Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Chả thèm getpaid mấy hôm nay rồi. Mấy cắc lẻ cũng ko thèm về

mail báo panel có vẻ liên tục nhỉ không biết sẽ ntn đây

Nó sẽ cho sạch mẹt chứ sao nữa , panel giờ ăn mới là thảm họa , tiền vào x-shift , mua pack xác định 6 tháng hơn hòa vốn , mà sao trong lúc đấy nó không restart tiếp
Hoặc nó đền pack thiến panel > mua pack > ăn lãi > pay điên cuồng ? :D

Nó sẽ cho sạch mẹt chứ sao nữa , panel giờ ăn mới là thảm họa , tiền vào x-shift , mua pack xác định 6 tháng hơn hòa vốn , mà sao trong lúc đấy nó không restart tiếp
Hoặc nó đền pack thiến panel > mua pack > ăn lãi > pay điên cuồng ? :D
đề nghị thớt thay avatar tiếp nhé :3

VL thiệt chơi từ 6% tới giờ mới ROI có 300%, dkm tại tái nhiều quá, không thì ROI 1000% rồi, tại nó hứa ko restart chỉ reset, ai zè nó siêu restart luôn. KLQ nhưng AdFiver sắp có biến, ôi đen quá.

VL thiệt chơi từ 6% tới giờ mới ROI có 300%, dkm tại tái nhiều quá, không thì ROI 1000% rồi, tại nó hứa ko restart chỉ reset, ai zè nó siêu restart luôn. KLQ nhưng AdFiver sắp có biến, ôi đen quá.
đừng hiểu nhầm ý nó, không bao h có chuyện bỏ hẳn đâu, khi nào bí quá thì vẫn restart đều đều

bac' mmo 1991 cho em hoi em co 66 panel trong x-shift cai' đó mình có dc an panel k? hay ntn vay bác em chả hỉu mấy cái đó bac' giải thich dùm e cái

mỗi ngày get paid đc 0,18$
10 ngày 1,8$
và 100 ngày thì đc 18$.
hi vọng 1 ngày đẹp trời sẽ lấy lại vốn 10$ đã đầu tư :((,em mới học lớp 9 10$ là cả 1 gia tài :((

10 ngày 1,8$
và 100 ngày thì đc 18$.
hi vọng 1 ngày đẹp trời sẽ lấy lại vốn 10$ đã đầu tư :((,em mới học lớp 9 10$ là cả 1 gia tài :((

qua gõ cap 10 ngày là có 1 gia tài mới :rolleyes:

10 ngày 1,8$
và 100 ngày thì đc 18$.

Cũng dính 10$ vốn trang gta, bỏ thì tiếc mà min pay tới 20$, không biết nó sống tới lúc đủ tiền rút không.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week