Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
có nen cance những thanh toán trc đây để thanh toán 48h cho nhanh ko vậy mấy pồ, hơn 45 ngày rồi mà chẳng thấy tiền về

có nen cance những thanh toán trc đây để thanh toán 48h cho nhanh ko vậy mấy pồ, hơn 45 ngày rồi mà chẳng thấy tiền về

Chào cậu, khi nào cậu canh được rút qua 48h ấy thì bấm cancel, nhanh thôi mà,chỉ cancel để đủ 50$ rút thôi, những lệnh pending còn lại không ảnh hưởng, theo tớ thì bạn nào còn nhiều tiền thì trong ngày nếu lỡ với LR hoặc PM, thì cũng nên canh và rút qua các cổng Ego, STP, PZ còn lại, cơ hội đến thì cứ vợt thoaj :binhsua79:

Lr mở các bác báo zùm em tiếng đc hum ..
Em cảm ơn nhiều lắm :(..
0972295460

Chào cậu, khi nào cậu canh được rút qua 48h ấy thì bấm cancel, nhanh thôi mà,chỉ cancel để đủ 50$ rút thôi, những lệnh pending còn lại không ảnh hưởng, theo tớ thì bạn nào còn nhiều tiền thì trong ngày nếu lỡ với LR hoặc PM, thì cũng nên canh và rút qua các cổng Ego, STP, PZ còn lại, cơ hội đến thì cứ vợt thoaj :binhsua79:

cance xong mà hụt 48h chuyển sang 45 ngày, rồi hôm sau nó lại thanh toán mấy e đủ 45 ngày thì bỏ mía, gian nan thật

Giờ ai bán tài khoàn để tôi mua cho (giá thoả thuận)
đang có TK cần bán. Bác mua được giá em bán luôn . pmmmm nhé.

Lúc éo nào vào cũng limit!

We have reached our daily limit for this processor in the new withdrawal system. You may try again using a different Payment Processor, or you can still withdraw your funds using the older, slower withdrawal system. What would you like to do?

có nên cacel tiền rút ngày trong tháng 10 không em Tùng . hix nhìn mà tức thiệt rút ngày 14/10 giờ chưa về hix

điên hả bạn??
2%/ngày,10$ sau 75 ngày thành 15$,lãi 5$,sao lại không hoàn vốn ở đây=))!! không biết đừng phát biểu liều:)
@thuyhac : ông admin site này từ năm 199x đã kiếm online mấy chục nghìn $/tháng r,sau này ông ấy thành lập nên site JBP

Có số liệu không hả bạn?
Up cho chủ thớt buổi tối đông khách nhé.

Có số liệu không hả bạn?

lạy hồn,xin đừng đào mộ zzz

- - - Updated - - -

có nên cacel tiền rút ngày trong tháng 10 không em Tùng . hix nhìn mà tức thiệt rút ngày 14/10 giờ chưa về hix

mấy cái lệnh đấy cứ để đấy thôi, không nên cancel

Có số liệu không hả bạn?
Trời đất k bik thì ráng đọc đi đừng vô đây hỏi tào lao vậy bạn à, có hết rồi k chịu đọc ai mà k bực mình!!!
Haizzz!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week