Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Sao mới cộng lãi đến ngày 01/10/2012 vậy anh Sơn Tùng ?
Có bạn nào bị như mình không vậy ?

Last edited by a moderator:
Sao mới cộng lãi đến ngày 01/10/2012 vậy anh Sơn Tùng ?
Có bạn nào bị như mình không vậy ?

nó cộng lãi chậm vì những Post cũ chuyển sang từ JSS cũ chưa cập nhật hay chưa tìm ra nguồn vốn để chia lãi và phải đợi thôi , qua reset tầm 1 tháng nữa là đến ok đâu lại vào đấy

chơi nữa ko ta :((((((((((

có chơi có ăn có tiền ko chơi ko ăn ngồi nhịn thế thôi MMO ko đảm bảo cho những người yếu tim

Khi forum bị dẹp thì sao ta???? Mới có tin mmo4me được lên VTV nữa kìa. Có khi nào nó quy kết chúng ta như mb24???? Ôi thôi rồi.....

mje mấy thằng PV nhảm lol=))
Thề là chúng nó đ' biết cái gì mà lúc nào cũng bô bô cái mồm=))

Lãi+đến 2/10 r nhé,đừng hỏi mấy cái vấn đề+lãi này dùm,site đã nói rõ ràng r thì cứ thế mà nghe,không phải hỏi nhiều!

Last edited by a moderator:
Ho ho, VTV lên rồi giờ nhà quản lí vào Shin bán MMO4 thôi:binhsua08:
Đã chờ 10 ngày rồi mà rút không thấy tăm tích đâu cả :(

ủa cái này sao mình ko thấy wallet của mình có tiền vậy 2 ngày rùi

Khi forum bị dẹp thì sao ta???? Mới có tin mmo4me được lên VTV nữa kìa. Có khi nào nó quy kết chúng ta như mb24???? Ôi thôi rồi.....

Ôi thôi rồi cái gì hả bạn ?!
Sự vật có thay đổi gì đâu, chỉ là nhận thức thay đổi thôi mà =))

Tiền trong tài khoản nào thì được rút vậy mấy pro?
PANEL BALANCE: AD PACKAGE BALANCE: WALLET BALANCE: - 1 trong 3 cái tài khoản đó thì tài khoản nào mình có thể rút về tiêu đây? Các bậc anh tài giúp mình nhé.

WALLET BALANCE: để rút $ ra khỏi hệ thống về LR..., còn PANEL BALANCE: AD PACKAGE BALANCE là 2 gói tiền được chỉ định riêng dùng thanh toán cho 2 gói sản phẩm của profitclicking và lợi nhuận từ được trả về từ đó, thực ra phân ra để dễ dàng quản lý thui.. Bạn muốn rút tiền về thì phía dưới PANEL BALANCE & AD PACKAGE BALANCE sẽ có 1 chữ "transfer"..bấm vào đó thui, định số tiền cần chuyển, thì $ sẽ về lại WALLET BALANCE, rồi vào WALLET BALANCE rút..

Thành viên Cập nhật

Hàng ngàn Nghe tin nhắn Frederick Mann!

"Tôi muốn tất cả các bạn một tương lai rất hạnh phúc và rất thịnh vượng!" ~ Frederick Mann

Lợi nhuận click cuộc gọi hàng tuần đã trở lại!

Thứ năm tuần trước, hàng ngàn nghe như Frederick Mann giải thích rằng ông tay chọn đội để mang về di sản của ông Chỉ cần được trả tiền để lợi nhuận Nhấp. Mann nói rằng các thành viên có khả năng là "rất ngạc nhiên bởi chất lượng của sản phẩm và dịch vụ sẽ có sẵn với Nhấp lợi nhuận". Ông bày tỏ sự tự tin của mình trong quá trình di cư và lãnh đạo đội bóng mới khi anh biểu tượng bàn giao cho Thứ năm trực tiếp các cuộc gọi đến Doc.

"Chúng tôi có nghĩa là phát triển các công ty lớn phải mất nhiều năm để phát triển, và chúng tôi đang làm nó trong một vài tuần." Doc giải thích. "Quy hoạch tổng thể được đặt ra Tất cả các mảnh được đặt lại với nhau để làm cho lợi nhuận Nhấp chuột vào một thành công."

Truyền thông xã hội Mania

Chat Live Call với Doc và Frederick Mann thiết lập Facebook và Twitter trên lửa! Bạn có thể trở thành một fan hâm mộ Lợi nhuận Nhấp vào Facebook, hơn 9000 người đã có, và bạn có thể làm theo chúng tôi trên Twitter, cùng với khoảng 3000 người khác!

Facebook: http://www.facebook.com/Clickforprofits

Twitter: https://twitter.com/intent/user?screen_name=ProfitClicking

Nếu bạn không muốn nhìn lại đây cho các liên kết, sử dụng Bar Skysa ở dưới cùng của trang trên Bảng điều khiển của bạn.

Truyền thông xã hội Tin tức trên Skysa Bar

Bar Skysa là gì? Nhìn xuống ở dưới cùng của trang trong khi bạn đang trên trang web Nhấp lợi nhuận. Xem thanh màu xanh? Đó là một tính năng mới được phát triển để làm cho nó dễ dàng hơn cho bạn để theo kịp với tất cả các tin tức tại click lợi nhuận. Bạn có thể sử dụng các nút trên Bar Skysa để kết nối với Facebook và Twitter, hoặc pin một trang Lợi nhuận Nhấp vào tài khoản Pinterest của bạn.

Facebook: Khi bạn nhấn chuột vào nút này, một cửa sổ nhỏ mở ra, nơi bạn có thể thấy các thành viên đã "thích" Lợi nhuận Nhấp vào Facebook, bạn có thể "thích" trang fan hâm mộ của Lợi nhuận Nhấp, hoặc bạn có thể đi đến lợi nhuận chính thức của chúng tôi Nhấp trang để xem các bài viết mới nhất.
Twitter: Nhấp vào nút Twitter sẽ mở một cửa sổ mà bạn có thể xem những gì mọi người đang nói về Nhấp Lợi nhuận trên Twitter. Nó cũng có một liên kết để tham gia vào cuộc trò chuyện nếu bạn muốn.
Pin: Bằng cách nhấp vào nút này, bạn sẽ thấy một cửa sổ với hình ảnh Lợi nhuận Nhấp mà từ đó bạn có thể chọn để đăng trên trang Pinterest của bạn. Hình ảnh và video sẽ được bổ sung thêm trong tuần tới.

Bar Skysa có nhiều tính năng hơn. Hãy chắc chắn để kiểm tra xem nó ra trong khi bạn đang đăng nhập vào tài khoản lợi nhuận Nhấp.

Nhóm lợi nhuận Nhấp Giữ trên làm việc

Nhóm nghiên cứu đang làm việc với nhau để sửa đổi các trang nhà để phản ánh những điểm nổi bật đã được thông báo trên trang web JBP ban đầu bao gồm cả. Hãy xem như là thành viên Câu chuyện thành công và thách thức Million Dollar, và nhiều hơn nữa, được thêm vào trong tương lai gần để làm cho trang chủ mời bạn bè, gia đình của bạn, và địa chỉ liên lạc.

Đó là lý do tại sao bạn cần phải là người đầu tiên nói với bạn bè của bạn và địa chỉ liên lạc về chương trình này tuyệt vời trước khi một người nào khác. "Những người biết chuyện" biết rằng lợi nhuận click là nơi để được!

Tối đa hóa những nỗ lực của bạn

Điều tốt nhất bạn có thể làm ngay bây giờ là để mua gói quảng cáo mới và giúp những người khác làm như vậy. Đó là hai cách để làm cho một số lượng đáng kinh ngạc của tiền click lợi nhuận!

Đây là thành công của bạn!
Lợi nhuận Nhấp Nhóm điều hành

tin mới đấy chính tỏ ông phen đờ rích này khôn ngoan khi giả vờ từ bỏ JSS để né SEC và chuyển JSS an toàn sang Profitclicking , vậy là suy luận của mình đã đúng khi mà Frederick Mann ko từ bỏ JSS

bán JSS thì giá bao nhiêu cho vừa ?

tin mới đấy chính tỏ ông phen đờ rích này khôn ngoan khi giả vờ từ bỏ JSS để né SEC và chuyển JSS an toàn sang Profitclicking , vậy là suy luận của mình đã đúng khi mà Frederick Mann ko từ bỏ JSS

bán JSS thì giá bao nhiêu cho vừa ?

Fre không điều hành chính nữa mà chỉ cố vấn thôi,cái này mình biết từ xưa r=))=))
Cuối tuần là thời gian nghỉ ngơi,không kêu ca gì nữa nhé!
Take your time:)

mới rút tiếp 122$ hồi qua...hóng hớt ko biết khi nào nó mới về

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,945
171,990
Latest member
namhanh23

Most viewed of week