Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

angle

Hero
Reactions
754
MR
0.025
có 1 thắc mắc của ref nhưng ko chắc nên không dám trả lời!!! nhờ upline trả lời hộ!!! để rút được qua LR thì mình phải fund 1 LR vào phải ko ạ!! vậy trường hợp như vầy có bị pending ko: khi tài khoản đủ 20$ và muốn rút ra bằng LR nên fund vào 1 LR, sau đó rút 21$ ra luôn lúc đó vậy có bị dính vô trường hợp " rửa tiền" ko ạh!!!!!

có 1 thắc mắc của ref nhưng ko chắc nên không dám trả lời!!! nhờ upline trả lời hộ!!! để rút được qua LR thì mình phải fund 1 LR vào phải ko ạ!! vậy trường hợp như vầy có bị pending ko: khi tài khoản đủ 20$ và muốn rút ra bằng LR nên fund vào 1 LR, sau đó rút 21$ ra luôn lúc đó vậy có bị dính vô trường hợp " rửa tiền" ko ạh!!!!!

hiện h thì không nhất thiết phải add fund để xác nhận TK LR,nếu không add trước thì họ sẽ hold payment của bạn trong 24h, bạn không cần phải làm gì cả, sau thời gian hold sẽ nhận được tiền

Hôm nay mới đổi Fee rút tiền,có mỗi AP xuống 4%,LR vẫn 8% :(
AlertPay - 4% l Liberty Reserve - 8% l Perfect Money - 8% l SolidTrust Pay - 8%

tổng cộng em có 65 pos mới mua thêm trong 2 ngày rồi đêý. chiến mạnh nào :binhsua49:

Last edited by a moderator:
:binhsua49: em mới tham gia được vài ngày, mua được 8 pos rồi, anh em ủng hộ nào, tiếp tục cạp kiếm tiền mua pos :binhsua41:

cap cap mà kiếm tiền mua pos chắc tốc độ bác cũng pro lăm rồi nhỉ

---------- Post added at 09:56 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

đã nhận BN 51 pos của bác rồi. hôm qua em có mua thêm 14pos nửa bác BN cho em luôn nhé U9448950

cap cap mà kiếm tiền mua pos chắc tốc độ bác cũng pro lăm rồi nhỉ

---------- Post added at 09:56 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

đã nhận BN 51 pos của bác rồi. hôm qua em có mua thêm 14pos nửa bác BN cho em luôn nhé U9448950

Đã bonus,còn rân chơi nào chưa nhận RB thì pm;)

cậu check và RB justbeenpaid cho mình nhé
ID: richmaker88
LR: U3138414.
Thanks

BN po chưa bonus vậy bác,bác check r báo vs mình
Proof từ 9/5-17/5

---------- Post added at 10:09 AM ---------- Previous post was at 10:06 AM ----------

em là dân thường k phải rân chơi. mới mua 6$ sáng nay. bác bn mạnh vào nhé hehe :binhsua39:

6$ là sao:)):)):)))))))))))))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week