Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cơ mà hết $$$ để rút rồi phải làm thao đây
Sự hư cấu hôm nay ko hề nhẹ

Dep bây giờ ổn ko các bác. Sợ dính lỗi add fun thôi. Thành ra cứ ngồi hốt lãi tạm ^^
Dự là sẽ có làn sóng nhảy vào ACX, mặc dù đã bị mất một mớ bên boss nhưng các thanh niên sức mấy j chịu thua. Tung đủ chiêu làm phát gỡ lại bên ACX.
Hy vọng ACX sống đến hết năm >__~

lại bị k get paid đc. hay là giờ site nó có giờ get paid nhỉ? :rolleyes::rolleyes:

Hàng về

Sự thật sau 1 bức hình , tưởng tụi này nó đi sh hay là rôn roi cơ đấy , nguy cơ sau boss-auto , tụi này nó nhảy sang ADX thì coi như xong xèng , mình đoán đây chỉ là quân của thằng boss nó dấu mặt mà thôi , mấy con gà này gặp phải tớ đi dự hội thảo thì phải chửi cho nó hiểu tiền đi đôi với mạo hiểm , khái niệm mmo hoặc là có kinh nghiệm mmo trong diễn đàn này có nhiều nhưng toàn là ẩn dật thôi , ko phô trương , dự kiến sau khi boss-auto và cú lừa tiền của mấy thằng đa cấp mà lên tivi rồi forum này khó sống
Domain , host , bàn chuyện nước ngoài , làm những thứ viet nam ko cấm , nhưng anh là người viet nam sinh sống ở viet nam , là công dân viet nam , anh ko trực tiếp nhưng gián tiếp lam tuyên truyền đến cái làm người dân được lợi ko sao mất tiền nó kiện
Ra C50 nó hỏi mấy thằng đa cấp là mày biết cái này ở đâu mmo4me :D xong xèng , mấy con sâu làm rầu nồi canh ở đó , kiến thức hạn hẹp về mmo với tụi đa cấp là vậy , tưởng chắc ăn 100% nên thằng nào chẳng máu

1 tháng 200 củ mà đi xe đạp thật là .......
phí cmn 30s ngồi đăng ký .............. sinh viên chuẩn .......

Sự thật sau 1 bức hình , tưởng tụi này nó đi sh hay là rôn roi cơ đấy , nguy cơ sau boss-auto , tụi này nó nhảy sang ADX thì coi như xong xèng , mình đoán đây chỉ là quân của thằng boss nó dấu mặt mà thôi , mấy con gà này gặp phải tớ đi dự hội thảo thì phải chửi cho nó hiểu tiền đi đôi với mạo hiểm , khái niệm mmo hoặc là có kinh nghiệm mmo trong diễn đàn này có nhiều nhưng toàn là ẩn dật thôi , ko phô trương , dự kiến sau khi boss-auto và cú lừa tiền của mấy thằng đa cấp mà lên tivi rồi forum này khó sống
Domain , host , bàn chuyện nước ngoài , làm những thứ viet nam ko cấm , nhưng anh là người viet nam sinh sống ở viet nam , là công dân viet nam , anh ko trực tiếp nhưng gián tiếp lam tuyên truyền đến cái làm người dân được lợi ko sao mất tiền nó kiện
Ra C50 nó hỏi mấy thằng đa cấp là mày biết cái này ở đâu mmo4me :D xong xèng , mấy con sâu làm rầu nồi canh ở đó , kiến thức hạn hẹp về mmo với tụi đa cấp là vậy , tưởng chắc ăn 100% nên thằng nào chẳng máu
mấy thánh này e nghĩ cũng máu kiếm tiền cơ mà ko có tiền dep vào site nào đó nên đi tuyển ref để lấy tiền ref đầu tư đây mà

mấy thánh này e nghĩ cũng máu kiếm tiền cơ mà ko có tiền dep vào site nào đó nên đi tuyển ref để lấy tiền ref đầu tư đây mà

Anh tên hùng , chưa ng iu , U89 , ở thái bình
Em tên hà , chưa ng iu , U 9 mấy , ở hà lội

Hình như anh em mình có duyên , hay mình bất chấp hết iu nhau đi em :D

Đúng là sinh viên chuẩn.... GAY :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Anh tên hùng , chưa ng iu , U89 , ở thái bình
Em tên hà , chưa ng iu , U 9 mấy , ở hà lội

Hình như anh em mình có duyên , hay mình bất chấp hết iu nhau đi em :D
Cơ mà cái tụi đa cấp ở VN, khi lên thuyết trình toàn bảo: Đây là dự án của công ty chúng tôi ở nước ngoài... bla bla bla bla... Giờ tụi nó chắc âm thầm đóng cửa mặc kệ tụi bây hết rồi...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week