Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

shiinichii

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Chat with me via Skype
Sao tớ thực hiện giao dịch rút tiền có 100$ ma gần 3 tháng rồi nó vẫn Pending tè le ra hix, đầu tư 1k5 rồi chứ có ít gì, càng nói càng thấy mình ngu :(
Anh em ai có tip nào hay chỉ giúp mình với chỉ vì quá tin nó mà thành ra thế này đây :(

Benitez

Newbie
Reactions
47
MR
0.000
Sao tớ thực hiện giao dịch rút tiền có 100$ ma gần 3 tháng rồi nó vẫn Pending tè le ra hix, đầu tư 1k5 rồi chứ có ít gì, càng nói càng thấy mình ngu :(
Anh em ai có tip nào hay chỉ giúp mình với chỉ vì quá tin nó mà thành ra thế này đây :(
thấy $ mà rút ko đc
Thật là buồn quá đi

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000

ngồi đợi thôi chẳng hiểu tiền còn từ cái vụ lần trước ko biết gửi ngân hàng hay làm cái gì mà trả nhỏ giọt như thế này bố thằng nào dám đầu tư , 1 là có rút đc đồng nào thì rút , 2 là xác định để đó cho đẹp
tôi còn 40 trệu ở đó giờ ngồi nhìn may mà nhổ vốn ra kịp đấy chỉ là lãi thôi

tempered12

Junior
Reactions
85
MR
0.000

thôi thì là học phí bác ah . Em cũng còn 2k trong đó có rút được đâu . Thôi thì ngồi ngắm và đợi chờ tia hy vọng mong manh . Công nhận nó SCAM đẳng cấp thật :(

emoney4vn

Junior
Reactions
90
MR
0.000
Chat with me via Skype
tiếp tục bịa ra cái premium package. thằng đầu trâu pc nghĩ ra đủ trò để nghịch trong khi ko tài nào móc được 1 xu của nó. có ai có tìm thấy thông tin chính xác thằng mann nó bán jss hay không không vậy

tiếp tục bịa ra cái premium package. thằng đầu trâu pc nghĩ ra đủ trò để nghịch trong khi ko tài nào móc được 1 xu của nó. có ai có tìm thấy thông tin chính xác thằng mann nó bán jss hay không không vậy

không biết gì thì đừng phát biểu,trật tự mà nghe thời sự đi!!

hơn 2 triệu mem thì thử hỏi nó xe có thu nhập như thế nào ! Vậy nó có trả nữa hay không? Hay là cứ ỉm đi ?
Liệu có ai kiện được nó không bạn? Hay chỉ là đi kiện củ khoai ? Nản

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
cứ đợi thôi nó trả đồng nào hay đòng đó cũng còn 1k trong đó :(

Reactions
291
MR
0.000
sao cứ đào em nó lên hoài thế nhỉ.
khi nào có thông tin nóng hổi chủ thớt sẽ đào lên cho anh em phấn khởi
giờ cứ lãng quên đi.
tới ngày 13/3 sẽ biết các lệnh queue 45 ngày có được thực hiện không đây.(đây là các lệnh rút sau khi nó hủy lệnh 1 loạt)
còn 10 ngày nữa . ^^nếu nó ko pay thì xác định luôn. ko 1 tia hi vọng. :D

không biết gì thì đừng phát biểu,trật tự mà nghe thời sự đi!!

tôi ko biết hay là cậu ko biết? hay là ngồi đấy mà đợi sung nó rụng cho vào mồm, mail về ko biết đọc à? có biết premium ad package là cái gì không? cái này gọi là đại diện jss việt nam á? có ai xác nhận cho không?
suy nghĩ chín chắn rồi hãy phát biểu nhé. bỏ cái kiểu ăn nói bất lịch sự đi được rồi đấy, đoạn đầu comment đã ko chấp nhận được rồi, ban nick thế còn thấy chưa đủ à? đây là forum và cũng có có rule của nó. ăn nói cái kiểu này thì biết tư cách thế nào rồi

tôi ko biết hay là cậu ko biết? hay là ngồi đấy mà đợi sung nó rụng cho vào mồm, mail về ko biết đọc à? có biết premium ad package là cái gì không? cái này gọi là đại diện jss việt nam á? có ai xác nhận cho không?
suy nghĩ chín chắn rồi hãy phát biểu nhé. bỏ cái kiểu ăn nói bất lịch sự đi được rồi đấy, đoạn đầu comment đã ko chấp nhận được rồi, ban nick thế còn thấy chưa đủ à? đây là forum và cũng có có rule của nó. ăn nói cái kiểu này thì biết tư cách thế nào rồi

quá buồn cho thanh niên bây giờ zzz
Tốt nhất bạn nên đi ra và không bao h quay trở lại đây,mình không hoan nghênh bạn ok?
Còn về cái Premium package thì chưa đi vào hoạt động nên chưa muốn post bất cứ thông tin gì nhé,post thì lại bảo chém gió,không post thì lại bảo không biết gì=))
Cái topic này sống được gần 2 năm và giá trị nó thể nào thì mọi người đều biết!

nghung012

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Cãi nhau làm gì cho mệt! Xin thưa là hiện tại thằng PC không có đủ khả năng tài chính mà paid hết nữa đâu! Nó chỉ paid 1 chút xíu gọi là cầm cự vậy thui. Mấy lệnh che que gì đó sắp tới nó sẽ cancel hết. Giờ chỉ biết ngồi đợi tin tốt lành từ nó mà thui. Tức bực khó chịu mà làm gì! Nếu Mình tức 1 thì thằng cha già Frederick Mann tức 10 với cái tài khoản LR bị locked với balance 4 triệu 200 ngàn USD!!!:binhsua49::binhsua49:

Cãi nhau làm gì cho mệt! Xin thưa là hiện tại thằng PC không có đủ khả năng tài chính mà paid hết nữa đâu! Nó chỉ paid 1 chút xíu gọi là cầm cự vậy thui. Mấy lệnh che que gì đó sắp tới nó sẽ cancel hết. Giờ chỉ biết ngồi đợi tin tốt lành từ nó mà thui. Tức bực khó chịu mà làm gì! Nếu Mình tức 1 thì thằng cha già Frederick Mann tức 10 với cái tài khoản LR bị locked với balance 4 triệu 200 ngàn USD!!!:binhsua49::binhsua49:

cũng có nghe vụ này. hình như cả triệu $ PZ nữa sao mà

quá buồn cho thanh niên bây giờ zzz
Tốt nhất bạn nên đi ra và không bao h quay trở lại đây,mình không hoan nghênh bạn ok?
Còn về cái Premium package thì chưa đi vào hoạt động nên chưa muốn post bất cứ thông tin gì nhé,post thì lại bảo chém gió,không post thì lại bảo không biết gì=))
Cái topic này sống được gần 2 năm và giá trị nó thể nào thì mọi người đều biết!

cậu nghĩ là cậu hơn tuổi được mấy ai ở cái 4rum này mà cái gì là thanh niên bây giờ?
Câu thứ 2 của cậu thì chắc ý là đây là 4rum của cậu rồi. còn cái thông tin premium package mặc dù nó chưa áp dụng nhưng chắc là ko có thật nhỉ? vậy cơ sở đâu mà bảo "không biết gì thì đừng phát biểu,trật tự mà nghe thời sự đi!!",tôi thấy nó update nhiều và liên tục trừ cái việc rút được tiền ra thì bức xúc mới nhắc tới premium pk, cũng có thèm nói chi tiết premium này hoạt động sao đâu.
tôi ko muốn nói là cậu ko biết gì, mà chính cái câu "không biết gì thì đừng phát biểu..."trên cậu đáp vào mặt người khác nó nói lên là cậu có biết hay không đấy.
xuống cmt dưới thì lại bảo là có nhưng chưa update :))
topic này hot, vâng công nhận, cậu chửi nhau kiểu "có học" cả mấy page cơ mà làm gì chả hot. còn thread sống bao lâu là jss quyết định hay việc cậu up như trâu húc quyết định vậy
mình ko muốn cãi lộn với ai trong 4rum này cả nhưng mà thấy thái độ làm việc và hợp tác của cậu thì biết con người cậu nó thể nào rồi và trong đầu lúc nào cũng "muốn support à? làm ref tao đi, đầu tư đi, có tiền thì nói chuyện ko thì cút ra xa". chắc chắn 1 điều cậu sẽ không muốn giúp đỡ không công cho người khác.
quá buồn cho những thanh niên như thế này bây giờ

ahah

Junior
Reactions
377
MR
0.000
cậu nghĩ là cậu hơn tuổi được mấy ai ở cái 4rum này mà cái gì là thanh niên bây giờ?
Câu thứ 2 của cậu thì chắc ý là đây là 4rum của cậu rồi. còn cái thông tin premium package mặc dù nó chưa áp dụng nhưng chắc là ko có thật nhỉ? vậy cơ sở đâu mà bảo "không biết gì thì đừng phát biểu,trật tự mà nghe thời sự đi!!",tôi thấy nó update nhiều và liên tục trừ cái việc rút được tiền ra thì bức xúc mới nhắc tới premium pk, cũng có thèm nói chi tiết premium này hoạt động sao đâu.
tôi ko muốn nói là cậu ko biết gì, mà chính cái câu "không biết gì thì đừng phát biểu..."trên cậu đáp vào mặt người khác nó nói lên là cậu có biết hay không đấy.
topic này hot, vâng công nhận, cậu chửi nhau kiểu "có học" cả mấy page cơ mà làm gì chả hot. còn thread sống bao lâu là jss quyết định hay việc cậu up như trâu húc quyết định vậy
mình ko muốn cãi lộn với ai trong 4rum này cả nhưng mà thấy thái độ làm việc và hợp tác của cậu thì biết con người cậu nó thể nào rồi và trong đầu lúc nào cũng "muốn support à? làm ref tao đi, đầu tư đi, có tiền thì nói chuyện ko thì cút ra xa". chắc chắn 1 điều cậu sẽ không muốn giúp đỡ không công cho người khác.
"muốn support à? làm ref tao đi, đầu tư đi, có tiền thì nói chuyện ko thì cút ra xa" :m066::m066::m066:

"muốn support à? làm ref tao đi, đầu tư đi, có tiền thì nói chuyện ko thì cút ra xa" :m066::m066::m066:
Thực tế là mình gặp rất nhiều support kiểu như này và mới rút ra cái thực tế phũ phàng này. Chính mình đã thử hỏi support 2 lần cho ông thớt này chứ chẳng đâu xa cả. Và cái câu này chỉ áp dụng cho những support thế này thôi nhé, những kẻ có tật thì hẵng giật mình. ko có ý là đại đa số, ko có ý đụng chạm ai cả

Last edited by a moderator:

Hiện tại tất cả mọi vấn đề đều xoay quanh việc rút tiền nên không có gì mới mẻ về vấn đề này thì mình không update ok?
Làm ref thì support tốt hơn,luôn luôn là vậy,còn có tin tức gì thực sự hữu ích thì sẽ update lên topic này,chịu khó đọc trước khi hỏi.
Còn cái chuyện làm việc lợi mình lợi người thì quá bình thường,không chỉ riêng MMO và cuộc sống bên ngoài cũng vậy
Bây giờ thử hỏi có 2 người đến tìm bạn : 1 người đem lại lợi ích cho bạn nhiều hơn, hợp tác có lợi hơn, người kia thì không được như vậy mà thời gian của bạn chỉ có hạn thì không cần nói bạn cũng tự biết nên đầu tư thời gian của mình vào để chăm sóc cho ai.
Cuối cùng bạn nên tự xem lại tất cả những gì bạn post vào topic này xem có văn hóa hay không nhé, thân ái và chào tạm biệt.Topic này không hữu ích với bạn thì xin mời bạn đi ra!

PS : Tôi cũng không tự nhận mình là người tốt 100% đâu nên bạn khỏi cần bình luận về cách sống của tôi làm gì cho mất thời gian.Tôi làm việc để đem lại lợi ích cho tôi và những người tôi hợp tác!

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,439
Latest member
ThangTruongKoi

Most viewed of week