Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

1jackychun

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Vậy giờ chỉ chờ các Vip member của VN ra gánh team thôi
Nói các Vip member của Việt Nam gánh team hiện nay là sai bạn à. Về bản chất các dạng đầu tư này đều theo mô hình ponzi. Lấy tiền sau đập tiền trước. Nhưng ở thời điểm hiện tại tại chỉ có ACX mới có nhiều người dám đập 10k-30k vào để rút MAX 1k6 hằng này. Những người này đập mạnh thì có mấy người tái. Mình chưa nhìn thấy cái poof của người nào đập mạnh mà có tái cả, mặc dù cứ nói tái ầm ầm. Bọn nước ngoài nó chơi không nhiều như mấy đại gia việt nam đâu. 1 site mà chết nhanh không do 2 lí do:
- Hit and run
- Không thu hút được nhiều nhà đầu tư mới, vì 1 thằng đầu tư 20k nó đã ăn hết của vài trăm thằng đầu tư nhỏ lẻ sau nó tầm 2.5 - 3 tuần đủ vốn rồi.
Cái này không cần phân tích chắc nhiều chắc các VIP ở đây hiểu quá rõ.

mmohpvn

Hero
Verified
Reactions
658
MR
0.000
Nói các Vip member của Việt Nam gánh team hiện nay là sai bạn à. Về bản chất các dạng đầu tư này đều theo mô hình ponzi. Lấy tiền sau đập tiền trước. Nhưng ở thời điểm hiện tại tại chỉ có ACX mới có nhiều người dám đập 10k-30k vào để rút MAX 1k6 hằng này. Những người này đập mạnh thì có mấy người tái. Mình chưa nhìn thấy cái poof của người nào đập mạnh mà có tái cả, mặc dù cứ nói tái ầm ầm. Bọn nước ngoài nó chơi không nhiều như mấy đại gia việt nam đâu. 1 site mà chết nhanh không do 2 lí do:
- Hit and run
- Không thu hút được nhiều nhà đầu tư mới, vì 1 thằng đầu tư 20k nó đã ăn hết của vài trăm thằng đầu tư nhỏ lẻ sau nó tầm 2.5 - 3 tuần đủ vốn rồi.

ACX đang tốt dần hơn rồi bác :).
Phải qua ít thời gian nữa mới biết được nó sẽ đi theo hướng nào.

tunglorenkid

Banned
Reactions
156
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
nạp đạn sáng sớm bằng 1 nhánh tỏi của các đại gia thôi :p:p:p

thudat2512

Junior
Reactions
35
MR
0.000
vòng này đc cái nó sạch sẽ lệnh vò nó đã restart hết 95% sau 3 lậncòn từ lúc 7% đến 3% các tiền của mem nó ăn sạch chỉ nhả lại có tí ..khả năng nó quay đc 40-50 ngày :D

MrChaosq10

Banned
Kindness
Reactions
4,253
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook X.com
- Hit and run

Nói ko phải, mình ko dám công bố số lượng tái vì có thể 1 số bạn lại nói mình chém gió, hoặc đại loại fake proof ....
(Trong này mình ko có tuyển ref nên ko việc gì phải fake cả :D, mà kể cả có tuyển ref mình cũng chưa khi nào fake proof )
Có thể là mình cũng hơi liều, nhưng nếu nói ra ko ai nghĩ mình dám tái với con số đó.
ĐƯờng ai thì nấy cứ đi thôi nhưng nay mình biết được max 1 acc ko phải là 60kg tỏi rồi

Có 1 điều mình nghĩ là, ACX cũng hiểu họ chỉ hô hào được nhà đầu tư ở mốc 6% này thôi, lên 7% thì có vẻ khó khăn.
Do đó, với việc đang pay daily 2 lần 1 ngày, họ vẫn đang muốn kéo thật nhiều vào đã rồi mới tính chuyện lên %, mình giờ chỉ cần 5 ngày là hồi đủ vốn ban đầu bỏ ra nên cũng ko ngại lắm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week