Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
sell PM SLL daily mỗi ngày 0.1 - 1 PM đây ai mua PM để có giá hot nhất

Có bạn nào nhớ lịch sử của trang này không nhỉ? 3 lần đổi tên site? Vì sao thế? Mỗi lần restart thì nhà đầu tư bị lỗ như thế nào?
Thanks

Có bạn nào nhớ lịch sử của trang này không nhỉ? 3 lần đổi tên site? Vì sao thế? Mỗi lần restart thì nhà đầu tư bị lỗ như thế nào?
Thanks

đọc lại 600 page sẽ biết đc lịch sử của nó nếu còn chưa đủ thì lên mmg có hơn 3k page
cũng ko phải tự nhiên cái site này nó đc liệt vào dạng hot nhất mọi thời đại đâu

đọc lại 600 page sẽ biết đc lịch sử của nó nếu còn chưa đủ thì lên mmg có hơn 3k page
cũng ko phải tự nhiên cái site này nó đc liệt vào dạng hot nhất mọi thời đại đâu
ặc ông này ác ghê bắt người ta lội 600 page có mà tới tết tây.
Bác nào sống qua 3 lần tận thế tóm tắt lại cho newbie với ợ
thanks

thanks
:eek::eek:lịch sử vn k nghiên cứu đi nghiên cứu ls cái site bán cam làm gì

thanks

Mỗi ngày nhai 10 page >>> 60 ngày >>> 2 tháng thôi mà
với lại cái site này cũng chả có gì để bàn luận chỉ việc ném 1 cục $$$ vào rồi rút hàng ngày và chém gió chờ $$$ về nên vị chi là thời gian rảnh rỗi vô cùng thoài mái
thay vì ngồi chém gió chả có lợi ích gì trừ việc post với like tăng đáng kể thì đi đọc lại lịch sử của acx còn có giá trị hơn

Thanks
Mình cũng quan tâm những lần nó reset chắc mem mất trắng ?

Mình cũng quan tâm những lần nó reset chắc mem mất trắng ?
Nếu vào nhầm thời điểm và không có sự tư vấn kỹ càng thì khả năng mất cao nhưng không mất hẳn, nếu member cũ tin tưởng và quay lại chiến từ vài tháng gần đây thì thừa sức lãi rùi bác
Thanks
Đổi sang tên mới chủ yếu do yếu tố khách quan
Từ JustBeenPaid sang ProfitClicking do site cũ không tải nổi số lượng member lớn nên phải chuyển toàn bộ dữ liệu và code mới
PC sang ACX bây h là do thằng LR sập, site mất khá nhiều vốn, với lại Payza cũng bị dispute nhiều nên cũng đi luôn mất vốn tiếp
Hồi trước song hành với PC còn có site CP cùng admin, CP là ClickPaid cũng đang ổn định thì LR sập nên sát nhập 2 site thành ACX

Nếu vào nhầm thời điểm và không có sự tư vấn kỹ càng thì khả năng mất cao nhưng không mất hẳn, nếu member cũ tin tưởng và quay lại chiến từ vài tháng gần đây thì thừa sức lãi rùi bác

Đổi sang tên mới chủ yếu do yếu tố khách quan
Từ JustBeenPaid sang ProfitClicking do site cũ không tải nổi số lượng member lớn nên phải chuyển toàn bộ dữ liệu và code mới
PC sang ACX bây h là do thằng LR sập, site mất khá nhiều vốn, với lại Payza cũng bị dispute nhiều nên cũng đi luôn mất vốn tiếp
Hồi trước song hành với PC còn có site CP cùng admin, CP là ClickPaid cũng đang ổn định thì LR sập nên sát nhập 2 site thành ACX
ACX cũng sẽ quá tải vì thinhchien dang mua 20k PM dep vào :D

10 $ / 1 pack , em có 80$ = 8 pack. thì 75 ngày em nhận đc bao nhiêu hay 88 ngày em nhận đc bao nhiêu, chẳng bít giới hạn lãi là bao nhiêu ngày nữa :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week