Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Thì vào chat chơi với nó thôi mừ? tầm 12h tụi nó rảnh vl, vào chat như làm bùa ấy, kể từ ngày vào chat với nó thì gặp hên, chưa bao giờ bị pay chậm, dù biết chẳng liên quan gì giữa chat + pay nhanh. Nhưng kiểu như thấy làm thế được hên nên vào xã giao lấy hên, bla bla... giờ hết biết hỏi gì rồi, chẳng lẽ hỏi nó có muốn thông ass hay không á?
Chúng ta ko nên tự lơ là, phải tự tiêm thuốc thẩm du tinh thần mỗi ngày từ ACX

hỏi nó bao h thì ....scam

nó định thế rùi mà a
Mình biết mà, nhưng ý mình nói cái tụi ACX này nó biết làm yên lòng member thật. Chỉ hỏi nó chút xíu, mà nó đã làm an lòng member ngay lập tức, không cho bất kỳ 1 ngọn lửa nhỏ nghi ngờ nào có cơ hội bùng lên.
Ý mình là khen ACX chăm sóc member chu đáo.

ACX ấy à, nó kiếm tiền từ chính cái rank của nó. ^^. Rank cao làm được nhiều thứ :D. Em nói sai mong các bác tha thứ em nhỏ dại mà bỏ qua cho. :mad:

Bác thấy đội ngũ gay ở đây chăm sóc khách hàng tốt không ;)
Haizzz lâu không vào thăm anh em biến thành cmn "KHÁCH HÀNG". Vừa bị thông ASS vừa phải trả $. Đời thật lắm trái ngang. :(

Tuần rồi thứ 7 chở gấu đi biển chơi 2 ngày, tưởng dc xơi múi. Lên tới nói bị Ong chích, sốt luôn. Lên toàn nằm trong nhà nghỉ hết ngày lếch xác về. Nhọ éo thể nhọ hơn.

tưởng thím ở chỗ nào cũng được support chứ. phải chở đi chơi biển mới được hở :D
gặp e là upskirt bất kỳ đâu cho nhanh gọn :rolleyes:
lằng nhằng chia tay :oops:

Nói chung là có tâm trạng, cuối tháng này mình đi Hà Nội công tác dài hạn. Dắt đi chơi là để giải tỏa tâm lý chứ cũng ko phải vì mỗi up sọt.

Nói chung là có tâm trạng, cuối tháng này mình đi Hà Nội công tác dài hạn. Dắt đi chơi là để giải tỏa tâm lý chứ cũng ko phải vì mỗi up sọt.

áh đù
đi thông ass có tổ chức với mmo1991 ah`

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien