Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Reactions
390
MR
0.000
Hóng nó giết nốt pack mà ko thấy gì

Qua sơ bộ đúc kết lại thì adx nó ôm trọn số PM ở acc cũ rồi , còn pay kiểu đuổi này chỉ là cớ dũ nợ xấu ( thiến pack ) ở giai đoạn 7-10% mà thôi , ko 1 lý do , không 1 lời giải thích , uy tín quá cũng nguy hiểm :D

Hóng nó giết nốt pack mà ko thấy gì

Qua sơ bộ đúc kết lại thì adx nó ôm trọn số PM ở acc cũ rồi , còn pay kiểu đuổi này chỉ là cớ dũ nợ xấu ( thiến pack ) ở giai đoạn 7-10% mà thôi , ko 1 lý do , không 1 lời giải thích , uy tín quá cũng nguy hiểm :D

ít ra nó vẫn trả xu chứ site khác là đi mố rồi :oops:

ít ra nó vẫn trả xu chứ site khác là đi mố rồi :oops:

Yes sir , nếu nghĩ vậy các site khác nó cam là chuồn , còn adx làm 1 mớ tiền to rồi bắt đầu dựng chuyện , khôn ở nó là pay kiểu cầm chừng để giết pack , ẵm trọn số tiền , đ!t chửi được nó vì vẫn pay , thằng adx này có tiền sử rồi , giờ coi nó là Hit And Chuồn thôi , bác còn nhớ vụ ngày xưa nó ra gói Premium cho tái nạm rồi lại kiểu tương tự thế này không , đ.m nó giờ mà biết văn phòng nó ở đâu xách kiếm đến băm nát cmn văn phòng ra

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
Yes sir , nếu nghĩ vậy các site khác nó cam là chuồn , còn adx làm 1 mớ tiền to rồi bắt đầu dựng chuyện , khôn ở nó là pay kiểu cầm chừng để giết pack , ẵm trọn số tiền , đ!t chửi được nó vì vẫn pay , thằng adx này có tiền sử rồi , giờ coi nó là Hit And Chuồn thôi , bác còn nhớ vụ ngày xưa nó ra gói Premium cho tái nạm rồi lại kiểu tương tự thế này không , đ.m nó giờ mà biết văn phòng nó ở đâu xách kiếm đến băm nát cmn văn phòng ra
Cay cú thế bao h ms khá lên nổi
Chơi không chịu suy nghĩ quan sát tình hình thì chấp nhận cmnd blame cái gì?
Cứ kiểu này thì ra đường ăn mày chứ thái độ kiểu này muôn đời không khá lên dc

Mấy đứa khá thật nó đếu lấy tiền đi chơi đầu tư ảo như mấy bác đâu =))))))
Mỗi người phù hợp vs một thứ có ai giống ai đâu sao quy chụp đc bác
Có bà chị hùn vốn mở hàng ăn vừa lỗ mất 100 củ kìa, kinh doanh cũng lỗ sặc máu như chơi

Mỗi người phù hợp vs một thứ có ai giống ai đâu sao quy chụp đc bác
Có bà chị hùn vốn mở hàng ăn vừa lỗ mất 100 củ kìa, kinh doanh cũng lỗ sặc máu như chơi
Ừa, bác cũng biết mỗi người phù hợp vs một thứ, có khi người ta chơi mmo dở lỗ sặc máu còn ngoài đời người ta ăn nên làm ra, người ta lên bức xúc phát có làm gì bác đâu mà bác phán người ta ăn mày ko khá lên được trong khi bác có biết người ngoài đời làm gì, kiếm dc bao nhiêu đâu. Thôi bác tích khẩu đức cho con cháu nó nhờ, tội nghiệp người ta nữa :3

Ừa, bác cũng biết mỗi người phù hợp vs một thứ, có khi người ta chơi mmo dở lỗ sặc máu còn ngoài đời người ta ăn nên làm ra, người ta lên bức xúc phát có làm gì bác đâu mà bác phán người ta ăn mày ko khá lên được trong khi bác có biết người ngoài đời làm gì, kiếm dc bao nhiêu đâu. Thôi bác tích khẩu đức cho con cháu nó nhờ, tội nghiệp người ta nữa :3
Xin mời bác đọc lại vài chục trang xem có trang nào mà ông thánh đấy không chí phèo không, 1 2 lần thì thôi đằng này ngày nào cũng vào chửi đời
Tội nghiệp gì đi vay lãi để đầu tư online thì bác biết ntn r đấy, chẳng khác kẻ liều mạng là mấy:rolleyes:
Khóc lóc 1 2 lần thì ng ta còn thông cảm chứ nhiều thì gọi là ăn vạ đúng hơn

Xin mời bác đọc lại vài chục trang xem có trang nào mà ông thánh đấy không chí phèo không, 1 2 lần thì thôi đằng này ngày nào cũng vào chửi đời
Tội nghiệp gì đi vay lãi để đầu tư online thì bác biết ntn r đấy, chẳng khác kẻ liều mạng là mấy

kẻ liều mạng h chắc ........thành kẻ trôi sông rầu :rolleyes:

ngocduchhbg

Hero
Verified
Reactions
498
MR
0.377
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mấy bác cứ kêu ca mãi ko thấy chán nhỉ. SSốt ngày PHÂN vs chả TÍCH.
Cơ mà ai biết vụ này ko

vuathe

Junior
Reactions
131
MR
0.000
Chat with me via Skype
sao mua mấy packs nó xóa sạch trơn nhỉ, mấy chục ad packs bị xóa hết, không thấy chuyển vào Xf luôn, có ai bị vậy ko

sao mua mấy packs nó xóa sạch trơn nhỉ, mấy chục ad packs bị xóa hết, không thấy chuyển vào Xf luôn, có ai bị vậy ko

"chưa chuyển" chứ ko phải là "không chuyển"

Mấy bác cứ kêu ca mãi ko thấy chán nhỉ. SSốt ngày PHÂN vs chả TÍCH.
Cơ mà ai biết vụ này koView attachment 67246

hyip thì vẫn cứ là hyip thôi mà site này VN bắt đầu đu nhiều rồi. Còn về sự lâu năm áh bác reg nick 2011 mà ko biết top 1 Invest Uinvest sao ???. Bác tìm đc cái proof pay năm 2012 đi em sẵn sàng ref cho bác 5k khỏi rb :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week

Most discussed of week