Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Đang định bán zin Ass đc vài chục củ đi chơi lại em nó nhưng mà sợ cam rải đầy đường nhặt không hết , khuyên những new member muốn chơi thì đập mạnh tay vào ko sợ thiệt đâu

Site này thuộc loại sống dai như neobux , với chế độ tăng % lãi lên khả năng khi người dep thấp , thì rất ổn định và lãi cho người đi sau nó bỏ reset rồi, con người luôn có lòng tham vô đáy , tiền mà thằng lol nào mà chẳng máu , mà site này ông già phen đờ rích vẫn sống nhăn răng ra điều hành , tỷ lệ scam trong 6 tháng tới và hết năm sau khá là thấp

Kết : site nào mà bảo lỗi update lâu , ra thông báo họ hứa nhiều thì nên xác cmn định đi , wtf , onbux , MTV , goldballshare , đó là bài học của họ hứa đấy , có nhiều thằng admin nó điên khùng vậy đấy cam thì ko cam muốn cho nhà đầu tư mơ mộng rồi giết

Bác nào dính vụ miss funding nhận lại được chưa ạ ! em từ 18 đến h ,gửi ticket mà ko có phản hồi :(

acc PM có điểm trust dưới 1 mà phang vào lệnh từ 300$ trở lên thì PM nó auto delay 3 - 24h. Gửi ticket thì xác định 24 - 72h sau sẽ có rep.

Mấy thím chơi lâu năm rồi giải thích mình cái này cái thấy thằng thớt nó đăng mà không biết là sao cả?

Nói thật là bác rảnh vừa thôi đi đào mấy cái ở đâu đâu mang về đây làm gì?
Trong này chưa đủ thông tin ah mà còn đi đào mộ mấy thằng Hyip tận đẩu tận đâu về

Nói thật là bác rảnh vừa thôi đi đào mấy cái ở đâu đâu mang về đây làm gì?
Trong này chưa đủ thông tin ah mà còn đi đào mộ mấy thằng Hyip tận đẩu tận đâu về
không phải em rảnh đâu em thì ăn lãi đc gần 1 tháng rồi nhưng có thằng nó mới đi tuyển ref mà nó cứ tuyển mấy trang đâu đâu ấy, nó thấy ae theo acx nhiều nó cay hay sao nó đăng cái này lên em cũng máu lên vào cãi nhau thế là nó đưa ra cho cái này đang ko biết nói sao, hỏi mấy thím lâu năm để nói lại nó thôi chứ ko có ý đào mộ gì cả.

không phải em rảnh đâu em thì ăn lãi đc gần 1 tháng rồi nhưng có thằng nó mới đi tuyển ref mà nó cứ tuyển mấy trang đâu đâu ấy, nó thấy ae theo acx nhiều nó cay hay sao nó đăng cái này lên em cũng máu lên vào cãi nhau thế là nó đưa ra cho cái này đang ko biết nói sao, hỏi mấy thím lâu năm để nói lại nó thôi chứ ko có ý đào mộ gì cả.
Thì bác cứ kệ cm nó thích tuyển ở đâu thì tuyển, việc mình mình làm, bác cãi nhau vs nó thì bác được thêm $ ah, rảnh đi chịch xã giao cho khoẻ người

Thì bác cứ kệ cm nó thích tuyển ở đâu thì tuyển, việc mình mình làm, bác cãi nhau vs nó thì bác được thêm $ ah, rảnh đi chịch xã giao cho khoẻ người
Thôi không chịch đâu mệt lắm :) Ghét kiểu như thế nên ngứa mồm vào nói thôi.

Mấy thằng pro đó thì tuyển vào làm gì cho mất công ^_^

Thôi không chịch đâu mệt lắm :) Ghét kiểu như thế nên ngứa mồm vào nói thôi.
Những thành phần như thế đầy rẫy trên mạng bác có cãi cả ngày cũng không hết mà lại chuốc bực vào người, bơ đi cho lành:oops:

Đang định bán zin Ass đc vài chục củ đi chơi lại em nó nhưng mà sợ cam rải đầy đường nhặt không hết , khuyên những new member muốn chơi thì đập mạnh tay vào ko sợ thiệt đâu

Site này thuộc loại sống dai như neobux , với chế độ tăng % lãi lên khả năng khi người dep thấp , thì rất ổn định và lãi cho người đi sau nó bỏ reset rồi, con người luôn có lòng tham vô đáy , tiền mà thằng lol nào mà chẳng máu , mà site này ông già phen đờ rích vẫn sống nhăn răng ra điều hành , tỷ lệ scam trong 6 tháng tới và hết năm sau khá là thấp

Kết : site nào mà bảo lỗi update lâu , ra thông báo họ hứa nhiều thì nên xác cmn định đi , wtf , onbux , MTV , goldballshare , đó là bài học của họ hứa đấy , có nhiều thằng admin nó điên khùng vậy đấy cam thì ko cam muốn cho nhà đầu tư mơ mộng rồi giết
Bác có bài phân tích chuẩn phết. Mà đúng vậy thật. Sự khác biệt giữa acx và các mô hình khác là đây.

ACX scam mịa nó rầu. Nó nói đúng đấy chứ. Cãi nhau với nó làm gì

'Không nên cãi nhau với những thằng NGU, vì chúng sẽ kéo ta xuống cùng cấp độ với chúng để rồi chiến thắng chúng ta bằng kinh nghiệm''

Last edited:
f17 trá hình chăng. mới tham gia nên chưa rõ :D
Topic này dành cho dân FA và giới tính thứ 3 bác ah:oops:
Ngoài ra còn nhận tư vấn về các vấn đề "nhạy cảm" trong lúc chờ $ về

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042