Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Ko biết PC có kinh doanh gì ko chứ nhìn giống đang giam tiền quá, chỉ 1 phần nhỏ rút tiến trong khi 90 mấy % ko rút đc thì 1 là để tiền đó, 2 là phải tái đầu tư

Ko biết PC có kinh doanh gì ko chứ nhìn giống đang giam tiền quá, chỉ 1 phần nhỏ rút tiến trong khi 90 mấy % ko rút đc thì 1 là để tiền đó, 2 là phải tái đầu tư

Pc em nó ......em nó .....đang hấp hối.
Bác lo ....chuẩn bị tinh thần đi
em í ....chắc không qua khỏi đợt này đâu.
tình hình nguy lắm rồi. có thể em nó ra đi bất cứ lúc nào.:m152:

Có thể PC đang tiến hành rửa tiền, nó sống không sống chết không chết, coi như bỏ ra ít tiền để chứng minh thu nhập, tiền của tao kiếm được từ đây nè.

Cũng giống như Việt Nam mình, có 1 số công ty mở ra nhưng chẳng kinh doanh j, chấp nhận mỗi tháng bỏ ra ít tiền

Hix. tái đầu tư từ JBP đến Pc thì đứng hình.
Chẳng có cảm giác gì ngoài cảm giác ......:binhsua29::m142::m152::m147::m143::m068:

ai có acc không định chơi nữa cho mình canh rút đi... vớt đc đồng nào thỳ vớt..!!!!:binhsua72: đói quá..!!! :binhsua85:

PANEL BALANCE:$0.00AD PACKAGE BALANCE:$5,373.52TransferWALLET BALANCE:$1,101.16
Còn khoảng hơn 15k chưa về, chán chẳng buồn canh để rút, kẹ mie nó vậy, sống thì được ăn, không thì coi như mất

tu day toi 7h chac no mo do. @@~
2 ngày liên tục canh từ 10g đêm tới 8g sáng rút đc cái quái gì đâu :m061:m061

2 ngày liên tục canh từ 10g đêm tới 8g sáng rút đc cái quái gì đâu :m061:m061

Bạn thức hay vậy ? Mình học Y Sĩ, trực 1 đêm từ 19h hôm trước đến 5h30 sáng hôm sau, mệt thấy mẹ, còn bạn thức tới 8h sáng.
Các bạn thấy chưa, vào đây mà xem, Đầu tư sinh lời, chứ đâu phải Đầu tư ăn xin đâu mà phải thức canh. Đúng, 50$ tuơng đuơng 1 triệu, một số tiền lớn, nhưng nếu thức mà rút được 50 $ cũng là 1 vấn đề, với lại lấy gần phân nửa tiền đó, để mua thuốc uống.

ai còn acc nào bỏ cho mình,mình canh rút cho.. được 2 ta chia nhau..!!! :binhsua72:
kiếm chút cháo ăn tết nào :binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,360
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom