Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
thằng này có mùi rồi, ngày nào cũng nhận được mail báo này nọ, kêu giơi thiệu người khác chơi mà tiền thì treo mấy ngày cancel xong lại pending. hạn chế đầu tư lại thôi.

thằng này có mùi rồi, ngày nào cũng nhận được mail báo này nọ, kêu giơi thiệu người khác chơi mà tiền thì treo mấy ngày cancel xong lại pending. hạn chế đầu tư lại thôi.
ờ nghỉ luôn đi bác
, đừng dại mà cancel khi chưa quá 48h
Ngày nào tầm này cũng xôm lắm rồi, hnay chưa ai post.:oops::oops::oops:
ACX mỗi hôm pay 1 kiểu nhé bác không phải đơn giản đâu mà ngồi đoán mò, cứ hóng thôi:rolleyes:

Our withdrawal Team is working on withdrawals daily , as stated the time frame is normally 24-48 hours. Due to server maintenance the time frame may be a little longer while the withdrawal team catches up.

ờ nghỉ luôn đi bác
, đừng dại mà cancel khi chưa quá 48h

ACX mỗi hôm pay 1 kiểu nhé bác không phải đơn giản đâu mà ngồi đoán mò, cứ hóng thôi:rolleyes:

Our withdrawal Team is working on withdrawals daily , as stated the time frame is normally 24-48 hours. Due to server maintenance the time frame may be a little longer while the withdrawal team
catches up.

Bác này dữ dằn nè :D

Ae đều là người đầu tư cả thôi. Lên spam vui, buồn có gì sai. Các bác cứ í kiến:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Forum này cấm spam bạn ạ
Ai lại đi spam làm gì tốn băng thông của forum ra
Mình là được cái quản lý spam rất tốt, và cũng ko thích những ai hay đi spam
Quán triệt anh em không được spam nhé :D

Forum này cấm spam bạn ạ
reply lại của 1 bác k spam nên chắc k bị tính spam :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Ai qua 48h chưa đc pay mà hay căn nhằn thì chắc là do k đẹp trai rồi, chứ mình là nó pay đều như vắt chanh hihi.

ACX chỉ dành cho đẹp trai khoai to chơi thôi nha. Ai cảm thấy thiếu 1 trong 2 cái thì nghỉ đi, ko là nó pending tiền dài dài.

Ai qua 48h chưa đc pay mà hay căn nhằn thì chắc là do k đẹp trai rồi, chứ mình là nó pay đều như vắt chanh hihi.

ACX chỉ dành cho đẹp trai khoai to chơi thôi nha. Ai cảm thấy thiếu 1 trong 2 cái thì nghỉ đi, ko là nó pending tiền dài dài.
Chắc mấy bác mới quên chưa vào ACX để up ảnh nude cho admin duyệt:rolleyes:

Forum này cấm spam bạn ạ
Cái này phải nói là spam có chất lượng nè :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Chắc mấy bác mới quên chưa vào ACX để up ảnh nude cho admin duyệt:rolleyes:

Hê hê, theo những gì chat xxx với admin thì admin ACX có 2 phương án, thích pay nhanh trong ngày thì show ảnh nude với hàng họ ra, còn thích rút phát đc luôn thì giơ ass ra cho admin thông là đc.

Cái này phải nói là spam có chất lượng nè :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Spam nó cũng phải có đầu tư thì nó mới là đẳng cấp
bác nghe chuyện đẳng cấp của 1 thằng đi ăn xin chưa đọc là biết :D
Và vẫn như cũ, em muốn nhắc các bác spam ít thôi, cái topic này ngốn mất một phần băng thông của MMO4Me rồi
Đến cuối tháng thì Shin bỏ tiền ra trả tiền chứ ai trả đồng nào đâu :p

Và vẫn như cũ, em muốn nhắc các bác spam ít thôi, cái topic này ngốn mất một phần băng thông của MMO4Me rồi
Cuối tháng đề nghị Shin lấy chút tiền lẻ của MrChao để mua thêm BW vì cmt của bác dài ngốn nhìu nhất :D:D:D:D:D:D

Đề nghị các thánh spam trong topic ủng hộ admin Shin mỗi người 1 chai dầu ăn, đặc biệt là Mod thì phải 3 chai:rolleyes::rolleyes:

Tình hình là có 1 cơ số thanh niên ko đc pay nên ức cmn chế. Oh` vậy thì các thanh niên này next ngay và luôn và cũng đừng bước vào topic này nữa

Cơ mà các thanh niên muốn đc pay sớm thì ............ chịu khó đi đêm với admin nhìu vào

Tình hình là có 1 cơ số thanh niên ko đc pay nên ức cmn chế. Oh` vậy thì các thanh niên này next ngay và luôn và cũng đừng bước vào topic này nữa

Cơ mà muốn đc pay sớm thì ............ chịu khó đi đêm với admin nhìu vào
thông cảm đi anh,các anh em bị bệnh tim thòng mà với lại chưa wen đó thôi,em cũng đang ức cmn chế mà ko dám lên tiếng sợ bị các pác chửi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week