Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nó mà ban hết thì chết đầy thằng :))

Có ai bị block withdrawal hôm qua mà được nó tha hôm nay k?
Gửi ticket qua giờ hơn 24h chưa thấy hồi âm, chán vãi chưởng!

nó nghi mình xài nhìu tài khoản mà mình chơi 1 ac thôi chứ có nhiều ac đâu :binhsua10:
"However, more than one individual in a household can have an account using the same computer or IP address providing you all have your own individual payment processors and email accounts." PC hay đúng hơn là jss cũ nó ko đồng ý thành viên tạo nhiều ac trên cùng 1 IP nhưng vẫn chấp nhận nhiều hơn 1 thành viên trong hộ gia đình hay cùng 1 IP vẫn được miễn sao không trùng Email và bộ sử lý thôi bạn à

Last edited by a moderator:
Rồi bạn trả lời nó sao? Nó còn chưa trả lời mình nữa mẹ nó chứ đang kẹt tiền đóng học phí
mình trả lời với nó mình chỉ có 1 tài khoản thôi. xin nó unblocked. nó trả lời lại y như nội dung trước . Ức chế với nó thật :binhsua76:

mình trả lời với nó mình chỉ có 1 tài khoản thôi. xin nó unblocked. nó trả lời lại y như nội dung trước . Ức chế với nó thật :binhsua76:
chắc nó kiếm cớ để xù tiền mem đó mà mình còn cái ticket nó bảo có thể 1 máy chơi nhiều ac chỉ cần khác bộ sử lý thanh toán thôi

Mình rút 50$ vào sáng ngày 10/12, sao giờ này tiền chưa về nhỉ ? Có bạn nào tiền về chưa vậy ?

giờ ko có chỗ with nữa roài. cam thật à

2 ngày này canh liên tục mà ko thấy rút được lun, cái lệnh rút dc gần 50h rồi mà chưa thấy động tỉnh gì :(( :((, ai dc pay post lên xem cho bớt lo với :(

thấy lo qua, nhiều forum bảo tình hình vô cùng nguy hiểm với thằng PC này.Chuẩn bị tinh thần trước ngày 21/12

:m191: Đừng nói là các bạn khác lo lắng, trong đó có mình, hichic :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week