Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Ngu vkl, đọc lại xem...Lợi nhuận 50% kia còn gì...ko hoàn vốn nghĩa là 150% - 100% vốn = lãi 50%...ko đọc kĩ còn nói người khác à ?
uhm,ko đọc kỹ thôi,đ' hiểu chửi clg trong này thế??
Không làm thì cút ra chỗ khác,ở đây ko có chỗ cho mấy thể loại vô học!
Đã gọi là chương trình đầu tư sinh lãi,ngồi mát ăn bát vàng mà còn đòi hỏi mấy % thế,gửi ngân hàng 1 năm cũng chỉ lãi 14%/năm=>lãi cũng chỉ 1, mấy %/tháng

Last edited by a moderator:
điên hả bạn??
2%/ngày,10$ sau 75 ngày thành 15$,lãi 5$,sao lại không hoàn vốn ở đây=))!! không biết đừng phát biểu liều:)
@thuyhac : ông admin site này từ năm 199x đã kiếm online mấy chục nghìn $/tháng r,sau này ông ấy thành lập nên site JBP
Ông Chủ thớt này chắc học dốt toán.
đầu tư 10$ nếu lãi suất 2%/ngày mỗi tháng lãi 6$. 2 tháng lãi 12$. 75 ngày lãi 18$. chứ đâu phải 15. bạn kia nói chưa dc 1% ngày là đúng cong chửi người ta điên. Đã N còn tỏ nguy hiểm. chơi siite này bằng đâu tư HYIP cho rồi. nhanh có tiền và lãi cao hơn nhiều.

Ông Chủ thớt này chắc học dốt toán.
đầu tư 10$ nếu lãi suất 2%/ngày mỗi tháng lãi 6$. 2 tháng lãi 12$. 75 ngày lãi 18$. chứ đâu phải 15. bạn kia nói chưa dc 1% ngày là đúng cong chửi người ta điên. Đã N còn tỏ nguy hiểm. chơi siite này bằng đâu tư HYIP cho rồi. nhanh có tiền và lãi cao hơn nhiều.
3 tháng mới lãi 18$ nhé=))
ngu còn tỏ ra nguy hiểm=))
HYIP thì lâu dài đc bn??
Bản chất của HYIP với cái này khác nhau nhiều lắm bạn trẻ ạ,không tìm hiểu kỹ thì tốt nhất đừng phát biểu vớ vẩn!

uhm,ko đọc kỹ thôi,đ' hiểu chửi clg trong này thế??
Không làm thì cút ra chỗ khác,ở đây ko có chỗ cho mấy thể loại vô học!
Đã gọi là chương trình đầu tư sinh lãi,ngồi mát ăn bát vàng mà còn đòi hỏi mấy % thế,gửi ngân hàng 1 năm cũng chỉ lãi 14%/năm=>lãi cũng chỉ 1, mấy %/tháng

Đừng có nặng lời thế.... tôi chẳng có ý gì, bạn kia hỏi thì tôi phân tích kĩ nhuận cho người ta thôi... Đừng xúc phạm người khác thế... Bạn chửi tôi trước đó !

Đừng có nặng lời thế.... tôi chẳng có ý gì, bạn kia hỏi thì tôi phân tích kĩ nhuận cho người ta thôi... Đừng xúc phạm người khác thế... Bạn chửi tôi trước đó !

so sánh cái từ điên với ngu vkl nặng nhẹ thế nào nhỉ?=))
Cứ cho là mình xúc phạm bạn trc nhưng nặng lời thì ko biết ai hơn ai đâu!

3 tháng mới lãi 18$ nhé=))
ngu còn tỏ ra nguy hiểm=))
HYIP thì lâu dài đc bn??
Bản chất của HYIP với cái này khác nhau nhiều lắm bạn trẻ ạ,không tìm hiểu kỹ thì tốt nhất đừng phát biểu vớ vẩn!
lấy đâu ra 2% hả trời thế còn 10$ tiền vốn đâu. nếu đủ 2% là phải 25 $ sau 75 ngày nghe cu. đã ngu còn tỏ nguy hiểm

lấy đâu ra 2% hả trời thế còn 10$ tiền vốn đâu. nếu đủ 2% là phải 25 $ sau 75 ngày nghe cu. đã ngu còn tỏ nguy hiểm
2% (của 10$=0.2$)x75 ngày=150%
10$x150%=15$
150% là tính cả tiền vốn đầu tư nhé bạn trẻ,chắc bạn trẻ chưa đầu tư bao h,có mỗi phép tính cấp 1 mà mình cũng phải diễn giải ra=))
H lắm thể loại ngu lol thật=))

2% (của 10$=0.2$)x75 ngày=150%
10$x150%=15$
mấy tuổi thế bạn trẻ=))
H lắm thể loại ngu lol thật=))

đúng cái loại đầu đất ko bit gì

đúng cái loại đầu đất ko bit gì
Bạn trẻ thì biết cl gì mà bảo ng khac không biết gì=))
không cãi đc quay ra sủa clgt,cút ra chỗ khác thằng vô học!
Biết sai thì cố mà sửa đi bạn trẻ,làm thằng đàn ông mà có cái sai cũng đ' dám nhận=)),còn đi sủa bậy=))

Bạn trẻ thì biết cl gì mà bảo ng khac không biết gì=))
không cãi đc quay ra sủa clgt,cút ra chỗ khác thằng vô học!
Biết sai thì cố mà sửa đi bạn trẻ,làm thằng đàn ông mà có cái sai cũng đ' dám nhận=)),còn đi sủa bậy=))
tự nói chính mình đó hả

mod đâu rồi , cho mấy anh không có văn hóa này ra đảo hết đi , nhức mắt quá :((

Bạn cho hỏi sau khi hết hạn các position sẽ chuyển vào ma trận 2x2,điền đủ thì có 60$, điền đủ ở đây nghĩa là thế nào?

Bạn cho hỏi sau khi hết hạn các position sẽ chuyển vào ma trận 2x2,điền đủ thì có 60$, điền đủ ở đây nghĩa là thế nào?
nick của mình hiện h đang bị treo nên xài tạm nick này
Điển đủ có nghĩa là mỗi trị trí trong ma trận đều được lấp đầy.Giả sử 1 lớp học có 6 ghế ngồi,khi 6 ghế có người ngồi thì lớp đầy,hiểu đơn giản là vậy
Có 2 cách để điền đủ ma trận
+Cứ 4 position hết hạn từ JSS-tripler sẽ điền vào ma trận của bạn 1 vị trí
+Mua vị trí trong ma trận(cái này mình vẫn đang tìm hiểu từ mấy bác nước ngoài)

Hix,thành topic cãi nhau trong này rùi à, bạn nào thích,muốn tìm hiểu để chơi,muốn theo chủ thớt thì theo,không thì thôi chứ có gì đâu mà gạch đá rùi chửi nhau ác zậy

Hix,thành topic cãi nhau trong này rùi à, bạn nào thích,muốn tìm hiểu để chơi,muốn theo chủ thớt thì theo,không thì thôi chứ có gì đâu mà gạch đá rùi chửi nhau ác zậy
thank bác,mình cũng không chấp làm gì mấy thể loại này!Ai thích tìm hiểu thì mình chia sẻ free thôi,còn mấy thể loại thích phá đám thế này thì suốt đời không khá lên đc:).Thời gian nó sẽ chứng minh tất cả

---------- Post added at 09:07 PM ---------- Previous post was at 09:05 PM ----------

thu nhập hôm nay
2011-11-09 12:31:45 None Daily Earnings for Active Positions $ 5.00

nick của mình hiện h đang bị treo nên xài tạm nick này
Điển đủ có nghĩa là mỗi trị trí trong ma trận đều được lấp đầy.Giả sử 1 lớp học có 6 ghế ngồi,khi 6 ghế có người ngồi thì lớp đầy,hiểu đơn giản là vậy
Có 2 cách để điền đủ ma trận
+Cứ 4 position hết hạn từ JSS-tripler sẽ điền vào ma trận của bạn 1 vị trí
+Mua vị trí trong ma trận(cái này mình vẫn đang tìm hiểu từ mấy bác nước ngoài)

thay vì đợi 300 ngày cho 4 position thông thường(1position = 75 ngày) thay vì đợi 75 ngày để mua tiếp 1 position mới thì ngày 1 mình mua 1 position 10$, ngày 2 10$, ngày 3 thêm 10 và ngày 4 thêm 10$, vậy sau 79 ngày là có 1 vị trí trong matrix... vậy đc ko nhỉ :|

thay vì đợi 300 ngày cho 4 position thông thường(1position = 75 ngày) thay vì đợi 75 ngày để mua tiếp 1 position mới thì ngày 1 mình mua 1 position 10$, ngày 2 10$, ngày 3 thêm 10 và ngày 4 thêm 10$, vậy sau 79 ngày là có 1 vị trí trong matrix... vậy đc ko nhỉ :|

Được chứ,mình có nói trong bài viết hàng ngày vẫn mua thêm được position mà,tùy thuộc vào vốn của bạn.Chỉ cần có đủ 4 position hết hạn thì bạn sẽ có 1 vị trí trong ma trận
4 position này không cần thiết phải mua trong 1 lần vì khi hết bạn các position sẽ có status "JSS PENDING" mãi mãi nên bác không cần lo nó sẽ biến mất.

Nick cũ bị treo đến ngày mai!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,357
170,482
Latest member
lam2487