Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
ngày mai chắc sẽ bắt đầu tính lãi!

- - - Updated - - -

286 pages rồi, lên có 1 topic mới thì hay hơn.

quan trọng là chất lượng topic chứ dài ngắn không quan trọng bạn ah,h lập lại cái mới xong spam 1 lúc thì cũng thừa sức lên thôi:D

liều ăn nhiều thôi các pro ơi........ Em ráng theo các pro xem sao. Tháng rồi lỗ quá chừng luôn vì hyip

giờ nên mua AD PACKAGES không bác mmo1991, hay để mai mua luôn vậy?
Qua trang mới có chuyển được upline không, mmo1991 hỏi giùm mình với. :binhsua37:

giờ nên mua AD PACKAGES không bác mmo1991, hay để mai mua luôn vậy?
Qua trang mới có chuyển được upline không, mmo1991 hỏi giùm mình với. :binhsua37:

không chuyển được,chỉ có tạo lại TK khác thôi bạn,h mua được r!

- - - Updated - - -

Within the next 24 hours, all members that have recently purchased their new ad packages and have clicked and viewed at least 3 member websites a day, will start to receive income for their efforts.

If you have not viewed your sites yet, simply log into your Dashboard and click on "View Ads" under the section "Traffic Exchange" in your Member Area. Please remember this must be done each day to continue earning income for your participation in the program.

We hope that each member will view the websites that are being shown and see if they can benefit the projects you're working on. These are the sites from individuals and companies that are paying for traffic to their site. They get increased traffic and you get paid.

Income for ad packages created from the accounts of members migrated over from JustBeenPaid will start within the next few days.

Our new servers are up and being tested as we speak. This was set in place to handle the increased traffic that is already occurring with our amazing traffic exchange system. Expect over the next 48 hours to have the ability to change your membership profiles and the ability to request withdrawals from your accounts.

Again we want to thank all of you for your patience and understanding as we make these enhancements to better serve you and our retail clients.

thông báo mới,tóm tắt như sau
-Trong vòng 24h tới các Ads package mua gần đây sẽ bắt đầu được+lãi
-Các ads package mua trước lúc chuyển site thì vài ngày nữa mới bắt đầu tính
-Mỗi ngày phải xem tối thiểu 3 quảng cáo
-Dự tính 48h nữa có thể rút tiền

Profitclicking

Add Packages thì mình đã mua rồi, cũng đã click rồi luôn, giờ thì trong bảng MY TRAFFIC STATS của mình đã có số liệu, nhưng việc add URL thì mình không biết làm sao? Khi bấm vào đó thì nó mở ra 1 bảng trong đó có ghi:

Name:
URL:
Inital Credit:

chẳng biết cái Inital Credit thì ghi cái gì vào, có ai biết xin chỉ giúp.

Cám ơn nhiều

thế acc có sẵn add package là pos bên JSS chuyển qua thì mình chỉ click ads 3 cái 1 ngày để nhận lãi thôi phải ko cậu mmo91

Add Packages thì mình đã mua rồi, cũng đã click rồi luôn, giờ thì trong bảng MY TRAFFIC STATS của mình đã có số liệu, nhưng việc add URL thì mình không biết làm sao? Khi bấm vào đó thì nó mở ra 1 bảng trong đó có ghi:

Name:
URL:
Inital Credit:

chẳng biết cái Inital Credit thì ghi cái gì vào, có ai biết xin chỉ giúp.

Cám ơn nhiều

tham khảo tại blog mình nhé
http://profitclickingvn.blogspot.com/p/pc-traffic-exchange.html

- - - Updated - - -

thế acc có sẵn add package là pos bên JSS chuyển qua thì mình chỉ click ads 3 cái 1 ngày để nhận lãi thôi phải ko cậu mmo91

uhm,trước mắt tính lãi các po mua mấy hôm nay,sau vài ngày nữa mới bắt đầu tính tất cả

Hôm nay chưa tính lãi, vậy mình khỏi xem quảng cáo. Mai xem luôn được không bác Tùng?

ngày nào cũng phải xem 3 ads mới được tính lãi à? mình tưởng chỉ cần 1 tuần xem 25ads sẽ được rút, còn nếu ko xem vẫn được mua position và tính lãi. Bạn nói rõ quy định mới cho mình nhé

ngày nào cũng phải xem 3 ads mới được tính lãi à? mình tưởng chỉ cần 1 tuần xem 25ads sẽ được rút, còn nếu ko xem vẫn được mua position và tính lãi. Bạn nói rõ quy định mới cho mình nhé

trước đây thì chỉ cần 25 ads/tuần,nhưng theo thông báo mới thì họ yêu cầu mỗi ngày 3 ads!

the to di lam ko co thoi gian xem ads thi tinh sao ko nhan lai ah

ko xem chắc không được tính lãi,chả lẽ bác đi làm 24/7=))
Mỗi ngày mất có 1 phút chứ có mất nhiều thời gian đâu zzz,sáng dậy sớm tập thể dục bật máy tính click có 1 phút là xong

trước đây thì chỉ cần 25 ads/tuần,nhưng theo thông báo mới thì họ yêu cầu mỗi ngày 3 ads!

Sao chỗ xem quảng cáo nó bảo thế này bạn : You must view 25 ads in 7 Days

Last edited by a moderator:
quái lạ mua Ad Packages được mấy ngày rồi mà CURRENTLY IN YOUR ACCOUNT vẫn là 0 nhỉ sao ko được lãi

chủ thớt cho hỏi những postion hết hạn trước khi chuyển sever thì bây giờ có chuyển vào PC panel lại cho mình không. mình up account rồi mà chưa thấy postion chuyển vào ma trận gì cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,077
Latest member
mrpotter0709

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week