Add thẻ trong Paypal

sevenlove2640

Newbie
Reactions
119
MR
0.000
Các Pro cho mình hỏi 1 paypal có thể add nhiều ATM ko? nếu có thì mình có thể rút tiền về bất kỳ thẻ nào củng dc phải ko?
Hoặc mình có thể thay đổi thẻ dc ko nhỉ?

Last edited by a moderator:
Các Pro cho mình hỏi 1 paypal có thể add nhiều ATM ko? nếu có thì mình có thể rút tiền về bất kỳ thẻ nào củng dc phải ko?
Hoặc mình có thể thay đổi thẻ dc ko nhỉ?

nó có thẻ chính và thẻ phụ bạn à, khi rút tiền sẽ mặc định về thẻ chính trước, nếu muốn rút về thẻ phụ thì phải chọn , còn add card hình như khác, cũng có thẻ chính thẻ phụ, khi mua hàng sẽ ưu tiên rút tiền từ thẻ chính trước

uh, cảm ơn các bạn.mình dùng ACB, cái thẻ mình nó bị gãy mất, giờ làm lại 16 số thì ko khác nhưng họ nói có thể khác mã bảo mật 3 số sau thẻ, nên mình lo sợ withraw gặp trục trặc, giờ đang suy nghĩ nên làm lại thẻ hay làm thẻ mới lun rồi add vào.
làm thẻ mới thì miễn phí và lấy sau 1 tiếng còn làm lại thẻ củ thì đợi 4 ngày và mất phí

Last edited by a moderator:
uh, cảm ơn các bạn.mình dùng ACB, cái thẻ mình nó bị gãy mất, giờ làm lại 16 số thì ko khác nhưng họ nói có thể khác mã bảo mật 3 số sau thẻ, nên mình lo sợ withraw gặp trục trặc, giờ đang suy nghĩ nên làm lại thẻ hay làm thẻ mới lun rồi add vào.
làm thẻ mới thì miễn phí và lấy sau 1 tiếng còn làm lại thẻ củ thì đợi 4 ngày và mất phí

Nếu bạn dùng thẻ đề withdraw (chức năng thẻ như 1 bank) thì không cần quan tâm 3 số *** phía sao nên bạn cứ yên tâm làm lại thẻ, không ảnh hưởng gì đến withdraw đâu.

có thể chỉ cần add 1 card để verify thôi
còn rút thì rút về nhìu tk cũng được, miễn là trùng tên

ok, cảm ơn các bạn rất nhiều. mình sẽ làm lại cái củ và làm thêm một cái mới add thêm chơi lun.
ACB làm thẻ từ miễn phí thoải mái mà.
thanks !!!!!!!!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,865
Latest member
Anhquys
Back
Top Bottom