Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
You are logged in from another location/browser so you have been logged out from this location. If you feel this is an error and if you have not logged in from another location/browser, please contact Help Desk for further assistance.

tự nhiên nay zô nó báo lỗi này
tắt đi và log in lại bình thường :binhsua146:

không có gì tiến triển nhỉ, nó không mở cổng thì làm sao thu hút dc tiền đầu tư ?

bộ đang bị ddos sao vô chậm vãi hà :binhsua144:

Chấp nhận mất là vừa. E sợ rồi. Reset xong mất 47/64 post. Tiền thì chả rút ra được. Coi như bỏ, cái thằng admin đểu, shift thế mà chả rút tiền được. Vốn cũng chả lấy lại được.

Mình vẫn còn trong tài khoản 1K basic bây giò nó trả thì trả, cứ rút queue mấy tháng sau nó trả cũng được. Coi như là mất từ lâu rồi

Chấp nhận mất là vừa. E sợ rồi. Reset xong mất 47/64 post. Tiền thì chả rút ra được. Coi như bỏ, cái thằng admin đểu, shift thế mà chả rút tiền được. Vốn cũng chả lấy lại được.
Không biết mấy bác chơi kiểu gì chứ em thì em rút hết vốn rồi mà :binhsua146:

Mấy bọn bán Gift Card PC trên Uinvest được nhiều người mua phết, anh em cần cạnh tranh với nó :binhsua146:

cần đủ 20 post mở dịch vụ

cho mình xin 1 post , mong mod và các bạn bỏ qua

hôm nay mới log vào PC , thì pre đã bị giới hạn with từ 1000 xuống 200 , ko biết nói gì với PC nữa .

hôm nay mới log vào PC , thì pre đã bị giới hạn with từ 1000 xuống 200 , ko biết nói gì với PC nữa .
Nó giải thích rằng giảm như thế để những người khác có cơ hội rút nữa. Không lại bị mấy ông lớn rút ngày nghìn $ thì làm gì còn $ cho mấy thằng tép riu như mình
Quá hay cho PC :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week