Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Vòng nay k kiếm lời đc thì vòng sau, vòng sau k đc nữa thì vòng sau nữa, đến khi nào lên báo thanh niên thì thôi ko chơi nữa nhường cho lớp trẻ. :D

Vòng nay k kiếm lời đc thì vòng sau, vòng sau k đc nữa thì vòng sau nữa, đến khi nào lên báo thanh niên thì thôi ko chơi nữa nhường cho lớp trẻ. :D

cho bác tất :D , adx giờ là mỏ kim cương rồi ko phải vàng nữa đâu , thành cmn công chỉ đến với những người chăm chỉ và biết tận dụng cơ hội , nếu đen quá đổ lỗi cho đời quá đen mà thôi :D

Vong này chắc cuối cùng rồi,chẳng còn nữa đâu,mang tiếng như vậy,ma nào dep nữa,kết thúc 1 huyền thoại

Vong này chắc cuối cùng rồi,chẳng còn nữa đâu,mang tiếng như vậy,ma nào dep nữa,kết thúc 1 huyền thoại

vẫn sẽ có ng dep

Nói vậy chứ round sau cũng sẽ có người chơi à bác ơi, chỉ có cái là ít đi và chiến thuật chơi sẽ khác nữa. :D

Tính ra từ lúc tham chiến MMO tới giờ có mỗi ACX này mình lãi nhiều, còn lại toàn thọt đến ra đê.

yên tâm là vòng này ai cũng được pay 2 lần hoặc 3 lần trừ khi nó nâng 7-8-9-10% / 1 ngày 1 lần thì chịu , adx diễn kịch bản bét ọp the bét mà ai cũng biết cái kết đẹp rồi

vòng sau acx muốn tồn tại thì fải lock ip ở VN...chờ đến áp chót rồi mới unlock VN ai muốn vào thì vào...chứ để ý site nào VN vào trc cũng die sớm hết :(

vòng sau acx muốn tồn tại thì fải lock ip ở VN...chờ đến áp chót rồi mới unlock VN ai muốn vào thì vào...chứ để ý site nào VN vào trc cũng die sớm hết :(

cụ nói thế là sai hết vì sao , tụi cheat nó cũng biết cần nạp vào mới rút tiền được , nhưng adx cao tay hơn Block tất cả các nick đấy > thêm được khoản thu nhập , ở đây adx vòng 2 cheat và giftcard không còn tác dụng , cấi chính nó muốn chơi bẩn thì được ngay chứ sao , đầu nó có sỏi chẳng lẽ ko biết cân bằng dòng tiền ra vào , hạ min rút + thu hút đầu tư

Từ giờ cho tới mùng 1 tết tạm dừng đầu tư, để sang năm tính tiếp mấy thím ơi, cho cái tết nó nhẹ nhàng đi. :oops:

cụ nói thế là sai hết vì sao , tụi cheat nó cũng biết cần nạp vào mới rút tiền được , nhưng adx cao tay hơn Block tất cả các nick đấy > thêm được khoản thu nhập , ở đây adx vòng 2 cheat và giftcard không còn tác dụng , cấi chính nó muốn chơi bẩn thì được ngay chứ sao , đầu nó có sỏi chẳng lẽ ko biết cân bằng dòng tiền ra vào , hạ min rút + thu hút đầu tư
nói như bác thì nó scam 1 fát lun đi ăn cho đậm chứ pay delay làm j...rồi vòng sau có bao nhiu người dep vào

chuẩn bị offline 1 thời gian nhìn lại cuộc đời mmo :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,801
Latest member
kimbuntn

Most viewed of week