Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Đã đc thả ra =))
Làm reg kái nick trưa h luyện spam =))
Chưa mua pos lần nào,chỉ mới mua 1 pos free để đó,nên chưa bik chủ thớt bonus thế nào

Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 28
Tổng số position: 267
Thu nhập hàng ngày : 53.4$
2012-03-08 12:53:43 None Daily Earnings for Active Positions $ 53.40

Mà hình như mình nghe nói fee lên 8% rồi phải ko?
Ko biết lúc reset còn lên nữa ko hix

cho hỏi chủ thớt chơi bao lâu rồi
mà mỗi ngày kiếm dc 53.4$ thế

cho hỏi chủ thớt chơi bao lâu rồi
mà mỗi ngày kiếm dc 53.4$ thế

Mình cũng muốn hỏi câu này
Để lấy làm mục tiêu, và lúc đầu bạn bỏ ra bao nhiu vốn vậy?

Mình cũng muốn hỏi câu này
Để lấy làm mục tiêu, và lúc đầu bạn bỏ ra bao nhiu vốn vậy?

vài trăm $:D
Cũng do ae ủng hộ nhiều hoa hồng nên mới nhanh vậy
Chứ invest mạnh thì khỏi cần ref luôn;;)

Last edited by a moderator:
Mình Ko để tâm mấy cái MMO lắm . vì ko tin MMO sẽ đem lại nguồn thu nhập lớn cho mình . Nhưng có thằng bạn nó kể về mấy cái này nghe cũng hấp dẫn , có cảm giác mạo hiểm nên cũng thấy hay hay . công nhận là đọc khó hiểu thật , nhưng nghe kể cũng khá là hấp dẫn , bảo có vốn thì nên đầu tư mấy cái này , nhưng mình vẫn không hiểu là : admin lấy lãi đâu ra mà trả cho member nhiều vậy chứ . uhm ,...... sau lần reset thứ 3 có lẽ mình cũng thử đầu tư xem thế nào . Mà cho mình hỏi chủ thớt cái là : mình đầu tư bằng AP có rút qua LR được hem ? hay phải đầu tư bằng LR mới rút LR được ,

Mình Ko để tâm mấy cái MMO lắm . vì ko tin MMO sẽ đem lại nguồn thu nhập lớn cho mình . Nhưng có thằng bạn nó kể về mấy cái này nghe cũng hấp dẫn , có cảm giác mạo hiểm nên cũng thấy hay hay . công nhận là đọc khó hiểu thật , nhưng nghe kể cũng khá là hấp dẫn , bảo có vốn thì nên đầu tư mấy cái này , nhưng mình vẫn không hiểu là : admin lấy lãi đâu ra mà trả cho member nhiều vậy chứ . uhm ,...... sau lần reset thứ 3 có lẽ mình cũng thử đầu tư xem thế nào . Mà cho mình hỏi chủ thớt cái là : mình đầu tư bằng AP có rút qua LR được hem ? hay phải đầu tư bằng LR mới rút LR được ,

Đầu tư AP rút=LR được,thu nhập của admin từ nhiều nguồn!

cũng phải đầu tư may ra thì có lời chư cứ đi ptc mà ko tuyển đc ref thì có mà húp cháo
có j mai đăng ký ủng hộ bác chủ, có j ko hiểu bác chỉ giùm cho e

ptc muốn bá đạo thì cũng phải đầu tư chứ,hồi xưa mình cũng dân PTC mà,kiếm đc hơn 1k$ thì chuyển qua invest
PTC tỷ lệ scam còn cao hơn nhiều,1 site mới ra mình đầu tư up acc+tuyển ref+thuê ref thì tầm 2-3 tuần là hồi vốn,về sau chỉ có lãi,nhưng hầu như toàn scam sau 1 tháng or hơn chút.

Hôm trước có mua 1 pos. Tính mai mua thêm 1 pos nữa mà đọc mail bác gửi nên để rút đã
Bác RB pos đó cho mình nhé

Hôm trước có mua 1 pos. Tính mai mua thêm 1 pos nữa mà đọc mail bác gửi nên để rút đã
Bác RB pos đó cho mình nhé

Đã bonus cho bác r nhé;)
Proof 49

thằng này sắp reset rồi hay sao ấy, fee rút lr về là 8% rồi, rút 21lr về mất 1.68 lr fee rồi còn đâu

thằng này sắp reset rồi hay sao ấy, fee rút lr về là 8% rồi, rút 21lr về mất 1.68 lr fee rồi còn đâu

Có thể đó là 1 cách nó cản mem bớt withdraw về,hạn chế để chuẩn bị cho đợt res sắp tới :binhsua141:

acc của mình fund STP rùi rút LR hơn 5 lần rùi.tự nhiên đợt này nó trở chứng,fee thì lên 8%,withdraw thì pending lun.đang dính 30$ pending!chẳng biết sao nữa,đang đợi nó reply ticket.:binhsua123:

Fee tăng là do có quá nhiều người rút qua 1 cổng thanh toán,trong khi cổng thanh toán khác ít người rút và tài khoản vẫn còn dư rất nhiều money,h admin muốn hạn chế cổng thanh toán đã có nhiều member rút thì sẽ tăng fee cổng đó và giảm fee ở cổng nào vẫn còn dư money,lý do đơn giản vậy thôi.Lúc nào rút tiền cũng sẽ có cổng thanh toán fee cao và thấp,không liên quan gì đến restart!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week