Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tổng số position: 68
Thu nhập hàng ngày : 13.6$
2011-12-11 12:22:49 None Daily Earnings for Active Positions $ 13.60

Bạn ơi, bạn đã nhân 3 số tiền đầu tư được chưa.

TÚM LẠI NHÁ..! Cãi này ko có $ thì ko chơi đc mà khởi nghiệp với 10$ thì không bao giờ giàu được nếu solo
Với 100$ bỏ ra sau 75 ngày bạn sẽ có 150$ vậy lãi được 150$ - 100$ (vốn) = 50$
Vậy thu nhập thật ở đây là : 50/75 = 0,67$/ngày..! Mà thằng chủ thớt cứ láo nào :))
Mà ae ta mấy ai có nhiều tiền mà chơi đâu..! Có vài chục $ thì đi chơi HYIP còn nhanh giàu hơn

Last edited by a moderator:
TÚM LẠI NHÁ..! Cãi này ko có $ thì ko chơi đc mà khởi nghiệp với 10$ thì ********* bao giờ giàu được nếu solo
Với 100$ bỏ ra sau 75 ngày bạn sẽ có 150$ vậy lãi được 150$ - 100$ (vốn) = 50$
Vậy thu nhập thật ở đây là : 50/57 = 0,67$/ngày..! Mà thằng chủ thớt cứ bố láo nào
Mà ae ta mấy ai có nhiều tiền mà chơi đâu..! Có vài chục $ thì đi chơi HYIP còn nhanh giàu hơn

Bác nói hơi bậy nếu upgrade tài khoản thì 4 position sẽ điền vào ma trận 2x2 => đc x3 số tiền trừ đi số tiền upgrade là cũng lãi đc hơn 100$ chứ ít j . Ăn thua nhau ở chỗ uy tín bạn ạ ;)

Ở đây là lại giới thiệu người rồi, mình đang nói solo cơ mà bác..! Cũng là HYIP trá hình mà thôi..! Tiền của bao nhiêu người lại phụ thuộc vào tài lãnh đạo của ô tây gì đó..!
Mà các ae đi giới thiệu thì biết rồi đó..! Ref bây giờ cũng có giá lắm ý chứ ..! Pro thì mình ko nói rồi nhưng dạo này lắm thằng giẻ rách quá..! Vào thì huênh hoan cuối cùng 1 xu cũng không có..!
Bác thử nghĩ xem giờ có mấy ai là lúc nòa cũng có $ trong tk ko?!
Cái thu nhập thật ở đây phải tính bằng cái tiền lãi mình đem được về..! Còn cái tay chủ thớt cứ mang cả vốn lẫn lãi rồi bảo là thu nhập ngày hôm nay...để lừa tình ae thôi..!
Chân thật vẫn hơn..! Ko tin bác cứ bỏ vào 100$ sau vài tháng bác sẽ biết mình thu về được bao nhiêu là ra ngay ý mà..!

Ở đây là lại giới thiệu người rồi, mình đang nói solo cơ mà bác..! Cũng là HYIP trá hình mà thôi..! Tiền của bao nhiêu người lại phụ thuộc vào tài lãnh đạo của ô tây gì đó..!
Mà các ae đi giới thiệu thì biết rồi đó..! Ref bây giờ cũng có giá lắm ý chứ ..! Pro thì mình ko nói rồi nhưng dạo này lắm thằng giẻ rách quá..! Vào thì huênh hoan cuối cùng 1 xu cũng không có..!
Bác thử nghĩ xem giờ có mấy ai là lúc nòa cũng có $ trong tk ko?!
Cái thu nhập thật ở đây phải tính bằng cái tiền lãi mình đem được về..! Còn cái tay chủ thớt cứ mang cả vốn lẫn lãi rồi bảo là thu nhập ngày hôm nay...để lừa tình ae thôi..!
Chân thật vẫn hơn..! Ko tin bác cứ bỏ vào 100$ sau vài tháng bác sẽ biết mình thu về được bao nhiêu là ra ngay ý mà..!

thằng ôn con này,không làm thì cút ra chỗ khác,đọc kỹ bài viết đầu tiên r hãy sủa nhé,bị ban nick cái nick giẻ rẻ rách "aitra" h lại vào đây clone hả em
Đúng là bỏ 100$ thì sau 75 ngày thu về 150$
Tao bảo lãi 150$ ở chỗ nào chỉ hộ cái??
Bao nhiêu ae nhờ mình tư vấn JSS Tripler mà chưa có ai kêu mình lừa đảo,trong khi thằng ôn này tham gia thì không tham gia,ngồi đây sủa bậy cứ như là bố đời=)),không hiểu óc mày là óc người hay óc ***
Đừng để mày đ' còn tí mặt mũi nào mà sống trong forum này nhé e,giẻ rách vcl,đúng là không động đến *** mà vẫn bị cắn trộm=))

Đúng là bỏ 100$ thì sau 75 ngày thu về 150$
Tao bảo lãi 150$ ở chỗ nào chỉ hộ cái??
Con dog này đúng là dốt lại còn nát ..! TAO đã ghi rõ là lãi 150 - 100(vốn) = 50$..! Đúng là óc vật..!

JSS không có gì là xấu, ae khác làm tao còn vào up hộ...! Riêng cái loại mày ngay lần đầu nói chuyện tao đã biết mày là hạng mạt hạn..không tính tiền :))..! Loại như mày chỉ làm đồ giẻ rách..!Giẻ rách..! Cái mà mày bảo là thu nhập chỉ bằng con số lẻ của tao thôi con à...! Mày chưa đủ tuổi để nc với tao..! =))

Con dog này đúng là giốt lại còn nát ..! TAO đã ghi rõ là lãi 150 - 100(vốn) = 50$..! Đúng là óc vật..!

Loại như mày chỉ làm đồ giẻ rách..!Giẻ rách..! Cái mà mày bảo là thu nhập chỉ bằng con số lẻ của tao thôi con à...! Mày chưa đủ tuổi để nc với tao..! =))

Thằng ôn này đúng là không có tư cách làm người.Ngay cả cái chuyện đi so sánh thu nhập với người khác trong khi không cùng 1 chương trình,thời gian chiến khác nhau mà cũng to mồm đc,óc *** quá e ơi
H thì cái sự giẻ rách của mày sẽ được toàn forum biết đến

Tao sống thế nào các ae chiến hữu của tao biết hết..! Mày chưa đủ tuổi để nhận xét..!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,927
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week