Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tiền ngày 5 chờ mãi không thấy, có bạn nào rút ngày 5/10, $ về chưa vậy ? :binhsua122:

Tiền ngày 5 chờ mãi không thấy, có bạn nào rút ngày 5/10, $ về chưa vậy ? :binhsua122:

hỏi ít thôi,mệt với thằng e quá đấy,thôi thì nốt đợt này a nghĩ chú cũng nghỉ chơi cái này đi,a chịu không support được chú

bạn này là đồng hương với mình nè.bạn ở sa đéc ah mình ở lấp vò nè

Mình ở ngay gần Công viên Bác Hồ bạn à. Bạn ở Lấp Vò chỗ nào thế ? Gần cầu Vĩnh Thạnh không ? :)
Chào ngày mới, anh em nào nhận được tiền ngày 5-6/10 post lên nha. Thanks các bạn.

- - - Updated - - -

hỏi ít thôi,mệt với thằng e quá đấy,thôi thì nốt đợt này a nghĩ chú cũng nghỉ chơi cái này đi,a chịu không support được chú

:) Tại tiền lâu về quá anh ơi, có gì sai sót, đừng giận em. Tại gần 1 tháng rồi mà vẫn Pending.

giờ em up lên lv1 rồi. giờ e phải làm sao mới hưởng đc tiền từ các pos hết hạn ạ?

đọc tạm bài viết về ma trận cũ JSS
PC Panel cũng tương tự như này,chỉ thay đổi thuật ngữ thôi
Tóm lại muốn ăn được 60$ thì phải điền ma trận,mà điền thì tốn tiền+thời gian để hoàn thành
http://jsstriplervn.blogspot.com/p/ma-tran-jss.html

Mình ở ngay gần Công viên Bác Hồ bạn à. Bạn ở Lấp Vò chỗ nào thế ? Gần cầu Vĩnh Thạnh không ? :)
Chào ngày mới, anh em nào nhận được tiền ngày 5-6/10 post lên nha. Thanks các bạn.

- - - Updated - - -

:) Tại tiền lâu về quá anh ơi, có gì sai sót, đừng giận em. Tại gần 1 tháng rồi mà vẫn Pending.

ah gần cầu Vĩnh Thạnh đó bạn bạn là nam hay nữ vậy?

CHo minh hoi trong ad package bị - tiền mà trong Wallet balance lại dương.Có cách nào khắc phục không?

ah gần cầu Vĩnh Thạnh đó bạn bạn là nam hay nữ vậy?

Mình là nam, tưởng mình là nữ, dịnh "dê" hả ? :D
Chưa thấy anh em nào up proof hết vậy ? :)

mạng FPT như cc,xài 3g mobi thì vào PC nhanh như gió,xài FPT thì tịt cmnl
Cuối tuần r nghỉ ngơi thư giãn đê

- - - Updated - - -

CHo minh hoi trong ad package bị - tiền mà trong Wallet balance lại dương.Có cách nào khắc phục không?

Khi mua Ad Package thì trừ trong Ad package balance trước sau đó mới trừ đến Wallet

mạng FPT như cc,xài 3g mobi thì vào PC nhanh như gió,xài FPT thì tịt cmnl
Cuối tuần r nghỉ ngơi thư giãn đê

- - - Updated - - -

Khi mua Ad Package thì trừ trong Ad package balance trước sau đó mới trừ đến Wallet
Vậy ví dụ mình có ad package -89,5$ mà trong wallet balance 121$ thì sao mà rút dc.:)

Sáng sớm ngày nghỉ a e nào rảnh đọc chơi bài phỏng vấn phó chủ tịch PC nhé, tên ổng là H J Doc,, khá hay ^^:binhsua06:
http://www.money-monitor.com/articl...ith-h-j-doc--vice-president-of-profitclicking

A cũng đọc bài này hôm qua r,nói chung là tốt,sắp tới pay nhanh tí là được

- - - Updated - - -

Vậy ví dụ mình có ad package -89,5$ mà trong wallet balance 121$ thì sao mà rút dc.:)

mà sao tự nhiên lại bị âm vậy?
Nếu không bác gửi ticket xem sao

hiện giờ e có 300pos nhưng em đã tìm hiểu nhiều mà vẫn chưa biết tham gia ma trận thế nào. ai hướng dẫn giúp e với

A cũng đọc bài này hôm qua r,nói chung là tốt,sắp tới pay nhanh tí là được

- - - Updated - - -

mà sao tự nhiên lại bị âm vậy?
Nếu không bác gửi ticket xem sao
Trans sao tự nhiên nó bị vậy,bó tay lun.Fix ko dc.:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week