Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
Ở PM thì bên tớ đã hiện giao dịch, ACX cũng xác nhận điều này, nhưng bên họ lúc đó chưa nhận được. Sau 3 tiếng thì tớ liên lạc với PM, thì PM giải quyết khá nhanh trong 10 phút.
Cũng may là acc của tớ đã verify nên PM giải quyết nhanh hơn, chứ không thì phải chờ từ 3-24h, support tên Lionel nói do hệ thống tự động delay tiền từ acc vừa mới được verify, mà lại giao dịch số lượng lớn.

PM đã xem xét và chuyển tiền cho ACX, giờ mọi chuyện đã ổn. ACX cũng nhiệt tình, dù chẳng giúp được gì vì vấn đề là từ PM, nhưng thấy cũng an tâm hơn với đội ngũ ACX. Đến giờ đã tham gia ACX được hơn 1 tuần nhưng tớ vẫn chẳng hiểu vì sao tớ lại có niềm tin vào ACX nhiều như thế, trong khi các site khác trả % thấp hơn, bắt revshare... mà vẫn scam. Còn ACX thì bá đạo đến mức ko ngờ có cái mỏ vàng lộ thiên như thế????? Và vì sao lại có cái mỏ vàng ấy vậy nhỉ???

Với ACX, tự nhiên tớ có niềm tin vào họ :D
Chẳng biết admin của ACX là ai vậy nhỉ? Có đẹp trai ko?
Đấy người ta gọi là đẳng cấp ;)

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hàng mít tối qua đã về check đi bà con

MrChaosq10

Banned
Kindness
Reactions
4,253
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook X.com
Có bác nào gặp tình trạng đã chuyển PM cho ACX, nhưng bên ACX chưa nhận được hay không??? tớ đang bị và cực kỳ lo lắng
Tớ có search google thì thấy có thể do PM delay với giao dịch lớn, sau 2-3 giờ ACX sẽ nhận được, nhưng tớ lo quá, ko biết có ai đã trải qua kinh nghiệm này chưa?

Chờ tầm 1-2h
Nếu ko được thì support contact

hueitclub

Hero
Verified
Reactions
615
MR
0.000
Chat with me via Skype
Kaka, thiệt là bá đạo. Ơ tính ra bác dùng tới 2 account à, mỗi lần nó rút về được có 1 phát chứ mấy. Với số tiền như này thì cứ phải xác định là dep không dưới 5k :D
5k thì làm gì rút đc max hả bạn ^_^ phải gấp 5 lần chỗ này và bác ấy gấp đến 10 lần mà :D

thuhanguyen

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.333
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Phục bác ở chỗ đó. Liều ăn nhiều mà, tớ thì không dám đập nhiều vào nó. Nhất là khi boss bị sự cố, quân nguyên bên đó sẽ kéo sang bên đây >__<. Cứ rải nhiều trang, mất cái này còn cái kia ^^
bên boss kéo sang đc bao nhiêu. càng nhiều tiền đầu tư vào acx càng thịnh vượng chứ sao, kéo hết cả đám boss sang đi :)) acx chấp hết

Dân VN được cái là kiên nhẫn kaka, thua keo này lại bày keo khác. ACX thịnh vượng và màu mỡ thì họ kéo sang làm loạn cũng là vấn đề. Với nữa Boss đủ thành phần đầu tư, già trẻ lớn bé đều có. Trẻ trâu cũng không ít. Qua đây lại thấy sợ sợ =]]

Dân VN được cái là kiên nhẫn kaka, thua keo này lại bày keo khác. ACX thịnh vượng và màu mỡ thì họ kéo sang làm loạn cũng là vấn đề. Với nữa Boss đủ thành phần đầu tư, già trẻ lớn bé đều có. Trẻ trâu cũng không ít. Qua đây lại thấy sợ sợ =]]
già với trẻ trâu thì chỉ cần 1 lần là chột đến chết :p

Dollars

Junior
Reactions
82
MR
0.003
T thấy mấy đồng chí ngày nào cũng rút, vô tinh khiến nó nhiều lệnh Pay cần xử lý, nên các bào đủ tin tưởng nó thì 2-3 ngày hoặc 1 tuần rút 1 lần cho nó nhẹ gánh,

với đa cấp thì không đâu chuẩn bị lại có cuộc cách mạng
p/s:klq nhưng tối qua các bác việt nam vào hội thảo nó chửi tùm lum
Cũng có theo dõi bên topic bên đó....vào chửi loạn lên. Bởi vậy, chấp nhận chơi thị trường này, thì phải luôn có tâm lý sẵn sàng và biết dừng. Còn cay cú trước sự cố không giải quyết được chuyện gì.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,977
176,453
Latest member
gaosilver

Most viewed of week

Most discussed of week