Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Giờ mua pos = tiền lãi nó có convert nữa ko bạn

Khi nào res thì nó mới convert,h là thời điểm tốt nhất để đầu tư vì chắc chắn trong vòng 3 tháng tới restart vẫn chưa xảy ra,như vậy chắc chắn sẽ thu về 150% từ position mua bây h

---------- Post added at 09:54 PM ---------- Previous post was at 09:46 PM ----------

up nốt proof cuối trước khi bước vào giai đoạn đầu tư sau Restart:D
Proof 13

meocon996

Junior
Reactions
97
MR
0.000
đố~
trong acc jss + jss triple mình chỉ mới ăn dc 10.2$, nhưng làm sao đã có thể rút ra trong hôm đó;))

mình đoán là bạn nạp thêm 10$ để đủ min và rút . Nhưng hi vọng bạn k làm vậy vì sẽ phạm rule của jss :binhsua163:

quansh

Senior
Reactions
74
MR
0.000
bạn cho hỏi nếu ref mua poítion = 10$ bonus thì upline có được gì ko? vì mình thấy vài ref của mình mua positions = 10$ bonus nhưng ko biết mình có được gì ko nữa

NjGhtMaRe

Hero
Verified
Reactions
471
MR
0.371
Chat with me via Skype
bạn cho hỏi nếu ref mua poítion = 10$ bonus thì upline có được gì ko? vì mình thấy vài ref của mình mua positions = 10$ bonus nhưng ko biết mình có được gì ko nữa
Nếu add fund vào dep thì bạn đc 1$ đó, nhg dep = tiền bonus thì bạn ko đc gì

Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 1
Tổng số position: 35
Thu nhập hàng ngày : 7$
2012-01-12 12:29:53 None Daily Earnings for Active Positions $ 7.00

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cho mình hỏi là quá trình reset bao lâu sẽ có 1 lần và trước khi reset có thông báo gì hem. CÓ ảnh hường đến những người mới đầu tư hok ?? Vd : mình mới mua 20 position JSS (người mới) hôm qua và hôm nay nó reset mình có bị ảnh hưởng gì ko :binhsua163:

Cho mình hỏi là quá trình reset bao lâu sẽ có 1 lần và trước khi reset có thông báo gì hem. CÓ ảnh hường đến những người mới đầu tư hok ?? Vd : mình mới mua 20 position JSS (người mới) hôm qua và hôm nay nó reset mình có bị ảnh hưởng gì ko :binhsua163:

Restart xảy ra khoảng 6 tháng (có thể dưới 6 hoặc trên 6,không thể xác định rõ được khi nào res,vì điều này còn phụ thuộc vào hệ thống JSS Tripler và admin).Chúng ta chỉ có thể đưa ra chiến lược chơi phù hợp với JSS Tripler dù có res cũng không lo.Res chỉ ảnh hưởng đến các Tài khoản đã tạo được 1 khoảng thời gian khá lâu,nếu bạn mới tạo acc thì kể cả res cũng không ảnh hưởng gì.Như đợt res vừa rồi các TK tạo sau 15/12 có bị ảnh hưởng gì đâu

Last edited by a moderator:
Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 2
Tổng số position: 37
Thu nhập hàng ngày : 7.4$
2012-01-13 12:29:54 None Daily Earnings for Active Positions $ 7.40

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics