Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Vẫn chưa tới.. thôi gắng tới 2k page rồi close huyền thoại thôi :D

nó ko muốn chi trả thôi bác ạ..vì nó vẫn cứ muốn hốt bạc..sau 20 ngày ngta bắt đầu thu lãi thì nó stop chặn miếng ăn của ngta..chưa kể nhiều ng tái liên tục ko ai nghĩ đến hạ sách của nó và ngĩ nó chơi bẩn đến thế..đêm thứ 7 bão tuyết nó vẫn pay đuổi 2 lệnh 1 tối cách nhau 1h có ảnh hưởng j đâu?.nếu cn có lý do PM bảo trì sao nó ko làm như thế..với nói thẳng ra 1 câu với 1 hệ thông như acx thời tiết cũng chẳng ảnh hưởng j đến nó đc..tất cả cũng chỉ là lý do .nếu nó đã có 1 lượng quỹ nhất định thì nó pay đuổi lại cũng chả sao cả..ngta thấy nó pay ngta vẫn cứ dept..còn nó có vấn đề tồn ứ lệnh thì ai dám dept..cũng như lúc nó mới lên 6% vậy..nó chịu khó pay ngon vài ngày là ai cũng thấy niềm tin và đept ..còn giờ bảo trì PM ngày hôm đó..nó vẫn có thể chỉnh giờ
ACX nó cũng chẳng tự lấy lý do là do bão tuyết nên ko thể pay..toàn mình tự nghĩ ra :D
Nó nói bão tuyết thì cứ tin là vậy đi,nhưng mà động thái tích cực là tối nó pay đuổi,và sáng cn thấy nó đã có lịch paid trưa rồi. Bác nói cũng đúng là hiện tại nó ko muốn trả nữa vì thanh khoản quá cao rồi,lượng dep mới thì ít.Chắc nó muốn dẹp site rồi nên mặc kệ,paid thoi thóp giữ chút uy tín :D,lấy tiền đó đi lập 1 site mới ngon hơn :v.

Nó nói bão tuyết thì cứ tin là vậy đi,nhưng mà động thái tích cực là tối nó pay đuổi,và sáng cn thấy nó đã có lịch paid trưa rồi. Bác nói cũng đúng là hiện tại nó ko muốn trả nữa vì thanh khoản quá cao rồi,lượng dep mới thì ít.Chắc nó muốn dẹp site rồi nên mặc kệ,paid thoi thóp giữ chút uy tín :D,lấy tiền đó đi lập 1 site mới ngon hơn :v.
Tiếp tục vòng mới chứ không có lập mới làm gì

Close topic nha.
Lúc nào có gì mới tính tiếp.
Đủ 5 like thì tức là mọi người đều muốn đóng topic và mình đóng topic luôn cho nhẹ người.

Tiếp tục vòng mới chứ không có lập mới làm gì
Ko biết nó làm mấy site :v,vòng mới chắc sẽ đổi tên,mà nếu nó paid ngày 2 đợt như này nữa thì đi ra chẳng dám dep tiếp,giống kiểu dụ mem

4 like rồi =)))

Close topic nha.
Đủ 5 like thì tức là mọi người đều muốn đóng topic và mình đóng topic luôn cho nhẹ người.

Close topic nha.
Thêm like nữa cho đủ ^_^

Thi thoảng làm phát thế câu được hẳn 8 like.
Làm gì bây giờ cho được 8 like :D
Close topic tạm thời. Mong là vòng sau topic sẽ lên 3000 pages và ACX mang lại cho anh em nhiều lợi nhuận hơn là thất bại như lần này :)

Thưa anh em là ACX đã trở về với vòng 6% và paid trong 24h
Cũng ko biết là tin tốt hay xấu nhưng cứ mở cho anh em thảo luận.
Hiện mình đã được paid 3 lần trong mấy hôm nay.
Hóng biến.

chào mừng topic quay lại :D, cũng dc paid 2 lần trong 2 ngày.

thật là vi diệu , ai mạo hiểm dept mạnh nào :p:p , sẵn sell PM giá tốt cho ae đập ACX

Cần tiền chiến FX, ai cần PM ko? Giá 23k/pm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back