Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tại vì mình nghe là sắp tới có restart gì đấy nên k biết có nên đầu tư lúc này ko :)

nó sẽ đi theo bậc thang này : 6% >>> 7% >>> 8% >>> 9% >>> 10% >>> restart :D. Vậy theo bạn đầu tư vào lúc nào mới hợp lý :D

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
mình đang bị chôn vốn ở WTF bác à, bị dính 1 cú đau quá, giờ ko biết with về đc ko này, nếu mà ko bị thì cũng có $ mà đập 1k rồi :(
bác cho mình xin ý kiến ở thời điểm hiện tại thì đầu tư như thế có lãi ko

Từ lúc bác nghe nói đến bây h là bao ngày r, nếu bác đầu tư từ lúc bác nghe nói đến bây h thì có tốt hơn không, mà không hiểu bác nghe ai nói trong khi ae ở đây thì lại không hỏi sớm, còn vụ WTF thì mình nói luôn là nhìn cái cách nó trả tiền nhỏ giọt thế là biết có vấn đề r không hiểu sao nhiều bác cứ ham hố, mình đứng ngoài nên nhận xét khách quan chứ không phải dìm hàng đâu.

Tui chỉ hy vọng nó 6% như thế này qua tháng sau còn bỏ thêm 1k$ nữa. Lên 7% hơi run tay.

Bác bỏ thêm thì nên chiến luôn bây h đợi nó lên 7% thì bác phí mất bn ngày r ;)

hoài nghi thằng admin wtf tự tạo ra vài trăm k wtf tuồn vào thị trường >>>> giai đoạn này cảm thấy sell ko đc nữa thì lại phân tách acc aff và fund nhằm mục đích để tiếp tục sell thêm wtf

hoài nghi thằng admin wtf tự tạo ra vài trăm k wtf tuồn vào thị trường >>>> giai đoạn này cảm thấy sell ko đc nữa thì lại phân tách acc aff và fund nhằm mục đích để tiếp tục sell thêm wtf

Riêng cái chuyện chuyển $ nội bộ r bán lấy tiền bên ngoài thì mình đã thấy nguy hiểm r

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,977
MR
0.339
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
:rolleyes: admin wtf ảo tưởng mình là admin của btc-e, pm,paypal,payeer... định tạo ra 1 loại tiền mang tên what the **** để lưu hành trên khắp thế giới nhưng ai đâu biết được chữ ngờ :eek::eek::eek:

vãi các bác chém sôi nổi thế :D
Tình hình là cái Withdraw reward h đã nâng lên phải đăng lên ít nhất 5 site mới được tính nên thui tạm dừng luôn, 1 site thì ok chứ 5 site mất thời gian vãi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,017
176,511
Latest member
LongGia

Most viewed of week

Most discussed of week