Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
các bạn có nhận thấy rằng cổng basic có geenlight chứ premium thì ko bao giờ có rút bao nhiêu cũng đc Max là 1k$ / ngày / cồng
pro này nói chỉ phải, mình tham gia premium dc 1 tuần rồi và rút tiền lúc nào cũng dc, vào bucket ngay luôn.

pro này nói chỉ phải, mình tham gia premium dc 1 tuần rồi và rút tiền lúc nào cũng dc, vào bucket ngay luôn.

Bạn ơi vậy là phải vô 20$ để rút tiền ra hả :(
Mình còn có 42$ trong đó liệu có nên bỏ tiền ko nhỉ
Nếu các bạn vẫn rút đều đều mỗi ngày thì mình chắc cũng liều quá... một mất 400k hai là đc 750k :-s

Nếu các bạn vẫn rút đều đều mỗi ngày thì mình chắc cũng liều quá... một mất 400k hai là đc 750k :-s

Ko phải là bỏ vào $20 mới rút ra được $42. Trường hợp của bạn giờ có 2 cách
- Qua Premium nạp thêm vào $168, PC sẽ cho bạn xài $42 cũ, tổng cộng bạn sẽ có $210 để mua 21 Ad Packs mới bên Premium. Sau đó cứ chờ lãi 3% / ngày rồi rút về bình thường
- Chờ Basic khi nào đèn xanh thì rút $42 ra. Cách này thì ko phải nạp thêm tiền.

Ko phải là bỏ vào $20 mới rút ra được $42. Trường hợp của bạn giờ có 2 cách
- Qua Premium nạp thêm vào $168, PC sẽ cho bạn xài $42 cũ, tổng cộng bạn sẽ có $210 để mua 21 Ad Packs mới bên Premium. Sau đó cứ chờ lãi 3% / ngày rồi rút về bình thường
- Chờ Basic khi nào đèn xanh thì rút $42 ra. Cách này thì ko phải nạp thêm tiền.

Hix vậy chắc thôi bỏ luôn huhuhu
bỏ vô 168$ nữa mà tèo luôn thì thôi coi như xui xẻo vậy

Mình chỉ nghe giang hồ đồn đại rằng nạp $ vào premium thì rút tiền bên basic sẽ dễ hơn. Không biết có đúng ko nhưng mình đã rút dc 90$ trong basic chỉ trong 1 ngày :)
Hiện giờ hệ thống premium của nó đang tốt, bạn fund vào chơi đi.
Không thì mang acc đem bán đi, mình mua giá 20$ cho :binhsua119:

Last edited by a moderator:
còn acc 360$ ai mua :binhsua144:

mọi người cho hỏi với , bây giờ rút tiền nó báo là : "you are logged in" nghĩa sao với?
Mình thấy đèn báo xanh mà rút mãi không được. Đâu tư vào đây cũng nhiều nên cũng nản quá :), Ai biết thí trả lời giúp mình với. Thanks

mọi người cho hỏi với , bây giờ rút tiền nó báo là : "you are logged in" nghĩa sao với?
Mình thấy đèn báo xanh mà rút mãi không được. Đâu tư vào đây cũng nhiều nên cũng nản quá :), Ai biết thí trả lời giúp mình với. Thanks

LR vs PM nó đang bị lỗi,đèn xanh nhưng không rút được

tình hình là có 3 acc PC, 3 acc ref cho nhau để ăn đủ tiền ref wa 2 cấp .

acc chủ 1 còn 343$ , bỏ từ hồi nó ko cho rút tiền đến giờ rồi, bác nào mua dc bao nhiu thì pm với . bán dc acc 1 thì tính tiếp acc 2,3 .

Với lâu cũng ko chơi nên quên nhiều thứ. Bác nào cho biết là nếu bán acc PC thì phải giao kèm theo những acc gì, tại acc yahoo đăng ký mình làm ăn nhiều thứ nên giờ ko bik sao, có đổi acc yahoo dc ko ? thanks !

ở SG muốn uy tín thì giao dịch trực tiếp, wa nhà mình luôn cũng dc .

tình hình là có 3 acc PC, 3 acc ref cho nhau để ăn đủ tiền ref wa 2 cấp .

acc chủ 1 còn 343$ , bỏ từ hồi nó ko cho rút tiền đến giờ rồi, bác nào mua dc bao nhiu thì pm với . bán dc acc 1 thì tính tiếp acc 2,3 .

Với lâu cũng ko chơi nên quên nhiều thứ. Bác nào cho biết là nếu bán acc PC thì phải giao kèm theo những acc gì, tại acc yahoo đăng ký mình làm ăn nhiều thứ nên giờ ko bik sao, có đổi acc yahoo dc ko ? thanks !

ở SG muốn uy tín thì giao dịch trực tiếp, wa nhà mình luôn cũng dc .

muốn mua bán gì thì ra ngoài lập topic nhé bạn zzz

thanks bác . Làm em lo quá, cứ tưởng nó bị làm sao? bac có chiến thuật gì không chỉ em với , có lên đầu tư sang premium để lấy lại $ bên BBasic kô bác

nghỉ mmo dc 3 tháng rồi, h quay lại vào rút thử ai ngờ rút đc nhưng bao giờ nó mới về $ nhỉ, thanks !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week