Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

pancake94

Senior
Reactions
233
MR
0.000
bác cứ đủ 5$ thì tái đầu tư luôn chứ nếu đợi đủ 20$ thì bị phí mất mấy ngày, tái đầu tư sớm lúc nào hay lúc đấy
thế cứ tái khi nào đủ 5 hoặc 10 pack rồi post rcb 1 lần bác nhỉ, do tính e hay quên, dồn 20$ 30$ tái 1 lần rồi y/c rcb luôn chứ ko lại tưởng nhận rồi =))

bác cứ đùa :D theo em tính thì với rate hiện tại nếu dep 100$ >>> tái đầu tư liên tục ko gián đoạn 30 ngày >>> 400$ (tổng tiền)
ac, mới bắt đầu dep từ hồi 22/6 tới giờ, để 20$ hoặc 30$ mới tái tiếp nên ko đc như bác nói đâu :(
biết thế này thì cứ rút về đc 5$ thì tái đầu tư luôn cho nóng :confused:

ac, mới bắt đầu dep từ hồi 22/6 tới giờ, để 20$ hoặc 30$ mới tái tiếp nên ko đc như bác nói đâu :(
biết thế này thì cứ rút về đc 5$ thì tái đầu tư luôn cho nóng :confused:
Nếu bác xác định tái đầu tư thì cứ đủ 5$ phát là mua pack luôn chứ đợi đủ 20$ thì phí mất mấy ngày trong khoảng thời gian chờ đợi.
Ví dụ hôm nay bác có 5$ nhưng không tái mà đợi 3 ngày sau mới đủ 20$ chẳng hạn thì bác sẽ bị chậm, nếu hôm nay bác tái luôn thì bác có thêm 6% từ pack mới nữa.
Mà vụ tái đầu tư mình nói với bác r mà nhỉ o_O

Ý mình nó lên 8% mới đáng lo đó chứ, cứ giữ 6% thì còn dep thêm 1k$ chứ ko rút về hết để vài trăm test site thôi. Mới đi 200$ rubin-capital. :mad::mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week

Most discussed of week