yy
Tải khoản nhận RB: (PZ hoặc STP).
Đính kèm hình ảnh chụp phần quản lí pos.

Ae đăng nhập vào acc ae, sau đó click vào link này : https://www.addyourhits.com/managepos.php

Chụp giúp tớ cái hình phần manager Shares nhé.Vì phần quản lí ref nó không hiển thị ref mua bao nhiêu Share nên ae chịu khó giúp t phát.

Tình hình lãi đứng ở 10.3$ từ qua đến giờ, có mua thêm 1 Share mới thì lãi lên đc 0.53$ rồi đứng ở đó.Có thể nó chia random nên chưa đến lượt số Share của mình đc hưởng lãi tiếp :D .Để t đi hóng hót coi tình hình thế nào sẽ post lên nhé.Thanks anh em!

đã mail cho bác
và add yahoo bác rồi
có site nào hot bác giới thiệu em chiến cùng với

đã mail cho bác
và add yahoo bác rồi
có site nào hot bác giới thiệu em chiến cùng với
Ok đã thấy mail cậu.Đợi ae cập nhật đủ hết t RCB 1 thể đỡ mất công. :D

T hay onl Skype hơn nên ae có j cứ add skype nhé: phannguyentb

[TABLE="width: 98%"]
[TR]
[TD="align: center"]solidtrustpay:copyright[/TD]
[TD="align: center"]$17.55[/TD]