Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Up silver là được ăn panel ak :D mình có 22 cái panel filling ACX gửi mail ji đó :D liệu nếu up có được cái panel nào complete ko nhỉ

Filling thì chưa completed ngay đâu nên chưa cần
Số filling của mình phải tính đến hàng mấy chục nghìn cái

Up silver là được ăn panel ak :D mình có 22 cái panel filling ACX gửi mail ji đó :D liệu nếu up có được cái panel nào complete ko nhỉ
hên xui thôi bác cứ vứt đấy bao h dc thì dc

ACX không cho rút $ Panel cũng hợp lý nếu không thì cả làng đi viện sớm

em thấy chiến thuật round này thông minh hơn hẳn round trước :D. Round trước tốn 1 đống cho panel + panel reward + PM unver + cheat (theo tin em nhận đc thì hiện tại dân cheat đã ko còn cheat đc nữa mà bắt đầu nhảy sang sell tút lừa gà)

mới nói xong thêm 16 cái nữa :D

em thấy chiến thuật round này thông minh hơn hẳn round trước :D. Round trước tốn 1 đống cho panel + panel reward + PM unver + cheat (theo tin em nhận đc thì hiện tại dân cheat đã ko còn cheat đc nữa mà bắt đầu nhảy sang sell tút lừa gà)

Đợt này nhiều site fix ghê
Tín hiệu 1 năm 2016 MMOVN sẽ lên đỉnh :rolleyes::rolleyes:

yep vòng này đã cho bọn cheat hết cửa sống và chúng ta có thể yên ổn tái nạm típ:rolleyes:

không liên quan nhưng bà con có ai lãi useclix rùi mà dis thì hd e dis với

giờ trên 10 ngày click nó cũng thông báo nạp tiền vào nó mới cho tiếp tục..nên giờ muốn cheat cũng phải nạp tiền rroà

:oops::oops:

Attachments

338 KB · Views: 49
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,431
171,484
Latest member