Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cũng tái thật luôn đây :rolleyes: có ai cá 50$ 100$ cho vui cho teamview nick luôn

bạn tái sao ko tính đủ min rút trong ngày rồi dừng tái, cứ 6k4 rồi ứ ra đó cũng chờ RS thôi
Vòng này ko thua nhưng mà chưa gỡ đc lần trước, nó cho rút vài lần nữa thì ngon @@

Cậu ko hiểu cái 6k4 từ đâu ra thì bó tay rồi .
Mem gạo cội mà.
Thôi ko bàn nữa, kệ nó

bạn tái sao ko tính đủ min rút trong ngày rồi dừng tái, cứ 6k4 rồi ứ ra đó cũng chờ RS thôi
Vòng này ko thua nhưng mà chưa gỡ đc lần trước, nó cho rút vài lần nữa thì ngon @@
suy nghĩ đơn giản vậy :rolleyes:

Nếu có lượt dep sau thì mình sẽ ko chơi như lần này nữa.
Lần này mình dep mạnh, ngang ngửa lần trước trong 3 tháng, tái cũng mạnh. Đến lúc mình dừng tái vài ngày cái là có biến ngay
Ko dám phán nhưng chắc số lượng tái trong này đếm đầu ngón tay
Mình, chưa hồi vốn. Ván lần này lỗ đậm.
lần sau cho đến bao giờ hả bác? cứ tình trạng này k ai còn dám đập vào acx :oops:

Đây là tâm lý chiến giữa acx và nhà đầu tư. Vì chúng ta đánh cược quá lớn nên Acx nó im im cho qua. Đến khi đồng loạt cùng rút thì nó pending. Acx không hề đơn giản.

Còn đầy cách cứu vãn tình thế mà sao nó ko thực hiện nhỉ ?

Vd giảm min rút các kiểu , xong đợt này ko khá lên đc thì adx cho vào dĩ vãng thôi , vụ bão tuyết đã thấy là lạ rồi

lần sau cho đến bao giờ hả bác? cứ tình trạng này k ai còn dám đập vào acx :oops:

Đã là dân đầu tư thì cứ luôn tìm kiếm cơ hội trong rủi ro.
Trong rủi ro có cơ hội và ngược lại, chỉ là có dám chơi hay ko thôi. Làm gì có cái gì là an toàn.
Ván sau ko có ai đập ACX thì mình cũng đập, nhưng mình có cách cho riêng mình thì khác.

Trong rủi ro có cơ hội và ngược lại, chỉ là có dám chơi hay ko thôi. Làm gì có cái gì là an toàn.
Ván sau ko có ai đập ACX thì mình cũng đập, nhưng mình có cách cho riêng mình thì khác.
Bác cứ yên tâm, nói vậy thôi chứ acx nó biết cách kích thích lòng tham của người chơi lắm. Lúc đó đầy người bay vào

Trước mình cũng có nói r chia dàn trải ra mà dep chứ dep mạnh qua cùng một lúc không phải ý hay, h chỉ xem paid dc bn lượt nữa
Acx có ý tốt cho ăn panel là một sai lầm, chính ra không cho rút panel thì tốt hơn

Vừa tái 10k tuần trước,tính chơi dep 1 cục,thấy mấy bác hăng quá,lòng tham nổi lên,...và rồi quyết định tái...:(

Trước mình cũng có nói r chia dàn trải ra mà dep chứ dep mạnh qua cùng một lúc không phải ý hay, h chỉ xem paid dc bn lượt nữa
Acx có ý tốt cho ăn panel là một sai lầm
Em không nghĩ acx cho ăn panel là 1 sai lầm. Những người ăn panel phần lớn là những người bị dính tring đợt rết, restart vừa rồi. Nên nó cho ăn để 1 cách an ủi người chơi. Sau đó lại reset restart phát nữa

Acx có ý tốt cho ăn panel là một sai lầm, chính ra không cho rút panel thì tốt hơn

Đó là một "con tốt" mà ACX đã định sẵn :D

cảm thấy bí quá mà k được pay thì vào chat live với em becca gì gì ấy nói.
23 cm.
e ấy pay cho.

Em không nghĩ acx cho ăn panel là 1 sai lầm. Những người ăn panel phần lớn là những người bị dính tring đợt rết, restart vừa rồi. Nên nó cho ăn để 1 cách an ủi người chơi. Sau đó lại reset restart phát nữa
Cho ăn quá nhiều riêng trong này trung bình tầm 1k/người thì bác tình tổng là bn, an ủi thì có thể cho rút ít đi các kiểu chứ cho một đống panel để rút thì không ổn, đã có nhiều người rút tiền panel từ tuần trc r bác

Có ai nghĩ như em., ít nhất nó cũng PAID cho vài phát nữa rồi mới restart không, chứ như thế này mà nó lặn luôn thì 1k6$ PANEL hôm qua nó cho chả lẽ ngồi ngắm :(

Vừa tái 10k tuần trước,tính chơi dep 1 cục,thấy mấy bác hăng quá,lòng tham nổi lên,...và rồi quyết định tái...:(

Mọi người cứ tin vào adx ko đi theo vết xe đổ lần trước nhưng lần này thì chưa đặt đã đổ rồi
Giờ chỉ còn cách chơi du kích là getpaid để tiền đấy , êm đẹp mua pack chấp nhận ăn 1% của pack nếu nó cho vào X-shift như lần trước thôi , xin chia buồn với các bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom