Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
đổi sang con JSS này thôi các con khác mãi k thu vốn
Bác nói chuẩn đấy, tính ra mấy con khác thì có hơn gì đâu. Lúc vào thì thấy lãi cao hơn, nhưng mà lúc rút thì 1 phần bị giữ lại. Chưa kể tỉ lệ scam cao mà rồi lãi thì chẳng hơn được bao nhiêu. Suy cho cùng chọn 1 thằng uy tín mà chơi thôi :binhsua06:

Jss đã chính thức treo monitor trên các site chuyên monitor HYIP rồi. Chủ thớt vào cho ý kiến về vụ này với!!!

http://justbeenpaid.com/general/voteforus.php

làm thế này để thu hút thêm đầu tư,chứ so ra với các plan của HYIP thì JBP lãi chậm hơn nhiều,như mình h đang đầu tư 1 site HYIP 30 ngày mà đã 150% r
Bác nào chơi HYIP nhiều thì sẽ nhận ra nhiều điểm khác biệt của loại hình JBP với HYIP,admin cứ bảo JSS Tripler cũng là HYIP nhưng theo ý kiến của mình thì lãi JSS Tripler chưa phải cao nên chưa đưa vào danh sách HYIP đc

Last edited by a moderator:
làm thế này để thu hút thêm đầu tư,chứ so ra với các plan của HYIP thì JBP lãi chậm hơn nhiều,như mình h đang đầu tư 1 site HYIP 30 ngày mà đã 150% r
Bác nào chơi HYIP nhiều thì sẽ nhận ra nhiều điểm khác biệt của loại hình JBP với HYIP,admin cứ bảo JSS Tripler cũng là HYIP nhưng theo ý kiến của mình thì lãi JSS Tripler chưa phải cao nên chưa đưa vào danh sách HYIP đc

Nó được xếp vàp loại hình là HYIP nhưng thuộc nhóm khá an toàn. vì tính ra chưa đến 1% một ngày mà. ^^
Cố gắng nuôi dưỡng niềm tin vậy !!!!

Nó được xếp vàp loại hình là HYIP nhưng thuộc nhóm khá an toàn. vì tính ra chưa đến 1% một ngày mà. ^^

đặt niềm tin vào đây là chuẩn r,bác yên tâm là admin luôn có phương án điều chỉnh để duy trì site ;)

Jss đã chính thức treo monitor trên các site chuyên monitor HYIP rồi. Chủ thớt vào cho ý kiến về vụ này với!!!

http://justbeenpaid.com/general/voteforus.php

Gọi nó là gì chẳng được bác. 1 site scam đâu phải do nó thuộc nhóm nào mà là nó làm ăn ko đàng hoàng thôi. JBP thì uy tín của nó đã nhiều rồi. :binhsua06:

Ko biết các cậu có để ý ko, dạo này tiền rút hàng ngày của nó có giới hạn, làm các thành viên của các diễn đàn world la ko, nói là nó sắp scam. Nên nó liền treo các trang chứng thực của HYIP là paying cho các member thấy.

Tại sao lúc trước nó ko treo, ko biết sắp tới điều gì sẽ xảy ra đây. ????????

Mình phát hiện ra vậy, ko biết các cậu có thấy lạ ko.?????

Ko biết các cậu có để ý ko, dạo này tiền rút hàng ngày của nó có giới hạn, làm các thành viên của các diễn đàn world la ko, nói là nó sắp scam. Nên nó liền treo các trang chứng thực của HYIP là paying cho các member thấy.

Tại sao lúc trước nó ko treo, ko biết sắp tới điều gì sẽ xảy ra đây. ????????

Mình phát hiện ra vậy, ko biết các cậu có thấy lạ ko.?????

giới hạn là 3500$/ngày chia ra 3 cổng 1000$ và 1 cổng 500$
Nó treo để thu hút thêm đầu tư,làm gì có chương trình nào tồn tại và phát triển nếu không thay đổi?
Bạn thấy chơi được thì chơi,không thì nghỉ :)
Còn link nào bảo scam thì bạn đưa chính xác ra đây,chứ nói thế này ai tin

Fee cao ngất ngưởng mà vẫn phải rút:(
Proof 72

Proof7374

he he chúc mừng chủ thớt nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,815
172,883