Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Làm ăn như shit . bi lỗi add fund . sub ticket không biết khi nào nó xử lí . đâu phải số tiền nhỏ đâu . Support cái kiểu gì mà chat toàn kêu sub ticket .
Không chơi được thì nghỉ ok ? Đã bao nhiêu lần mọi người hướng dẫn add thử 1 $ trước để xem r mà cũng không làm theo, h kêu ca cái gì?
Lỗi không ai mong muốn đâu ông bác nghĩ ACX họ muốn lỗi lắm chắc?
Không tin thì gửi ticket cho bên PM mà hỏi xem lỗi là vì cái gì, đã không biết thì đừng đổ hết cho site. Đừng nghĩ có vài K mà đã thái độ ở đây nhé, GET OUT, ở đây không chào đón. Không thể chấp nhận nổi mấy người kiểu như này, may không phải ref mình.

Last edited:
Chịu chơi thì ko ca cẩm nha mấy thím. Đàn ông chút đi. Giữ lấy cái đầu lạnh nhé. Phải bình tĩnh như e nè, mỗi lần có chuyện là e ...ôm gối khóc :oops:
bác mmo1991 cũng đừng có nóng. giữ bình tĩnh. Đàn ông là phải ngầu tí. :cool:
Trong mọi trường hợp nóng nảy chỉ làm mọi chuyện thêm tệ hại thôi.:rolleyes:

Mình chơi gần 3 tháng Mà đẹp chưa mít phát nào hehe

Không chơi được thì nghỉ ok ? Đã bao nhiêu lần mọi người hướng dẫn add thử 1 $ trước để xem r mà cũng không làm theo, h kêu ca cái gì?
Lỗi không ai mong muốn đâu ông bác nghĩ ACX họ muốn lỗi lắm chắc?
Không tin thì gửi ticket cho bên PM mà hỏi xem lỗi là vì cái gì, đã không biết thì đừng đổ hết cho site. Đừng nghĩ có vài K mà đã thái độ ở đây nhé, GET OUT, ở đây không chào đón. Không thể chấp nhận nổi mấy người kiểu như này, may không phải ref mình.
Auto buy sell mấy site ex chưa bao giờ lỗi nhé . Có mấy cái lỗi mà fix hoài không xong . Vài ngày lại bị lỗi . Mắc cười bạn quá , mình bỏ tiền ra , đôi bên cùng có lợi thì có quyền complaint . Xin lỗi bạn mình chưa bao giờ có ý định ref bên bạn . Mà nếu bạn đã nhận ref cho người ta thì bạn có trách nhiệm support cho người ta chứ đừng nói kiểu đó . Bạn chẳng cho không người ta cái gì đâu nên đừng nói kiểu đó .
Với số lượng member rất đông như hiện tại thì không riêng gì tôi complaint đâu . Đừng tỏ ta nguy hiểm

Last edited:
Auto buy sell mấy site ex chưa bao giờ lỗi nhé . Có mấy cái lỗi mà fix hoài không xong . Vài ngày lại bị lỗi . Mắc cười bạn quá , mình bỏ tiền ra , đôi bên cùng có lợi thì có quyền complaint . Xin lỗi bạn mình chưa bao giờ có ý định ref bên bạn . Mà nếu bạn đã nhận ref cho người ta thì bạn có trách nhiệm support cho người ta chứ đừng nói kiểu đó .
Site ex liên quan gì ACX?
Biết lỗi này nguyên nhân do đâu không mà đổ tại site?
Nói thật bạn có biếu không hoa hồng thì mình cũng không nhận ref, đừng tưởng có tí tiền mà thái độ nhé

Auto buy sell mấy site ex chưa bao giờ lỗi nhé . Có mấy cái lỗi mà fix hoài không xong . Vài ngày lại bị lỗi . Mắc cười bạn quá , mình bỏ tiền ra , đôi bên cùng có lợi thì có quyền complaint . Xin lỗi bạn mình chưa bao giờ có ý định ref bên bạn . Mà nếu bạn đã nhận ref cho người ta thì bạn có trách nhiệm support cho người ta chứ đừng nói kiểu đó .

Bác thích liên quan nhỉ. Complaint với ADX, đừng than vãn nơi ko liên quan, đọc mấy tin khóc lóc mình cũng thấy mệt. Mình cũng chơi và chấp nhận lỗi của nó như 1 phần luật chơi. :cool:

Site ex liên quan gì ACX?
Biết lỗi này nguyên nhân do đâu không mà đổ tại site?
Nói thật bạn có biếu không hoa hồng thì mình cũng không nhận ref, đừng tưởng có tí tiền mà thái độ nhé
làm ref như bạn thì xin lỗi bạn có cho tiền mình cũng không dept bên bạn đâu . Bạn chẳng làm free cho ai nên đừng nói kiểu đó . Mình bỏ tiền ta thì mình có quyền conplaint . Thằng acx nó chẳng cho không ai hết .

đù hôm nay $ về 2 lần luôn
hôm này chả pay 2 đợt

hàng sáng nay về đủ rồi, giờ dep còn bị miss ko mấy bác.

ko biết mới dep hồi chiều mới bị miss xong gửi tick nhờ nó thông mà sao chưa thấy trả lời chắc hết dầu ăn

Auto buy sell mấy site ex chưa bao giờ lỗi nhé . Có mấy cái lỗi mà fix hoài không xong . Vài ngày lại bị lỗi . Mắc cười bạn quá , mình bỏ tiền ra , đôi bên cùng có lợi thì có quyền complaint . Xin lỗi bạn mình chưa bao giờ có ý định ref bên bạn . Mà nếu bạn đã nhận ref cho người ta thì bạn có trách nhiệm support cho người ta chứ đừng nói kiểu đó . Bạn chẳng cho không người ta cái gì đâu nên đừng nói kiểu đó .
Với số lượng member rất đông như hiện tại thì không riêng gì tôi complaint đâu . Đừng tỏ ta nguy hiểm
thì bạn sang mấy site auto buy sell mà chơi :p lỗi cũng kêu mà bảo trì sửa lỗi cũng kêu :oops: acx nó biết phục vụ ai giờ

làm ref như bạn thì xin lỗi bạn có cho tiền mình cũng không dept bên bạn đâu . Bạn chẳng làm free cho ai nên đừng nói kiểu đó . Mình bỏ tiền ta thì mình có quyền conplaint . Thằng acx nó chẳng cho không ai hết .
uhm ok ai cần hô hô kiểu khóc lóc r chửi bới như đàn bà vậy ma nó thèm :p
Chẳng làm free ah nghe thấy mùi r:eek:, sao biết tui không free?
Chẳng lẽ làm free cũng phải báo cáo ah?

bạn complaint cái gì thì cứ việc mail cho nó mà nói, nói lên đây làm gì, topic này ko có ai họ hàng gần xa gì với ACX cả,
có 1 cái lạ của người vn là lúc nào cũng than vãn, trong khi ai cũng như mình thì than vãn cái gì, bạn ko thích nó bạn có
quyền ko sử dụng, người vn trùm có tật xấu miệng thì nói ko thích nhưng vẫn cứ dùng vì sợ người khác kiếm nhiều $ hơn mình :D

lên 7% rồi à a e
Greetings Vy!

We want to Welcome our New Members! We also want to Welcome Back many former
ACX Members who are reactivating their ACX Accounts. These former Members are
returning because earning 6% a day (instead of 2%) has gotten their attention.

ACX - Simple and Profitable

The Simple Truth is that ACX Works! The Power 300 Pay System currently pays
Daily Earnings of 6% a day - for over three months. Management will adjust the
DSC Rate to 7% per day when the system indicates it's necessary in order to keep
the momentum moving.

lên 7% rồi à a e
Greetings Vy!

We want to Welcome our New Members! We also want to Welcome Back many former
ACX Members who are reactivating their ACX Accounts. These former Members are
returning because earning 6% a day (instead of 2%) has gotten their attention.

ACX - Simple and Profitable

The Simple Truth is that ACX Works! The Power 300 Pay System currently pays
Daily Earnings of 6% a day - for over three months. Management will adjust the
DSC Rate to 7% per day when the system indicates it's necessary in order to keep
the momentum moving.
Will tức là sẽ = chưa lên

Nhớ lúc topic này và acx chưa hot ở vn thì thấy vui vui. Từ ngày boss die, thằng kelieumang tuyển ref thì gần suất chuyện tào lao xuất hiện ngày càng nhiều.
Xem facebook tụi nó ngồi phán về acx như loằn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week