Matrix Addyourhits.com RevShare kết hợp Matrix,có PZ,STP,Ego,PM,site HOT MMG

Status
Not open for further replies.

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Site này vừa được giới thiệu trên MMG cách đây vài tiếng.

Chi tiết plan của Site :

• Free 10$ cho tất cả mọi người.Muốn mua 1 Share thì phải dep thêm 15$ + fee 3.5%.
  • Mỗi share giá 25$ cho ra 37.5$ ( ROI 150%)
  • Fee Dep 3.5%, Fee rút 2.5%
  • Repurchase 20% bắt buộc nha.
  • Chấp nhận các cổng thanh toán : Pz, STP, Ego,PM
  • Site đếm ngược đồng hồ còn 22 ngày nữa mới Lanch, tức hiện tại đang Prelanch.
  • Hiện tại mua Share thì nó cập nhật Manual,lãi chưa chính thức chạy,sau ngày hôm nay thì lãi bắt đầu chạy nhé cả nhà.

Có PZ nên Site đang khá HOT trên MMG, tuy topic giới thiệu chưa rôm,nhưng thấy mấy pro là SecondsOld,mmgcjm, Fascash4You join ầm ĩ. Thằng mmgcjm còn offer cho 10 người đầu tiên đăng kí dưới nó mỗi người 1 Adpack free (tức bỏ ra 250$ để dụ Ref cho nó - dĩ nhiên offer này hết sau có 1-2h đồng hồ rồi :D ).

Anh em có PZ thì cứ thiến em nó sớm đi, có gì Dispute không sợ đâu :D

Mình RCB 80% Commission = 8% tổng tiền các bạn đầu tư nhé. Tức mua 1 Adpack RB : 2$

Check name sponser: Thai Phan nhé vì cái này nó lưu cooki trình duyệt link ref.Hoặc xóa cooki trước khi ref.

Proof Dep cho Mod khỏi soi.Mình chiến 400, mua 16 Adpack, Dep 2 lần.Đây là proof dep lần 2 :D

Đây là chi tiết Share :

Last edited by a moderator:

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
thằng này láo quá ,nó cho 10usd mình deposit vào 15 usd mà nó ko cập nhật 10usd nó cho nên vẫn ko đủ mua share mặc dù nó để fund deposit là 25 usd ,còn available chỉ có 15 usd thôi ,láo thật ,đã theo bác sharing nick bitis nhé

thằng này láo quá ,nó cho 10usd mình deposit vào 15 usd mà nó ko cập nhật 10usd nó cho nên vẫn ko đủ mua share mặc dù nó để fund deposit là 25 usd ,còn available chỉ có 15 usd thôi ,láo thật ,đã theo bác sharing nick bitis nhé
Ờm,cái 10$ mềnh cũng léo thấy đâu :)) Tình hình site này cập nhật Ref theo tên nhé các bác.Không cần báo danh trên topic đâu.Chừng nào mua Share thì báo danh để em check rồi RB :D

Phần dep lịch sử vẫn thấy có 10$ mà.

Có lẽ phí 3.5% nên 25$ không mua được. Hoặc admin nó cập nhật bằng tay cũng nên.

Phần dep lịch sử vẫn thấy có 10$ mà.

Có lẽ phí 3.5% nên 25$ không mua được. Hoặc admin nó cập nhật bằng tay cũng nên.

Phí 3.5% dep tính luôn lúc dep rồi.Muốn dep bao nhiêu thì vào đến tk chẵn luôn chừng ấy.Ví dụ dep 100 thì cậu phải có 103.5$ trong pz và nó vào tk cậu 100$

cccc

Banned
Reactions
16
MR
0.000
id : cccc vừa mua 5 share thớt check và RCB vào STP : gatrongchoai8

Last edited by a moderator:
Vừa đi bem bia về,phê quá.Ae đợi tối mình check rcb nhé.
Ae có pz thì cứ phang ít 1, dưới 1-200$ thôi,có gì còn dispute.
Có bác nào ở trên hỏi những site prelanch tỉ lệ thành công bao nhiêu, thi có lẽ cũng 50-50 hết thôi bác ợ.Không khác gì nhiều đâu, quan trọng ở cách quản lí, support của admin thôi.Member còn tin tưởng còn join thì site còn sống, member ko tin tưởng không join thì site dễ đi.
Site này thấy nhiều lão làng chiến mạnh,và thấy giao diện cũng tàm tạm nên chiến 1 ít coi. :D (chưa đến mức chiến khỏe như Adzibiz) ae có theo cứ nhè nhẹ trước,đợi coi qua lúc nó chia lãi (theo như quản trị nói là qua ngày hôm nay của nó,sang ngày mới thì chia lãi,hiện tại thì lãi vấn đứng yên,nên ae cố đợi coi tình hình diễn biến ntn)

Lưu ý là loại REvShare này phải cập nhật từng giờ từng phút chứ không như loại chia lãi bình thường hàng ngày.Ae nào còn nghi ngờ thì cứ ủ vốn đợi site của Yodaman ra ngày 12/7 chiến sẽ ok hơn.

Thực sự mình viết topic để giới thiệu ae chiến đấu, ai thích và máu thì theo,ai không thích có thể không theo và muốn có thể ném đá gạch vỡ đầu cũng ok.Tất cả lời khuyên là thực sự cảm quan của bạn thân,đọc ae sẽ hiểu,quyết định là ở mỗi người, chứ đừng nghe theo 1 ai hết.Thanks anh em!

Chả hiểu nó free 10$ để làm gì khi không mua được gì bằng 10$ đó
Tưởng nó + vào mua được nhưng ko + vào đã deps 40$ :( mua được 1 share

Site nó đã bắt đầu chia lãi.Share của mình được 4$/1 Share.Lưu ý là cái này nó chia lãi random Share nhé.Ko rõ cách chia random như nào nữa nhưng tất cả Share của t đều đã nhận 4$.:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week