Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

nghề hot nhất 2016 là đây

thế này dân châu á mình với châu phi bỏ làm đi bộ cả ngày :D

vấn đề là .......... phải có sì mác phôn mới đc tính (dân châu phi thì đào đâu ra sì mác phôn mà xài) chưa kể cầm sì mờ pờ mà lại đi bộ thì dễ thành mồi cho đối tượng đi cướp) với lại cái này chỉ dành cho dân công nghệ thôi :rolleyes:. Chưa kể màn chơi cheat :D. cầm 100 con Iphone đi tới đi lui :oops: >>>> bất khả cmn thi :oops:. Tương lai ko biết có coin "chống khủng bố" ko cứ kill 1 em IS đc + 1 coin chẳng hạn :rolleyes:.

sau RS mà vẫn max pay à bác . RS không bị chém pack à :eek::eek::eek::eek:

cộng dồn đó chứ đâu ra daily mà đc vại :oops:. Cần ko em chụp hình acc em lên đặt lệnh 800 và hiện ......... bị đọng hơn 1k đây :oops:

vấn đề là .......... phải có sì mác phôn mới đc tính (dân châu phi thì đào đâu ra sì mác phôn mà xài) chưa kể cầm sì mờ pờ mà lại đi bộ thì dễ thành mồi cho đối tượng đi cướp) với lại cái này chỉ dành cho dân công nghệ thôi :rolleyes:. Chưa kể màn chơi cheat :D. cầm 100 con Iphone đi tới đi lui :oops: >>>> bất khả cmn thi :oops:. Tương lai ko biết có coin "chống khủng bố" ko cứ kill 1 em IS đc + 1 coin chẳng hạn :rolleyes:.
Có coin chịch thì tốt, chịch 1 e có ngay 1 coin :D

sau RS mà vẫn max pay à bác . RS không bị chém pack à :eek::eek::eek::eek:
3 4 ngày max pay chứ mấy :D ông thánh này có đội ref acx khủng ko hiểu sao chui đầu sang bên duonglm =))

Có coin chịch thì tốt, chịch 1 e có ngay 1 coin :D

thăng sớm bác ơi :oops::rolleyes: 1 ngày làm 10 coin thì ko biết cầm cự nổi 1 tháng ko :oops:

3 4 ngày max pay chứ mấy :D ông thánh này có đội ref acx khủng ko hiểu sao chui đầu sang bên duonglm =))
nghe ai nói vậy cậu,hehe acx hay site gì đi nữa mình cũng chưa bao giờ tuyển ref ở mmo hay trên facebook , acx mình là ref của mmo1991 - mình có 9 ref auto là bot cả, hehe vụ duonglm mình ko mất gì, hehe

nó cấm 1 nguoi dùng 2 acc ma...2 acc trùng GPS la no biet het...no dau co ngu để cho m cheat dễ dàng v
nhưng tóm lại ko khả thi :D vì ng nghèo thì đào đâu ra xu mua smart phone + confirm các kiểu + v.....>>>> ra đc USD thì ko biết trải qua bi nhiu giai đoạn =))

nghe ai nói vậy cậu,hehe acx hay site gì đi nữa mình cũng chưa bao giờ tuyển ref ở mmo hay trên facebook , acx mình là ref của mmo1991 - mình có 9 ref auto là bot cả, hehe vụ duonglm mình ko mất gì, hehe
Ý e ý là đang nói cái bác quote là tungloren ý bác, theo mình hiểu là vậy :D

em hot gơ kia đang nói về tunglorenkid mà :rolleyes:

Ý e ý là đang nói cái bác quote là tungloren ý bác, theo mình hiểu là vậy :D
ak , nhầm,hehe dạo này bị nói dính vụ cậu duonglm nhiều quá nên thấy dính tưởng nói mình , cậu ấy cắm sổ đỏ nhà rồi

p/s: ai ở ĐN ko nhỉ , chiều ghé chân cầu Sông Hàn nhậu Cầy quay

ak , nhầm,hehe dạo này bị nói dính vụ cậu duonglm nhiều quá nên thấy dính tưởng nói mình , cậu ấy cắm sổ đỏ nhà rồi

p/s: ai ở ĐN ko nhỉ , chiều ghé chân cầu Sông Hàn nhậu Cầy quay
Nghe bác nói ngon quá tiếc là ở HN :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back