Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
tái liên tọi từ 1.1 đến h
dự là tái đến 10.2 là chuột rút
vốn nhỏ nên phảii cố :(

2-3 ngày nữa là hoàn vốn rồi :) , nếu ACX vẫn duy trì phong độ 2-3 tháng thì thật tiếc vì không tái liên tục, :D
thấy cm của bạn mà ko có niềm tin vào site

thấy cm của bạn mà ko có niềm tin vào site
Không có niềm tin thì mình chơi làm gì cậu, có điều khi chơi phải có chiến thuật của riêng cậu, cái gì cũng có hai mặt, proof acx mình vẫn úp đều đấy thôi

Không có niềm tin thì mình chơi làm gì cậu, có điều khi chơi phải có chiến thuật của riêng cậu, cái gì cũng có hai mặt, proof acx mình vẫn úp đều đấy thôi
Dep vào 1k RB bao nhiêu vậy cậu. Bán chiếc xe máy chơi thử

Kiểu này chắc đi bộ suốt đời quá. ngon mần chiếc 4 b
4 bánh thì dẹp 20k vào tái liên tục 1-2 tháng thì có 4 bánh xịn lun :D

4 bánh thì dẹp 20k vào tái liên tục 1-2 tháng thì có 4 bánh xịn lun :D
sợ 2 tháng sau ra cầu sài gòn quá

Không liên quan ! nhưng mấy bác cho em hỏi tý! ACC PM của em verify fone! 3 ngày trước nó send code ok! qua mới mua $ để add vào mà qua giờ không login được!
Chán quá! gửi sticke support thì nó cũng bảo làm các bước >>>> cuối cùng cũng dính bược nhập code pin mà em để số điện thoai gì, mạng gì cũng không có pin về! Có ai bị như vậy không ?

2 tháng thì ra câu sài gòn tầm 65 :D
Ngày xưa có chơi JSS còn hơn 100$ ko rút đc ko biết bây gờ ra sao. Mà cũng quên mất acc rồi. hic

Ngày xưa có chơi JSS còn hơn 100$ ko rút đc ko biết bây gờ ra sao. Mà cũng quên mất acc rồi. hic

vào mail lấy lại pass :D

Đọc comment của bạn mình nghĩ bạn không nên comment. Trong đầu không có ý định chơi thì vào hỏi làm gì. Tiền để đầu tư cái khác. Đỡ mất thời gian giải thích của người khác.

Không liên quan ! nhưng mấy bác cho em hỏi tý! ACC PM của em verify fone! 3 ngày trước nó send code ok! qua mới mua $ để add vào mà qua giờ không login được!
Chán quá! gửi sticke support thì nó cũng bảo làm các bước >>>> cuối cùng cũng dính bược nhập code pin mà em để số điện thoai gì, mạng gì cũng không có pin về! Có ai bị như vậy không ?
pin về mail mà

2 tuần nữa hết vòng mà vẫn trơn tru thì không hiểu chuyện gì sẽ xảy ra
cũng hóng, chắc ko ít người ăn lời được 1 vòng sẽ dep tiếp tiền lời :rolleyes:
cũng đã hơn 15 ngày rồi mà ACX vẫn thanh khoản quá tốt :eek:, đợt 6% trước chẳng nghĩa lý gì so với đợt này. Vòng trước chỉ pay điên tầm 1 tuần, bây giờ cảm giác cứ sao sao :eek:

cũng hóng, chắc ko ít người ăn lời được 1 vòng sẽ dep tiếp tiền lời :rolleyes:
cũng đã hơn 15 ngày rồi mà ACX vẫn thanh khoản quá tốt :eek:, đợt 6% trước chẳng nghĩa lý gì so với đợt này. Vòng trước chỉ pay điên tầm 1 tuần, bây giờ cảm giác cứ sao sao :eek:

chơi vào cuối tháng sáu >>> tháng 7 thì thím sẽ có cảm giác như bây h

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,667
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back