Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Sao lại không để làm gì - mua pos để nhận lãi tiếp chứ sao.
Hà ha tiền with ngày 4/10 lại về nữa nhé các bạn:
Greetings !

Your PerfectMoney withdrawal request for $230.00 has been sent!
Your Member ID: XXXXXX
Payment Processor: PerfectMoney
Reference Number: 12710682

Remember to tell everyone you know about Profit Clicking!!!

http://www.profitclicking.com

Best Regards,

Member Support
Profit Clicking

mìng rút 30/9 sao không thấy đâu hết:binhsua32::binhsua32::binhsua32:

Mình bị dính payza reversed nó ban list account. Không send ticket nó được , chat support online để nó mở ticket thì nó cũng ko mở được. Cậu chat room hỏi đáp giùm mình cái ..

Mình bị dính payza reversed nó ban list account. Không send ticket nó được , chat support online để nó mở ticket thì nó cũng ko mở được. Cậu chat room hỏi đáp giùm mình cái ..
xui cho bác này rùi!!! xin chia buồn cùng bác

Ừ .. à .. yes.. dep vào tiếp nào mọi người để cho nó trả tiền cho tui nữa chứ... còn dính hơn 1000 trong nó không biết chừng nào mới rút xong. Bà nội mày JSS scam :binhsua85:

Ừ .. à .. yes.. dep vào tiếp nào mọi người để cho nó trả tiền cho tui nữa chứ... còn dính hơn 1000 trong nó không biết chừng nào mới rút xong. Bà nội mày JSS scam :binhsua85:
Nó đã scam đâu :| Hơn 1000 thì làm cái acc payza, perfectmoney, LR, egopay rùi cùng rút mỗi cái 250, kiểu gì chả hết. Tui rút 1 lúc 3 cổng PM, LR, payza nè

MOD vào ban thằng trẻ ranh này hộ cái,cút ngay ra khỏi topic này nhé

Nó đã scam đâu :| Hơn 1000 thì làm cái acc payza, perfectmoney, LR, egopay rùi cùng rút mỗi cái 250, kiểu gì chả hết. Tui rút 1 lúc 3 cổng PM, LR, payza nè

vip tái xuất giang hồ. cũng rút ok ko thì pm support mà lúc này nó chat lẹ lắm pm nó là nó làm việc à

lão này toàn nói lời đâu đâu không !!! trên trời mới rút xuống chăng

đang pay theo thứ tự nhé. scam cái shit à. :m020: anh em đợi tiếp nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,041
Latest member
thanhnam1997