Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
hi vọng vào ngày mai tươi sáng nó clear hết cả lệnh trưa qua lẫn lệnh sáng nay :oops: (tự an ủi tí :oops:)

Từ giờ cho đến lúc restart thì ăn ít nhất cũng phải đuợc 3-4 lânc paid nữa (delay tăng dần) thì tính ra còn 2-3 ngày lãi nữa e vẫn ăn được :D , cũng may cái acc ăn 1k6 panel kia lại là acc cũ nên được rút thêm lệnh nữa (tại vì hiện giờ tiền get paid và tiền panel không được phép rút cùng lúc) :D

Tập xác định.
Lại RS.
Chia tay ACX luôn nhé .:mad::mad::mad:

Không phải ném đá gì đâu nhưng giờ là thời điểm nhạy cảm sau 1 vố adx thiến sạch pack , sau lần bão tuyết con mệ gì ấy là bắt đầu có biến , chẳng hiểu sao mà adx nó có sỏi mà ko nghĩ ra các kìm dòng tái tiền hoặc cân bằng tiền nhỉ ?

Giới hạn rút tiền , khóa chức năng tự nâng 1k6 tiền rút , chỉ 400$ / 1 Acc / 1 lệnh rút tiền 24h thì vẫn ngon , trừ khi nó muốn làm 1 mẻ cá lớn nữa , nhưng ván 2 này tiền đổ vào vẫn ít và êm cảm thấy như là chỉ có đám Viet Nam và Korea chơi hụi với nhau sao ấy

Bác Chiến làm em giựt cả mình, mà bác Chiến là gold member vẫn pend 33h hả bác?

Vẫn vậy cả thôi :D
Thôi đi ngủ sáng dậy hóng xem ntn.

Lệnh 34h chưa thấy đâu, buồn quá thôi đi ngủ sáng mai dậy sớm xem binh tình :(

Sáng mai dậy thấy rs . năm mới ấm áp o_O

Đang ngủ ngon lành giật mình nghe tiếng mail, lọ mọ ngồi dậy check đt xem tiền có về ko, ai ngờ tiền về........

Mà của site khác, đm cuộc đời. :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,848
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week