Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
thật ra nếu có nhiều ng tham đập vào biết đâu mốc 10% lại có thể duy trì lâu hơn cả 6% ý chứ
Để xem lúc đấy ACX làm tâm lý ntn nữa, chứ khó ai dám dep mạnh vào lúc đó nếu kiểu như hiện tại. Do ai cũng muốn hạ cánh an toàn chờ reset để chiến tiếp chu kỳ mới.
Dĩ nhiên rất mong 10% kéo dài trên 3 tháng :D

Để xem lúc đấy ACX làm tâm lý ntn nữa, chứ khó ai dám dep mạnh vào lúc đó nếu kiểu như hiện tại. Do ai cũng muốn hạ cánh an toàn chờ reset để chiến tiếp chu kỳ mới.

thì ko ai đập nó sẽ rs :D đơn giản vậy thôi

Đm , tối qua dep 1k3 , up gold , mới nhọ chứ , mà dù có 8-9% mà ko thằng nào dep nó sẽ reset , tranh thủ lúc này mà táng vô đi bà con , chết cùng đào 1 hố như Is hành hình tù nhân ý , 7% vẫn an toàn , mong bác mrchao đi đầu làm 30k pm cho sung sức

ACX System Management has determined that the Variable DSC Rate will be adjusted
to 7% beginning September 17 (server time 00:01). We are thrilled with the
unprecedented growth ACX experienced over the last 100 days. During this time
the ACX Membership more than doubled and ACX Members earned unbelievable Daily
Sales Commissions.
Một tín hiệu thực sự bất ngờ khi nó tăng ngay giữa tháng....

lần tăng % này phần nhiều là do tác động của việc đổi số U

Các bác cứ nghĩ thế chứ HYIP 10%/ngày cũng có người dep đó thôi. Cứ quất mạnh đê, tổng lực tái đầu tư 1 tháng nữa rồi tính

Lập lệnh rút 3 lần, lần nào cũng bị quá 35h nên toàn huỷ đi, lập lần 4 ko biết sao nữa :( có ai bị như em không?
thế đợi tết công gô nó sẽ về :rolleyes::rolleyes:

Khởi động ngày mới 7% cho anh em có tiền thanh toán:
17.09.15 02:15 Transfer
Sent Payment: 380.00 USD to account U4962269 from U96xxxx. Batch: 102232143. Memo: Shopping Cart Payment. Ad Click Xpress Media Purchase - Member 4xxxxx
:cool::cool::cool:
Liều ăn nhiều

Last edited:
các pro cho mình hỏi, thế ngày xưa acx đã từng tăng % dần dần lên 10% rồi reset chưa ạ, nếu nó tăng dần dần thì biết lời mà rút vốn, mình chỉ sợ nó cam bất ngờ lúc nào ko biết

các pro cho mình hỏi, thế ngày xưa acx đã từng tăng % dần dần lên 10% rồi reset chưa ạ, nếu nó tăng dần dần thì biết lời mà rút vốn, mình chỉ sợ nó cam bất ngờ lúc nào ko biết
Chưa nhé % tăng dần là ý tưởng mới của năm nay

:p ngày xưa chưa từng :p nói chung là vạn sự tại thiên hành sự tại nhân :p yếu tim thì đi ra thôi :cool: ko ai bít trc điều gì

Bác nghĩ shift xong về 2% thì ai sẽ đập mạnh ở mức 2% này hay lại chờ đến nửa năm sau tăng lên 5 6% lúc đó mới chiến? mà nửa năm thì chi phí cơ hội nó khác r

Lập lệnh rút 3 lần, lần nào cũng bị quá 35h nên toàn huỷ đi, lập lần 4 ko biết sao nữa :( có ai bị như em không?
Cứ làm kiểu này thì đến mùa quýt cũng không nhận được nhé không chờ được thì nghỉ chơi đi

Bác nghĩ shift xong về 2% thì ai sẽ đập mạnh ở mức 2% này hay lại chờ đến nửa năm sau tăng lên 5 6% lúc đó mới chiến? mà nửa năm thì chi phí cơ hội nó khác r
Ngày xưa nó chỉ 2% mà cũng khối ng kiếm bộn :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,642
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week