Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nó đã bảo là 10 ngày thì đúng 10 ngày sẽ trã chứ sao lại bảo là nó mới nhã thãm vãi với mấy ông này

nó đã bảo là 10 ngày thì đúng 10 ngày sẽ trã chứ sao lại bảo là nó mới nhã thãm vãi với mấy ông này

Không đúng vậy đâu Bạn, có người sớm người trễ không giống nhau. Mình nằm trong số chưa được trả đây.Nhưng vẫn tin nó sẽ trả thôi, tiếp tục chờ...

đang hi vọng em nó nhiều đây này , b.giờ đến lân mình đây nhỉ chờ lâu quá đang cần tiền mua cái xe máy hic hic

Bác rút nhiều thế nó lấy tiền đâu mà trả. Em rút có 30$ mà nó treo đến 14 ngày. :binhsua72:

scam thì scam đi cho nhanh. để ae khỏi phải chờ đợi. hôm nào vào cũng báo 1 ngày nữa.nãn:binhsua72:

Bác rút nhiều thế nó lấy tiền đâu mà trả. Em rút có 30$ mà nó treo đến 14 ngày. :binhsua72:

Mà nghĩ cũng ngộ thiệt, mở site ra, phải đảm bảo chứ, thời hạn 10 ngày, thi 10 ngày trả đi, bắt ngưới ta ngồi đợi => Vậy là không uy tín đó.
Nó không có scam, nhưng nó không uy tín thôi hà. Các bạn đừng nói nó scam.
Mà không uy tín thì sẽ làm người chơi cũng ngại.

- - - Updated - - -

Anh Tùng, em có 33pos, nhưng thứ 2,3,4,5,6 cộng 3.3$. Còn thứ 7 và Chủ nhật chỉ cộng 1.65$. Sao chưa khắc phục được vậy anh Tùng ?

Mình rút hôm 05/10 nè các bạn, đến hôm nay còn 1 ngày, không biết ngày mai vào, nó có ghi là 1 ngày hay không? :))

Đặt vấn đề tất cả người dân đồng loạt đến ngân hàng rút tiền thì sẽ có hậu quả gì? Ngay đến NH còn chưa chắc có thể trả đủ nhé.Đến cái lúc đấy thì NH có nói uy tín với các bạn nữa không khi họ không còn đủ khả năng chi trả?
Chỉ cần biết rằng PC VẪN ĐANG TRẢ TIỀN,THÀ CHẬM CÒN HƠN KHÔNG!

Đặt vấn đề tất cả người dân đồng loạt đến ngân hàng rút tiền thì sẽ có hậu quả gì? Ngay đến NH còn chưa chắc có thể trả đủ nhé.Đến cái lúc đấy thì NH có nói uy tín với các bạn nữa không khi họ không còn đủ khả năng chi trả?
Chỉ cần biết rằng PC VẪN ĐANG TRẢ TIỀN,THÀ CHẬM CÒN HƠN KHÔNG!
Theo bác chậm là bao nhiêu ngày ! 1 tháng ,2,3 tháng,1 năm hay vĩnh viễn !

Theo bác chậm là bao nhiêu ngày ! 1 tháng ,2,3 tháng,1 năm hay vĩnh viễn !

chưa thấy TH nào quá 30 ngày nhé!

- - - Updated - - -

mà cái vấn đề hệ thống payment này mới đi vào hoạt động thì cứ phải từ từ để họ hoàn thiện và sửa lỗi,cái gì cũng kêu ca trong khi không đóng góp được gì.Tình trạng này có phải kéo dài mãi mãi đâu mà kêu nhiều,ai không chơi được thì next đi

Last edited by a moderator:
thế ông thích nó scam hay trả chậm=))
Ăn nói suy nghĩ tí đi,trẻ trâu vl

BÁc cứ nói quá , dù sao cũng chỉ là lời nói gió bay . Quan trọng là suy nghĩ trong đầu người ta có thế không thôi ? Chứ nó mà SCAmm thật thì chắc bác ấy cũng theo nó luôn ấy chứ >>>> kệ bác ấy than vãn đi !

mừng quá đi, hôm nay lần đầu log gmail thì thấy tiền đã về, dù bị trừ fee hơi nhiều:binhsua79:
Date: 10/14/2012 11:38 PM
Batch: 114567069
From Account: U3150268 (Profit Clicking)
Amount: $52.44
Memo: ProfitClicking Withdraw #1245310-47359

Thank you.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem