Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cần mua mọi số lượng nhỏ lẻ đến to đùng PM

cũng phải đưa cái rate ra để kích thích người khác sell chứ vd như ............ rate 24k chẳng hạn

<=200$ : 22.85
>200$ : 22.9 mọi số lượng :D
PM lên giá 23 rồi mà thím, hôm bữa qua cái 4rum nào đó hét lên 23.1 luôn. Hết tháng này chắc 23.5 là OK và tlai không xa là 24...Oh Yeah ! Đang ôm mìn tích trữ, hi vọng không nổ :p

Xem là ở đâu. Chứ như pp rate bèo lắm. Chỉ có pm giờ rate ngon cơm nhất + thêm ACX nữa thì hết tháng này có hơn $1000, rate 24 nữa thì xác cmn định lun :cool:
PP mà rút thẳng về bank thì cung 20.9 , mà h tỉ giá $ với VND tăng lên rồi thì ko biết thằng PP có nâng rate lên ko

PM lên giá 23 rồi mà thím, hôm bữa qua cái 4rum nào đó hét lên 23.1 luôn. Hết tháng này chắc 23.5 là OK và tlai không xa là 24...Oh Yeah ! Đang ôm mìn tích trữ, hi vọng không nổ :p

Ôm bom chờ rate 24 đi độ hot của acx là vô cùng lớn chưa kể 1 cơ số site đầu tư hot ra liên tục. Hơn nữa là giáo phái boss-auto vẫn đang hoạt đồn vô cùng tích cực
Khả năng có thể lên tới rate 25 or hơn thế nữa.

PP mà rút thẳng về bank thì cung 20.9 , mà h tỉ giá $ với VND tăng lên rồi thì ko biết thằng PP có nâng rate lên ko

trên PP có bảng quy đổi mà

mới bán 500 PM hôm trước, rate 23 ah, biết thế ôm bom luôn :D, cuối năm nay ko biết giá PM nó ra sao :cool:

Cùng 1 tài khoản PM có thể chứa 3 ví U. Vậy lúc chơi nhiều acc ở ACX, thì tớ dùng 3 ví này cho 3 acc khác nhau thì có bị phát hiện không các bác?

Cùng 1 tài khoản PM có thể chứa 3 ví U. Vậy lúc chơi nhiều acc ở ACX, thì tớ dùng 3 ví này cho 3 acc khác nhau thì có bị phát hiện không các bác?

Sao đăng ký cái ví PM khác nữa bác.
Đăng ký và veri PM dễ mà :)

chuột bạch đi bác em cũng dang tò cmn mò vụ này

Sao đăng ký cái ví PM khác nữa bác.
Đăng ký và veri PM dễ mà :)

Vậy tớ đăng ký nhiều acc PM trên cùng 1 IP và cùng 1 thông tin cá nhân thì có được không bác? Vì tớ đọc thấy chỗ này của PM thì nghĩ như thế, nhưng không biết có chắc chắn hay không, sợ hiểu lầm:

"Can I hold several accounts for one IP address?
Yes, but all the accounts must have the same personal data."

Vậy tớ đăng ký nhiều acc PM trên cùng 1 IP và cùng 1 thông tin cá nhân thì có được không bác? Vì tớ đọc thấy chỗ này của PM thì nghĩ như thế, nhưng không biết có chắc chắn hay không, sợ hiểu lầm:

định cheat chăng :eek:

PM thì được

định cheat chăng :eek:

cheat làm gì? như thế nào?
tớ cần lập thêm 1 acc Pm để chiến ACX, trong đây thiếu gì người chơi ACX nhiều acc. Giờ tớ chiến 1 acc Ad, 1 acc Media, tớ ko muốn bị pending nữa, chơi 2 acc thì khả năng tiền về cũng cao hơn, có tiền xài mỗi ngày.

cheat làm gì? như thế nào?
tớ cần lập thêm 1 acc Pm để chiến ACX, trong đây thiếu gì người chơi ACX nhiều acc. Giờ tớ chiến 1 acc Ad, 1 acc Media, tớ ko muốn bị pending nữa, chơi 2 acc thì khả năng tiền về cũng cao hơn, có tiền xài mỗi ngày.
chơi chung 1 acc cả ad cả media nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week